D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

emitrang18

Member
cái gì thế? Họp mặt gì thế? Đi ăn hả? tao giơ 2 tay ủng hộ luôn. AT kia, sắp đến sinh nhật anh Châu của mày rùi đấy, nhanh chân mà chúc mừng nó đi không nó quên mày đấy. ở trường nó có nhìu em xinh gái đáng iu lắm. Anh Châu nhà ta cũng không đến nỗi nào thế nên mày phải lo mà bảo vệ nó. 2 con vợ nó thì kệ xác nó rùi. :d:d

nattan

Nói cho chính xác thì là họp mặt cái box01-04 cuarCVA.Ý mọi người thế nào?Tớ đồng ý cả 2 tay luôn.
ý kiến hay, thế nhé, rum 01-04 họp mặt đi ha, sướng quá, nghe đến vụ đi chơi là sương rồi. Bê giỏi quá~
Đây gọi là hoang tưởng cao độ.
jealousy! :)

vthuyduong

Ui ,chúc mừng sinh nhật Châu bò nhé !hehe, phải nhớ giữ gìn phong độ chứ hả Châu ! sao lại để hai con vợ chúng nó bỏ mặc như thế ! Anyway, sang tuổi mới thêm nhiều may mắn nghen ! :x

Hơ họp mặt cả cái 4r 01-04 a' hả?Nhưng mình chỉ bít mấy bạn trong 4r này thui thì làm sao giờ????Hehe thui kệ,làm quen,càng hay.Với lại cùng 01-04 làm j cuối cùng cũng quen nhau hết ý mà

mu-fan

Member
Bê said:
Hơ họp mặt cả cái 4r 01-04 a' hả?Nhưng mình chỉ bít mấy bạn trong 4r này thui thì làm sao giờ????Hehe thui kệ,làm quen,càng hay.Với lại cùng 01-04 làm j cuối cùng cũng quen nhau hết ý mà
Hơ hơ,tớ còn chẳng biết ai với cả ai cơ.Nhưng mà tớ vẫn ủng hộ họp mặt cả 2 tay luôn.

nattan

AT kia, sắp đến sinh nhật anh Châu của mày rùi đấy, nhanh chân mà chúc mừng nó đi không nó quên mày đấy. ở trường nó có nhìu em xinh gái đáng iu lắm. Anh Châu nhà ta cũng không đến nỗi nào thế nên mày phải lo mà bảo vệ nó. 2 con vợ nó thì kệ xác nó rùi. d
Không được, huhuhu, anh Châu k được bỏ em theo gái đâu nhá, ai mà nhìn thấy anh Châu thì tóm cổ lại nhắn nhủ nhé!!! =((
Anh Châu yêu quý, chúc anh tuổi mới, ngày càng xinh xẻo, gái theo k kịp, nhầm, zai keo k kịp!!! yêu anh nhiều nhiều.............................................

mới có 1 tuần rưỡi em không lên mà 4rum đã lên mất mấy trang rùi, ghê quá đọc mõi cả mắt. Bù lại, nghe chị Trang kể chuyện buồn cười muốn chết =))

mà, chị Trang về giữa tháng 5 ah`, mọi người có định về trường chơi hông, 23/5 à ngày cuối cùng phải học chính khóa, giá mà em được gặp mọi người. Cái hôm khai giảng có gặp một số anh chị nhưng hồi đấy còn "nai" lắm nên không biết ai cả, hy vọng năm nay được gặp ^_______________^

nattan

Bù lại, nghe chị Trang kể chuyện buồn cười muốn chết
hí hí!!! :>>
Chị Trang sẽ chắc chắn về bế giảng, hôm bế giảng mình sẽ chơi quả áo dài, nhìn giống mấy em gái highschool hah!!!

vthuyduong

hi`hi`, Dương đây thì ko về đc bế giảng đâu, nhưng sẽ ở lại đến tận tháng 9 ---> xem đc khai giảng 2005-2006 kekeke...chắc sẽ dzui lắm đây !!

emitrang18

Member
vthuyduong said:
hi`hi`, Dương đây thì ko về đc bế giảng đâu, nhưng sẽ ở lại đến tận tháng 9 ---> xem đc khai giảng 2005-2006 kekeke...chắc sẽ dzui lắm đây !!
chẹp, bà wên là đại học không có khai giảng hả? chẹp chẹp, chia bùn nghen
Hic hic, sáng chủ nhật vừa thi TV. Dã man không chịu được, mình là sinh viên rùi mà vẫn phải đặt câu có từ cho trước. Chuối của chuối.

emitrang18

Member
nattan said:
hí hí!!! :>>
Chị Trang sẽ chắc chắn về bế giảng, hôm bế giảng mình sẽ chơi quả áo dài, nhìn giống mấy em gái highschool hah!!!
Ủa? bế giảng? mày bế giảng rùi hả con? Sướng thế! tao đến tận tháng 6 cơ, lại còn phải đi học quân sự nữa chứ. :-( :-( Bất công wá trời.
à, hôm trước tao gặp con Hói với Linh, cả Tú nữa. Con Linh thì vẫn nhỏ thó thế. còn Tú hả? mặt to lên thì phải. :) :) Con Hói thì có vẻ nhỏ bớt đi nhưng không bít thế nào. Tụi nó dùng lại cái thời trang của mày đấy AT ạ

nattan

, hôm trước tao gặp con Hói với Linh, cả Tú nữa. Con Linh thì vẫn nhỏ thó thế. còn Tú hả? mặt to lên thì phải. Con Hói thì có vẻ nhỏ bớt đi nhưng không bít thế nào. Tụi nó dùng lại cái thời trang của mày đấy AT ạ
Không hiểu mày nói cái gì...!!!, ăn nói rất linh tinh!!!

chẹp, bà wên là đại học không có khai giảng hả? chẹp chẹp, chia bùn nghen
Nói có một câu mà chẹp chẹp đến ba lần, môi nó dài ra đấy, hí hí!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000