D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mu-fan

Member
He he.ăn khao đe bà con ơi.Sau một thời gian dài lên đây góp chuyện và làm wen đến hôm nay đã được anh admin đẹp trai xét cho làm mod cái box 01-04 này.Mọi người chịu khó nhìn xuống cái "ban điều hành" thì sẽ thấy.

emitrang18

Member
Aptech-unnamed said:
To Anh Trang:
Mà đi ăn ké cũng có sao một bữa thôi mà ! Có nhìu lắm đâu....Nhé ...khi nào ok thì gọi anh vứi nhé !
hố hố, anh mừ đợi nó rủ đi ăn ké thì năm sau anh nhé. Nó đang vi vu nơi đâu đó ko phải VN.
Hôm qua bọn lớp tao tổ chức 8/3 mày ạ, vui phết. Tụi con trai cứ ngấm ngầm chuẩn bị, không 1 đứa con gái nào trong lớp biết hết. Tụi con gái lớp tao cứ tưởng là chúng nó không thèm làm. Ai ngờ đâu.... Cả lớp bị bất ngờ nhé. Đến cô giáo cũng chẳng thể ngờ tụi nó tổ chức hay đến thế. hihi, không ngờ con trai NN cũng galant phết. Rút lại mấy lời hôm trước chê tụi nó. hihi
Thế bên bọn mày thế nào? chị tao bảo ở bên Pháp tụi nó không coi trọng ngày này như bên mình nên chẳng có gì thú vị xảy ra cả. Chắc chỗ chúng mày không như thế chứ :p :p :p :p :p :p :p

nattan

Nè, dạo nè rôm nè chán qus, mọi người post ảnh lên nhé, để tao xem chúng mày dạo nè thế nào ha.

mu-fan

Member
Nè em trangceline_89 ơi,anh thấy chị Trang không phải là xinh đâu mà phải nói là rất xinh.Nhìn trông dễ thương ghê.

emitrang18

Member
mu-fan said:
Nè em trangceline_89 ơi,anh thấy chị Trang không phải là xinh đâu mà phải nói là rất xinh.Nhìn trông dễ thương ghê.
AT ơi, có cần tao mang xi măng chát lại cái mũi cho mày ko thế? =)) =))
Khổ thân con bé, từ hồi cha sinh mẹ đẻ đến giờ mới được 1 người khen "xinh" =)) =)) =))

emitrang18

Member
Chẹp chẹp, cái mạng trường mình làm sao ý, mấy lần tao vào chẳng được gì cả. Chán thế, đành phải gửi bài sang bên ttvnol. Mừ cái mạng này thỉnh thoảng cũng chập luôn, lúc được lúc kô.
À, news: Ngày 26/3 này ở trường ĐH Ngoại Ngữ HN có 1 lễ hội lớn kỷ niệm ngày thành lập Đoàn. Ai rảnh đến tham gia nghen. À, lớp BA2-04 của emi cũng có 1 gian hàng trong đấy, nhớ đến ủng hộ nhé.
Sẽ có thông tin cụ thể về giờ và địa điểm.
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

mu-fan

Member
Ơ cái bạn Ngô Trang này hay nhẩy.Bạn Anh Trang xinh thật thê cơ mà.Tớ thấy có chê được điểm gì đâu.

emitrang18

Member
Người ta nói đấy là " Nhìn người mà bắt hình dong " đấy mu-fan ạ =))=))=))
Người ta cứ nói đừng quá tin...........................:D

nattan

Ngô Trang, tao đang vui vì được các bạn khen thì mầy đã đạp đổ niềm vui nhỏ nhoi của tao rồi :-(
Cám ơn bạn mumu và em Trang :>> lâu rồi mới được khen, sướng quá, :) mọi người cũng post ảnh lên nhá!!!

vthuyduong

hi mọi người, lâu lắm ko gặp hehe mấy hôm nay kiểm tra nhiều quá, học hành muốn điên luôn, nhưng hết tuần sau la okie rồi hi`hi`, mà từ 25 tháng 3 đến 17 tháng 4 là Dương đc nghỉ Easter đấy hehe, tổng cộng tính ra là đc nghỉ 24 ngày tất cả, sướng!!! :D

Hehe, AT chụp ảnh = webcam hả ? trông dễ thương lắm ! D cũng post 1 cái chụp cùng 2 đứa bạn lên cho mọi người xem nhá! hôm này là hôm biểu diễn văn nghệ nên ăn mặc formal wa' hi`hi`.

vthuyduong

Ah mà có cái ảnh này buồn cười lém, mọi người tập trung ở nhà thằng Lee ( con trai lão hiệu trưởng trường Dương) bao gồm cả tân hs lẫn cựu hs trg D, sau khi ăn uống xong thì chơi trò chơi, ai thua thì bị quệt 1 vệt kem lên mặt, cuối buổi mặt ai cũng lem nhem hehehe, chỉ có mỗi hai người thắng cuộc ( ko bị vệt nào ) thôi, hihihi, trong đó có Dương đấy! ( tinh vi tự phụ chưa ! )heheheh...

mu-fan

Member
emitrang18 said:
Chẹp chẹp, cái mạng trường mình làm sao ý, mấy lần tao vào chẳng được gì cả. Chán thế, đành phải gửi bài sang bên ttvnol. Mừ cái mạng này thỉnh thoảng cũng chập luôn, lúc được lúc kô.
Đúng là cái mạng này tuần trước bị đơ như mà bây giờ thì ổ rồi

emitrang18 said:
À, news: Ngày 26/3 này ở trường ĐH Ngoại Ngữ HN có 1 lễ hội lớn kỷ niệm ngày thành lập Đoàn. Ai rảnh đến tham gia nghen. À, lớp BA2-04 của emi cũng có 1 gian hàng trong đấy, nhớ đến ủng hộ nhé.
Sẽ có thông tin cụ thể về giờ và địa điểm.
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Tớ cũng có nghe bạn tớ giới thiệu về chuyện này rồi.Hôm 26-3 chắc tớ cũng xuống trường NN đấy.Lớp Trang bán gì để tớ ra mua.Lớp bạn tớ bán nem cuốn.Trang nhớ ra mua để ủng hộ nhé. :D

emitrang18

Member
ớ, không được, lớp tui cũng bán nem cuốn, nhưng còn nhìu mặt hàng hơn nữa cơ. Lớp Trang bán cả cháo nè, nem chua rán nè, khoai tây chiên nè và còn nhìu thứ nữa, còn có cả khuyến mãi nữa. Mọi người đến ủng hộ nghen. Thông tin vè vị trí gian hàng thì chưa có. Nhưng yên tâm đi, khi nào có thì emi sẽ thông báo ngay lắp tự. :D:D:D:D:D:D:D:D

emitrang18

Member
mấy cái ảnh wá. T cũng muốn post ảnh lên nhưng hổng bít post thế nào. Tui mù vi tính nên mọi người chỉ giùm với. Để tao hôm 26 chụp ảnh lớp tao lên cho bọn bay ngắm. Toàn những nữ tú thanh lịch thôi. Cứ nhìn tao là bít liền. hô hô hô hô!!!!!!

nattan

Kinh, trường chi Trang "nữ tú" thì em còn hỉu được, chứ đến đoạn "nam thanh" thì em thấy tò mò quá ;;) À, mà cái hội chợ hay cái gì gì ở trường chi hay nhỉ, hè có k? để em về em đi thử, nghe tả đã bụng đã sôi sùng sục!!! :) :|
Dương ơi, dạo này nhìn người lớn nhỉ, khá hẳn đi, gầy đi. Hehe, ở đây đang spring break nè, 1 tuần off nhé nhưng mà easter thi k có nghỉ đâu. Mà mấy đứa bạn D là VN à? sướng nhảy, T chỉ toàn chơi với mấy đứa Nhật thui à, k có VN gì hít!!!

vthuyduong said:
Ah mà có cái ảnh này buồn cười lém, mọi người tập trung ở nhà thằng Lee ( con trai lão hiệu trưởng trường Dương) bao gồm cả tân hs lẫn cựu hs trg D, sau khi ăn uống xong thì chơi trò chơi, ai thua thì bị quệt 1 vệt kem lên mặt, cuối buổi mặt ai cũng lem nhem hehehe, chỉ có mỗi hai người thắng cuộc ( ko bị vệt nào ) thôi, hihihi, trong đó có Dương đấy! ( tinh vi tự phụ chưa ! )heheheh...
Cho em hỏi thăm tí nhé, người thứ hai không bị trát kem ngồi đằng sau đúng hông, trông kool đấy ;;) , nếu là người Việt thì được :>

emitrang18

Member
hehe, sao ko co nam thanh được? trường tao toàn những bạn trai dễ thương, nữ tính đầy mình. hic hic, mấy bạn ý nữ tính còn hơn tao nữa cơ. Nhìn bọn con trai trường tao nhiều khi thấy xấu hổ wá. Mình là con gái mừ không nữ tính bằng mấy bạn ý. hic hic!
Hè á? có mày ạ, trường tao học thì ít, chơi thì nhiều, mày chê về khoản học hành thì được chứ chơi bời thì trường tao chẳng thua kém ai, có khi hơn ý. Tao thấy mình đúng là ko thoát khỏi cái kiếp ăn chơi. Hồi cấp 2,3 thì học cái trường mệnh danh "chết vì ăn", lên đại học lại vớ đúng cái trường " Chơi là chính, học là phụ" làm cho cái tính chăm học của tao mấy lần muốn trỗi dậy mà không nổi. Ôi tao thương cái tính chăm học trong tao wá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000