D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mu-fan

Member
Bê said:
Hì. Bạn mumu thân mếu,tại cái tên bạn tớ nghe giống tên nhân vật trong fim chưởng quá,cho nên...hehe
Ấy học QHQT à?Ừa thía thì mình là hàng xóm rùi đó nghen.Gân trường bọn mình mới có cửa hàng chụp ảnh HQ hihi.Dạo này ánh sáng đô thị cũng bắt đầu chiếu đến cả cái xóm nghèo của bọn mình rùi cơ đấy
Mà D3 hình như có nhìu bạn học NT lắm đúng hông? Nhưng tớ chả quen bạn nào cả,hix
Hi bạn bò con(bê) ,cái tên tớ viết ở đây là tên giả đấy.Tại tớ thích đọc truyện với cả xem phim kiếm hiệp của Kim Dung nên tớ bịa ra đấy.Còn cái cửa hàng chụp ảnh HQ ở phố Chùa Láng thì tớ chưa biết,tớ chỉ biết ở Chùa Láng mới mở 1 quán FastFood BiMM với cả một quán Mèo Ú. Ngồi ở mấy quán này hay ra phết.Khi nào ra ngồi không.

mu-fan

Member
emitrang18 said:
bạn ấy học lớp gì mà bít tớ? Lại còn khen tớ nữa, hix hix, hình như từ hồi vô cái trường này mình quên mất định nghĩa được khen là gì. Chỉ thấy người ta chê mình thui. =(( =(( =((
Mà bạn mu-fan ơi, ấy học QHQT à? Hình như V.Giang lớp tớ học trường ấy. Mà con trai trường ấy ai cũng bít thích khen như ấy à? Dễ thương nhỉ. Chẳng bù cho con trai trường này,chỉ thấy chê chê và chê. Hình như tụi nó quẳng cái từ "khen" đi đằng nào rùi ấy. Hay là đổi đi, cho con trai trường NN sang trường QT còn trường QT sang trường NN, chứ con gái NN quên hết thế nào là được khen mất mà mấy thằng con trai cũng nhớ lại thế nào là khen. Tụi nó trước mặt các em trường khác thì khen tới số, đến con gái trường mình thì chê không thương tiếc. Chẹp. chán lắm,chán lắm [-( [-( [-( [-(
Hi Trang,tớ cũng chẳng nhớ là bạn tớ học lớp nào nữa,chỉ biết là nó học bên khoa Nhật,nó học cả 2 khoa 1 lúc.
Mà cho tớ đính chính một tí,không phải là tớ thích khen,mà là tớ đã có ấn tượng tốt về dân CVA từ hồi tớ học ở trên Cửa Bắc cơ,cho nên tớ luôn nghĩ tốt về dân CVA đặc biệt là con gái CVA(căn bản là học khối D nên tiếp xúc nhiều với con gái nhiều hơn con trai ).Thứ hai là hôm tớ hội chợ ở trường ấy tớ thấy mấy bạn bán hàng cũng dễ thương thật đấy chứ,mời mọc nhiệt tình,phục vụ chu đáo...híc híc không biết đến bao giờ trường NN mới có hội chợ tiếp đây. :-S

mu-fan said:
Còn cái cửa hàng chụp ảnh HQ ở phố Chùa Láng thì tớ chưa biết,tớ chỉ biết ở Chùa Láng mới mở 1 quán FastFood BiMM với cả một quán Mèo Ú. Ngồi ở mấy quán này hay ra phết.Khi nào ra ngồi không.
Trùi ui bạn mời tớ hả? Lâu lém mới có người mời nước à nghen.okie lun.quán Mèo Ú tớ vào rùi nhưng mà hình như đắt (2000d/1 cái nem chua) hix tớ mà bước chân vô chắc ấy phải nhịn ăn cả tháng sau đó (ấy mời tớ mà đúng hông :p hay tớ nghe nhầm nhỉ)
Ôi cái cửa hàng chụp ảnh HQ đó nhìu người bít lắm nghen. Ở CVA cũng vừa có 2 quán chụp ảnh kiểu đó mở ra.Tớ thấy đông lăm.
To A.Trang: Chụp ảnh HQ là chụp ảnh dán dán chứ không phải ảnh nghệ thuật nghen mày, ngố!!!!
Người iu con Mai tao cũng chưa gặp,mới xem qua ảnh,hix,hy vọng là tại ảnh xấu.... =)) Tao đùa đấy cũng k đến nỗi nào.

nattan

Nó không còn được ngây thơ trong trắng như mày nữa đâu (nói một cách khác đi thì sự đen tối của nó giờ tăng thêm bội phần hix
Mày ơi, đừng nói thế, đầu óc tao nó lại nghĩ linh tinh, hahhaha, xấu hổ quá!

quán Mèo Ú á, sao mà tên chán thế, như là quán đồ lưu niệm cho học sinh cấp 2 ý. Đáng lẽ là phải đặt cái tên nào kiểu như là "Nữ sinh quán", hay là "90-60-90"^-^...Mà 20000 1 cái nem thì thôi, em tự mua 1 bịch 5000, 10 cái về em tự rán!

mu-fan

Member
Bê said:
Trùi ui bạn mời tớ hả? Lâu lém mới có người mời nước à nghen.okie lun.quán Mèo Ú tớ vào rùi nhưng mà hình như đắt (2000d/1 cái nem chua) hix tớ mà bước chân vô chắc ấy phải nhịn ăn cả tháng sau đó (ấy mời tớ mà đúng hông :p hay tớ nghe nhầm nhỉ)
Ôi cái cửa hàng chụp ảnh HQ đó nhìu người bít lắm nghen. Ở CVA cũng vừa có 2 quán chụp ảnh kiểu đó mở ra.Tớ thấy đông lăm.
Ừ ,tớ mời thật đấy,lâu lắm rồi tớ cũng chưa mời ai đi uống nước cả.Bò con(bê) học sáng hay chiều.

To Anh Trang: 5000/1 bịch nem chua,1 bịch nem chua/10 cái.Nếu ấy mua về rán ấy vừa mất tiền xăng để đi mua,vừa mất công rán,ăn xong rồi lại còn mất công rửa bát nữa(đây mới thực sự gọi là ác mộng)...mất bao nhiêu công thế thì thà đi ra ngoài ăn còn hơn.
Hôm nay sao không thấy Anh Trang viết hồi kí nữa ?

nattan

mumu, cuối tuần mà, tiệc tùng lung tung, k có thời gian viết hồi kí cho lớp d3 thân iu! Thui, để mai đi , thứ 2 đầu tuần viết!
Nói thế thôi chứ nem nướng thi Trang cũng k dở hơi ma tự nướng, ăn ngoài hàng, nhưng mà mấy cái hàng nhìn bẩn bẩn nhỏ nhỏ ý, k có tiền! ^^"
37 days until summer break! Yeah!

emitrang18

Member
mu-fan said:
Hi Trang,tớ cũng chẳng nhớ là bạn tớ học lớp nào nữa,chỉ biết là nó học bên khoa Nhật,nó học cả 2 khoa 1 lúc.
Mà cho tớ đính chính một tí,không phải là tớ thích khen,mà là tớ đã có ấn tượng tốt về dân CVA từ hồi tớ học ở trên Cửa Bắc cơ,cho nên tớ luôn nghĩ tốt về dân CVA đặc biệt là con gái CVA(căn bản là học khối D nên tiếp xúc nhiều với con gái nhiều hơn con trai ).Thứ hai là hôm tớ hội chợ ở trường ấy tớ thấy mấy bạn bán hàng cũng dễ thương thật đấy chứ,mời mọc nhiệt tình,phục vụ chu đáo...híc híc không biết đến bao giờ trường NN mới có hội chợ tiếp đây. :-S
Thế tớ bít bạn ý rùi. Là cái Dương đúng không? Học bên BA3. Chẹp, tưởng ai chớ, chứ cái Dương thì tớ bít. Thế thì lời khen của cậu đáng tin.
hic hic, nghe cậu khen con gái CVA mà thấy bủn rủn chân tay. ;)
Mà con gái NN xinh là chuyện quá thường, chuyện đấy nổi tiếng khắp nơi rùi. Khoa tớ sắp có 1 chương trình riêng của khoa, Hi summer, lịch cụ thể sẽ thông báo sau. :)

emitrang18

Member
mu-fan said:
Ừ ,tớ mời thật đấy,lâu lắm rồi tớ cũng chưa mời ai đi uống nước cả.Bò con(bê) học sáng hay chiều.

To Anh Trang: 5000/1 bịch nem chua,1 bịch nem chua/10 cái.Nếu ấy mua về rán ấy vừa mất tiền xăng để đi mua,vừa mất công rán,ăn xong rồi lại còn mất công rửa bát nữa(đây mới thực sự gọi là ác mộng)...mất bao nhiêu công thế thì thà đi ra ngoài ăn còn hơn.
Hôm nay sao không thấy Anh Trang viết hồi kí nữa ?
ông mua ở đau mà 5k/10 cái nem thế? tụi lớp tui mua nem sống cũng phải 75k/chục. Giới thiệu chỗ đi để lần sau đi mua về bán cho lớp. :cool:

hix

emitrang18 said:
ông mua ở đau mà 5k/10 cái nem thế? tụi lớp tui mua nem sống cũng phải 75k/chục. Giới thiệu chỗ đi để lần sau đi mua về bán cho lớp. :cool:
Ừa ATrang ui nem ở đâu ra thế?Rẻ nhất cũng là 600 đ/cái.
mumu said:
Ừ ,tớ mời thật đấy,lâu lắm rồi tớ cũng chưa mời ai đi uống nước cả.Bò con(bê) học sáng hay chiều.:
Hix bạn mumu tốt quá.Tớ tưởng trường ấy năm thứ nhất cũng học sáng như trường tớ?
atrang said:
quán Mèo Ú á, sao mà tên chán thế, như là quán đồ lưu niệm cho học sinh cấp 2 ý. Đáng lẽ là phải đặt cái tên nào kiểu như là "Nữ sinh quán", hay là "90-60-90"^-^..:
Trang ui mày đặt tên kiểu này chắc không ai dám ngó ngàng tới cửa hàng của mày mất hixxhix

nattan

Ừa ATrang ui nem ở đâu ra thế?Rẻ nhất cũng là 600 đ/cái.
Hehe, nem chua Hải Dương! Về đấy mà mua, mấy em gái trẻ đẹp bán cho, mà lại rẻ!
Trang ui mày đặt tên kiểu này chắc không ai dám ngó ngàng tới cửa hàng của mày mất hixxhix
Không có đâu, mấy bác già và mấy anh trẻ thích lắm, hí hí!
Mà con gái NN xinh là chuyện quá thường,
Hahhaha, mèo khen mèo dài đua, ô hô hô =))

mu-fan

Member
Bê said:
Hix bạn mumu tốt quá.Tớ tưởng trường ấy năm thứ nhất cũng học sáng như trường tớ?
Thế bạn Bò con(Bê) học khoa gì mà học buổi sáng?Bạn tớ cũng học bên đấy năm thứ nhất nhưng mà học buổi chiều cơ.Còn bọn tớ hôm thì học chiều ,hôm thì học nửa sáng ,nửa chiều.Trả ra cái thể loại gì cả===>>>>Như dở hơi ý.

mu-fan

Member
emitrang18 said:
Thế tớ bít bạn ý rùi. Là cái Dương đúng không? Học bên BA3. Chẹp, tưởng ai chớ, chứ cái Dương thì tớ bít. Thế thì lời khen của cậu đáng tin.
hic hic, nghe cậu khen con gái CVA mà thấy bủn rủn chân tay. ;)
Mà con gái NN xinh là chuyện quá thường, chuyện đấy nổi tiếng khắp nơi rùi. Khoa tớ sắp có 1 chương trình riêng của khoa, Hi summer, lịch cụ thể sẽ thông báo sau. :)
Tớ khen con gái CVA bởi vì hồi đi học Anh với học Văn trên Cửa Bắc tớ hay ngồi gần với mấy bạn CVA,thấy ăn nói nhỏ nhẹ dễ thương ghê.Không biết ở lớp các bạn ý có thế không?
Khoảng tháng mấy thì Khoa của Trang tổ chức chương trình riêng?Có định bán hàng nữa không?Để tớ còn xuống mua...bù cho hôm 26-3 chưa mua được.

mu-fan

Member
nattan said:
Tao thấy mấy đứa đi chụp ảnh nghệ thuật về, nhìn khác hẳn, như diễn viên HQ.Tao cũng muốn thử vài kiểu, để đem đi cua zai, hehe
Nhìn bình thường cũng đủ xinh lắm rồi không cần đi chụp ảnh NT nữa đâu.Tớ nói thật đấy.

vthuyduong

Bạn mumu này làm AT lên tiên roài hehehe...lại còn tiết kiệm đc tiền cho AT ko phải đi chụp ảnh nữa chứ ! thế này thì AT phải khao mumu khi nào về VN roài !!:D

Ah quên, D muốn năm sau sang Mỹ chơi hehe, ở nhờ nhà AT đc hông ta ??? :>>

nattan

ui Dương ơi, Dwowng ơi, qua đi, bao h, xmas hả, rồi chúng mình qua chơi với con Hằng. Ở đây, đại học khác hồi cấp 3 lắm, party suốt luôn!!! Qua đi nha, qua đi nha!!! Yeah yeah!!!
Bạn mumu này làm AT lên tiên roài hehehe...lại còn tiết kiệm đc tiền cho AT ko phải đi chụp ảnh nữa chứ ! thế này thì AT phải khao mumu khi nào về VN roài !!
Khỏi cần, khen hay k thì Trang vẫn thích đi chụp ảnh, nhu cầu làm đẹp là k bao h tắt!

mu-fan

Member
Hi bạn Dương lâu lắm rồi mới thấy quay trở lại.
Ở bên đấy ấy có xem cup C1 châu âu không hả Dương?Tuy MU bị loại nhưng mà Chelsea và Liverpool cũng thật tuyệt vời.Mà Dương ở bên đấy đã bao giờ đến sấn xem giải ngoại hạng chưa? Nếu có hôm nào đến xem thì nhớ chụp ảnh ở SVD rồi gửi lên đây nhé.

4r mi`nh khi na`o gap mat nha^n di.p ATrang về đi.
Tớ cũng không bi't ca'c bạn.Nhân thể làm wen lun hihi

mu-fan

Member
:) That's good idea. :)
Nói cho chính xác thì là họp mặt cái box01-04 cuarCVA.Ý mọi người thế nào?Tớ đồng ý cả 2 tay luôn.

vthuyduong

Oh, ở đây vé xem bóng đá đắt lắm! hi`hi` D chịu ko có tiền xem.
@ all: họp thì tháng 7 hãy họp, lúc đấy D mới về hichic...mọi ng` đừng cho D ra re nhé !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000