D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mu-fan

Member
emitrang18 said:
ý quên, hôm đấy bên trường QG cũng có tổ chức, khá to, không rất rất to, mời toàn những ca sĩ nổi tiếng thôi. Nhưng mu-fan đừng sang đấy, bên đấy trông tưởng to thế thôi, nhưng không hay bằng bên trường tớ đâu, sang trường tớ để còn mua hàng cho bọn tớ nữa chứ nhỉ? :D:D:D:D:D:D:D:D:d
Tớ biết rồi,hôm đấy ở bên trường QG có liveshow của Tuấn Hưng có mời cả Lê Kiều Như...,còn bên trường tó có chương trình golden key(như dở hơi ý)nhưng mà tớ thích bên NN hơn nên tớ sẽ sang bên đấy từ chiều.
À mà lớp bạn tớ bán nem cuốn cả bánh bột lọc đấy.Tớ ra mua ủng hộ lớp Trang,Trang ra mua ủng hộ lớp bạn tớ.Mà hôm đấy ở bên trường NN có vui chơi có thuởng không?

emitrang18

Member
Nhưng ở QG có liveshow của TH thật à? trời ơi, sao lại chọn đúng ngày hôm đấy để mở liveshow vậy? tui nên làm gì đây? bán hàng hay đi xem ca nhạc? :-S :-S

mu-fan

Member
Ở nhà bán hàng đê,ca nhạc thì không xem lúc này thì xem lúc khác,đĩa lậu nhan nhản ngoài đường thích thì khi nào tớ gửi cho mấy cái đĩa Tuấn Hưng.Còn bán hàng thì có phải lúc nào trường cũng tổ chức hội chợ cho mình bán hàng đâu.

emitrang18

Member
hớ hớ, nói thế thôi, chứ tất nhiên phải bán hàng rùi, làm sao đi xem ca nhạc được? 1 bên thid được tiền, 1 bên thì mất tiền, tất nhiên phải chọn bán hàng chớ. hô hô

mu-fan

Member
emitrang18 said:
có hết, yên tâm đi, có nhìu lắm, còn bán cả đồ cũ nữa, nếu muốn thì đến .......... bán hàng cùng. :D
Đồ cũ là đồ gì vậy?
Tớ nghe trang giới thiệu về cái hội chợ này máu lửa ghê,làm cho tớ cũng máu xuống trường NN wa.Mà gian hàng lớp ấy ở chỗ nào vậy? Để tớ còn biết tớ dẫn bạn tớ ra mua hàng ủng hộ cho.

T

thanhsonpham

Guest
Các anh chị ơi
Hôm nay em vừa bị cô Kiều Anh "yêu mến" của anh chị cho con 5 to tướng vào mặt
Tức quá

emitrang18

Member
thanhsonpham said:
Các anh chị ơi
Hôm nay em vừa bị cô Kiều Anh "yêu mến" của anh chị cho con 5 to tướng vào mặt
Tức quá
em thân mến, bọn chị học cô Tâm chứ có học cô Kiều Anh đâu mà méc? =)) Mà cái cô đấy thì đúng là không thể ưa được. Nếu lập nhóm anti thì chị vào với. :D :D :D

emitrang18

Member
mu-fan said:
Đồ cũ là đồ gì vậy?
Tớ nghe trang giới thiệu về cái hội chợ này máu lửa ghê,làm cho tớ cũng máu xuống trường NN wa.Mà gian hàng lớp ấy ở chỗ nào vậy? Để tớ còn biết tớ dẫn bạn tớ ra mua hàng ủng hộ cho.
Đồ cũ là đồ đã dùng rồi chứ sao? Gian hàng lớp tớ là gian hàng số 49. Nói chung cứ thấy gian hàng nào mang tên BA2-04 thì là lớp tớ đấy. Đảm bảo có 1 đội ngũ bán hàng toàn những em xinh tươi thôi. Đến nha!!! ;;) ;;) ;;) :D :D :D

mu-fan

Member
Ý tớ muốn hỏi là đồ cũ gồm những cái gì?Quần áo giầy dép,mũ nón....hay là cái gì.
Hôm đấy tớ sẽ xuống trường NN từ 2h00 để giúp lớp bạn tớ,lớp ấy có cần giúp gì không?

emitrang18

Member
mu-fan said:
Ý tớ muốn hỏi là đồ cũ gồm những cái gì?Quần áo giầy dép,mũ nón....hay là cái gì.
Hôm đấy tớ sẽ xuống trường NN từ 2h00 để giúp lớp bạn tớ,lớp ấy có cần giúp gì không?
có chứ Cái đấy thì tớ không bít đâu. Gian hàng lớp tớ là số 49 nhớ, chỗ bên phải từ cổng đi vào ý. Nếu rảnh wa lớp tớ ................ lao động cũng ổn. :p

mu-fan

Member
À mà Trang ơi,ấy có đứng bán hàng không?Tớ thấy Trang có vẻ năng nổ với lớp ghê.Chắc ấy cũng làm chức gì ở trong lớp nhỉ?

emitrang18

Member
lớp trưởng mà? Ko năng nổ thì lớp nó ngủ hết à? Nhưng thanks god là tao năng nổ mà không leng keng như mày, AT nhẩy? :D

nattan

lớp trưởng mà? Ko năng nổ thì lớp nó ngủ hết à? Nhưng thanks god là tao năng nổ mà không leng keng như mày, AT nhẩy?
=)) Dạ vâng, chị Trang làm lớp trưởng k leng keng như em đâu. Bít sao được, số chị may chị vào cái lớp đấy, chứ như số em, vào cái "lớp leng keng" thì mình cũng khỏi tránh được.
Mà sao thấy mumu với chị câu bài giỏi thế, cứ như là chat ấy nhấy, mà toàn truyện ở đâu ý, em đếch biết, khổ thế.
mà dạo này chị Trang có nghe tin tức gì người yêu em, anh Châu đẹp zai không, em nhớ anh y quá :| :-(

nattan

Này, khi nào tao về, lớp mình đi chơi ha, chúng mày mới năm một thì chắc rảnh lắm nhỉ!!! Mumu có đi cùng lớp tớ k?

mu-fan

Member
nattan said:
Này, khi nào tao về, lớp mình đi chơi ha, chúng mày mới năm một thì chắc rảnh lắm nhỉ!!! Mumu có đi cùng lớp tớ k?
Có.Khi nào đi chơi rủ tớ đi với.Lớp bọn ấy tớ cũng có biết một người nhưng mà bạn ý chẳng bao giờ lên đây cả.Mà bao giờ Anh Trang về.

nattan

Thế à, mumu biết đứa nào lớp Trang, hay là con Thoa loa kèn???Nói thử tên ha. Trang khoảng giữa tháng 5 là vìa rồi, nhanh hông, quay đi quay lại là còn có 1 tháng rưỡi nữa thui hà, hihi, sướng quá :)

mu-fan

Member
nattan said:
Thế à, mumu biết đứa nào lớp Trang, hay là con Thoa loa kèn???Nói thử tên ha. Trang khoảng giữa tháng 5 là vìa rồi, nhanh hông, quay đi quay lại là còn có 1 tháng rưỡi nữa thui hà, hihi, sướng quá :)
Nhưng mà tớ quên mất tên bạn ý rồi cũng chỉ nhớ mặt thôi.Tại vì hồi trước tớ học anh trên Cửa Bắc cùng bạn ý.À mà hình như bạn ý năm vừa rồi thi Ngoại Thương thì phải,không biết đỗ hay chưa nữa,chắc là đỗ.
Hôm nay là 27-3 rồi ,cũng chỉ còn hơn 1 tháng nữa là Trang về rồi nhỉ.Ở Hà Nội bây giờ cũng có nhiều chỗ chơi mới lắm.Khi nào về đi không?

mu-fan

Member
Ôi emitrang18 ơi,hôm qua tớ xuỗng NN tìm lớp ấy mãi mà có thấy đâu.Tơ nghe theo lời ấy bảo là lớp của ấy ở bên phải của cổng đi vào,tớ sang bên đấy chỉ thấy có mỗi lớp BA01-03 treo cái biển "Phong cách xì tin" bên cạnh lớp đấy là mấy lớp Nga với lớp Đức.Đi hỏi mọi người thì mọi người bảo là bên trái cổng ra vào,tớ sang bên đấy thì chỉ thấy có lớp BA2-03 mở cái gian hàng ném bóng có thưởng.Tiếc ghê cơ thế là mất một cơ hội biết mặt--
emitrang18 said:
con người đáng iu nhất khoa QTKD trường ĐHNN
Xin lỗi nhé=(( :-&

vthuyduong

Hôm nay la sinh nhật Giang thối kìa !!! hihihi HAPPY BIRTHDAY TO GIANG THOI !!!!!
<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

Úi úi AT về sớm nhỉ !! Dương ngày 1/7 mới về cơ ! hichic còn lâu ra phết!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000