D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

emitrang18

Member
trangceline_89 said:
Cho em hỏi thăm tí nhé, người thứ hai không bị trát kem ngồi đằng sau đúng hông, trông kool đấy ;;) , nếu là người Việt thì được :>
Em ơi, đừng có nhìn người mà bắt hình dong nhé, chị có 1 thằng bạn trông cũng cool như anh này nhưng cái tính thì chẳng cool chút nào. Con trai ko thể tin vào hình thức được đâu em ạ, phải đánh giá bằng con người ý. Tụi đấy là chúa người 1 kiểu, tính 1 kiểu. Ko đáng tin. :q: :q: :q:

nattan

Cho em hỏi thăm tí nhé, người thứ hai không bị trát kem ngồi đằng sau đúng hông, trông kool đấy ; , nếu là người Việt thì được
:-O "được" nghĩa là thế nào hả em??? Taste của em rất "đặc biệt" :p
Nè, trangceline89, có phải em tham gia cái Miss YAN ở trên yêu âm nhạc k??? ;;) Chị thấy cái ID giống em quá, nếu đúng thì Good Luck hah!!! :?
Trang béo, thế mấy bạn trai nữ tính trường mày nhìn có được không?

nattan

Cái ảnh của Dương, Dương nhìn xinh nhất!!! dễ thương nhất, bạn của AT có khác!!! :)
Cái bạn gal, ngồi chính giữa , mậc áo kẻ sọc đỏ, trắng ấy, nhìn y chang lớp trưởng 12d1, nhỉ,???!!!
đề nghị huyền Trang cũng post ảnh lên, tao muộn nhìn cái mặt của mày. Ước gì bọn lớp mình cũng bít đường mà váo đây nhỉ, cái lũ nè lười quá, ghét chúng nó quá ....

mu-fan

Member
emitrang18 said:
ớ, không được, lớp tui cũng bán nem cuốn, nhưng còn nhìu mặt hàng hơn nữa cơ. Lớp Trang bán cả cháo nè, nem chua rán nè, khoai tây chiên nè và còn nhìu thứ nữa, còn có cả khuyến mãi nữa. Mọi người đến ủng hộ nghen. Thông tin vè vị trí gian hàng thì chưa có. Nhưng yên tâm đi, khi nào có thì emi sẽ thông báo ngay lắp tự. :D:D:D:D:D:D:D:D
Gian hàng của lớp Trang tên là gì ?Để tớ biết tớ còn ra mua.Mà chỗ người wen nhớ bán rẻ rẻ một tí nhé.Tớ là con trai tớ không biết mặc cả đâu,đừng bán chặt đẹp.A quên cho hỏi tí ,thế hôm đấy trường ấy có văn nghệ văn gừng hay trò chơi gì không?Tở thích mấy trò chơi có thưởng lắm.
P/s: Wa công nhận nhìn Dương dễ thương thật.Mà cũng phải công nhận lớp này được cái xinh đều.Mấy hôm nữa xem ảnh bạn emitrang18 post lên trên này,chắc cũng dễ thương không kém.

mu-fan

Member
emitrang18 said:
mấy cái ảnh wá. T cũng muốn post ảnh lên nhưng hổng bít post thế nào. Tui mù vi tính nên mọi người chỉ giùm với. Để tao hôm 26 chụp ảnh lớp tao lên cho bọn bay ngắm. Toàn những nữ tú thanh lịch thôi. Cứ nhìn tao là bít liền. hô hô hô hô!!!!!!
Có hai cách để post ảnh lên trên này.
Cách thứ nhất là you post ảnh từ máy lên bằng cách ấn vào nút "Tải File từ máy" (kéo thanh cuộn xuống -Nhìn xuống dưới sẽ thấy) sau đó thì chỉ việc chọn ảnh rồi ấn ok là xong.
Cách thứ hai là ấy đăng kí một cái host imagie miễn phí trên mạng(cái này thì có nhiều eg: photobucket.com --- cái này vừa dễ vừa nhanh--tớ có mấy cái thích thì tớ cho). Sau khi đăng nhập được vào rồi,nếu ấy muốn up ảnh lên thì ấn vào nút Browse,sau đó thì chọn ảnh muốn up rồi ấn Submit.Sau khi ảnh đã up lên rồi ở dưới mỗi ảnh sẽ có 3 cái Textfield :1 cái là URL,1 Cái là Tag,và một cái là Img.Nếu ấy muốn post ảnh lên đây thì ấy chỉ việc copy cái đoạn text ở trong cái ô IMG vào cái trang web của Chu Văn An đây là được.OK?
Còn gì để hỏi nữa không?

nattan

Na na nà ná na na nà, Trang béo quê thật , k bít post ảnh, :) hay là mày cứ gửi cho tao hen, tao gửi cho, trước khi gửi, có khi tao nổi hứng, tao ngồi sửa chữa cho nó đẹp, mắt xanh, má hồng, sướng chưa :>

emitrang18

Member
Xin chúa, cho mày sửa sang mấy cái ảnh của tao thì nó thành cái gì? Cám ơn bạn mu-fan nghen, lần đầu tiên thấy bạn mu-fan dễ thương đó. Cám ơn bạn nhìu nhìu nghen. Để khi nào có ảnh tao post lên cho mày xem con gái NN dễ thương thế nào nhé. :D:D:D:D:D:D

mu-fan

Member
emitrang18 said:
Xin chúa, cho mày sửa sang mấy cái ảnh của tao thì nó thành cái gì? Cám ơn bạn mu-fan nghen, lần đầu tiên thấy bạn mu-fan dễ thương đó. Cám ơn bạn nhìu nhìu nghen. Để khi nào có ảnh tao post lên cho mày xem con gái NN dễ thương thế nào nhé. :D:D:D:D:D:D
Ôi chúa ơi,thế chẳng lẽ từ trước tới nay ấy thấy tớ đáng ghét lắm sao? :-S :-S
Còn về con gái NN thì tớ biết từ lâu rồi,đáng yêu lắm,dễ mến lắm ,tớ có bạn học ở đấy cho nên tớ biết.Đến bây giờ có thêm một bạn nữa tớ càng thấy là đúng như vậy.

emitrang18

Member
mu-fan said:
Ôi chúa ơi,thế chẳng lẽ từ trước tới nay ấy thấy tớ đáng ghét lắm sao? :-S :-S
Còn về con gái NN thì tớ biết từ lâu rồi,đáng yêu lắm,dễ mến lắm ,tớ có bạn học ở đấy cho nên tớ biết.Đến bây giờ có thêm một bạn nữa tớ càng thấy là đúng như vậy.
hơ hơ, tớ có thể xem đây là lời khen ko nhỉ ? Hô hô, may là bạn mu-fan quen với tớ - con người đáng iu nhất khoa QTKD trường ĐHNN đấy. :D :D :D :D :D

vthuyduong

hi`hi` thanks mọi người đã khen D ! ngượng wa' ! :p. Ah mà đúng rồi, Trang béo post ảnh lên nhanh nhanh đi, bạn mumu đã hướng dẫn rồi kìa kìa !
@ em Trang 89: hehe em hỏi anh đeo kính y hả ? Anh ý fun lắm, là người Việt đấy, học thì giỏi kinh! muốn chị giới thiệu ko em ? ;)

nattan

Em Trangceline thích kiếm bf hả, thích anh này không, chị giới thiệu cho ;;) :D đảm bảo hàng chất lượng cao!!!

nattan

Dương thân mến, chỉ cho AT bít làm thế nào post ảnh trực tiếp như Dương, mà k cần đính lèm file :p thx

mu-fan

Member
nattan said:
Dương thân mến, chỉ cho AT bít làm thế nào post ảnh trực tiếp như Dương, mà k cần đính lèm file :p thx
Nếu muốn post ảnh trực tiếp thì ấy ấn vào nút

ớ phía trên ý.Sau khi ấn vào nút đấy nó sẽ xuất hiện một hộp thoại như thế này
.Ấy chỉ việc copy cái đường link của ảnh vào cái textfield ở dưới rồi ấn Ok là Ok.

@@ emitrang18.Hội chợ trường ấy mở buổi tối đúng không?Bắt đầu từ mấy giờ đến mấy giờ?Gian hàng của ấy có tên chưa?Hay là đặt theo tên lớp.

nattan

Không thấy được, cái của Trang thì k hiện ảnh mà chỉ hiện ra đường link thui, :| hay tại web host là yahoo/photos nên k được???

mu-fan

Member
nattan said:
Không thấy được, cái của Trang thì k hiện ảnh mà chỉ hiện ra đường link thui, hay tại web host là yahoo/photos nên k được???
Ờ có lẽ là do cái web host đấy là photo album của yahoo nên Trang không post trực tiếp được.Hay là ấy thử vào đăng kí ở mấy địa chỉ imagie host này thử xem.
http://www.photobucket.com (Cái này đơn giản lắm,vừa dễ đăng kí vừa dễ upload ảnh)
http://www.1asphost.com (cái này thì dung lượng lên tới 100 mb cơ, upload được đủ loại file).

emitrang18

Member
từ chiều đến tối, mu-fan à . Chính xác giờ là 13h30 đến 22h30. bạn muốn đến lúc nào thì đến, mà đến trước giúp bọn lớp tớ................kê bàn ghế cũng OK.no problem :d: :d:
Còn vụ ảnh á, chưa được đâu. Tại tao toàn quên ko mang máy ảnh đến trường thôi. Mà yên tâm đi, khi nào cả lũ đi ăn khao của con Nhung thì tao sẽ nhớ mang máy ảnh đi chụp. I swear!!!! =; =; =;

emitrang18

Member
ý quên, hôm đấy bên trường QG cũng có tổ chức, khá to, không rất rất to, mời toàn những ca sĩ nổi tiếng thôi. Nhưng mu-fan đừng sang đấy, bên đấy trông tưởng to thế thôi, nhưng không hay bằng bên trường tớ đâu, sang trường tớ để còn mua hàng cho bọn tớ nữa chứ nhỉ? :D:D:D:D:D:D:D:D:d

mu-fan

Member
emitrang18 said:
từ chiều đến tối, mu-fan à . Chính xác giờ là 13h30 đến 22h30. bạn muốn đến lúc nào thì đến, mà đến trước giúp bọn lớp tớ................kê bàn ghế cũng OK.no problem :d: :d:
He he nghe có vẻ hoàn tráng ghê :D .Còn cái vụ kê bàn ghế thì vô tư đi.No problem.
Mà hình như lớp ấy định bán cả cháo nữa à?Định bán cháo gì đấy?Theo tớ thì bán cháo hành đê,đảm bảo của độc không đâu có.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000