D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nattan

Người ta có câu, chất lượng hơn số lượng, và lớp d3 01-04 là 1 điển hình. Tuân theo chính sách kế hoạch hóa gia đình của nhà nước và chính phụ, các bác phụ huynh lớp mình đã tuân thủ, đẻ ít!!! Thế nên lớp có mỗi 19 đứa, itst nhất trong lịc sử. Lại nói đến mùng 8-3, lòng AT k khỏi xuyến xang, nhưng mà ở đây đếch có ngày đấy, chúng mày thấy tao khổ chưa.
Mà con T béo, mày mà hối tiếc vì quen tao thì cũng OK, fan club của tao dạo nè đông quá, bớt đi 1 đứa cho nó đỡ mệt, heheh!!!

mu-fan

Member
emitrang18 said:
cô 17 thằng là được lắm rồi em ạ. Chứ lớp chị hồi trước có đúng 3 mống. Nhưng được cái tụi này cũng ổn ổn phết. Chứ em mừ đến trường Ngoại ngữ gặp mấy anh thì em ngấy đến tận cổ luôn. Hô hô, em bít điệp khúc "popular" nhất của con trai NN là gì ko? "Tớ phải học, tớ bận, tớ không có thời gian, tớ không bít gì đâu, thôi con gái làm đi" :D:D:D:D:D:D:D:D Túm lại là ở trường chị thì "Tự thân vận động là nhất"-khẩu hiệu đấy. hô hô
Không ngờ con trai Ngoại Ngữ chuối củ đến thế.Thế thì Trang ơi 8-3 năm nay ấy tặng quà cho bọn nó đê xem bọn nó nói gì.Không thể chấp nhận được cái thể loại con trai mà suốt ngày đùn công việc cho con gái.

emitrang18 said:
Hic hic, được hôm em trangceline post ảnh mà máy của trường chị lại đơ đơ ko xem được.
Hê hê, mùng 8/3 sắp đến rùi. Hi vọng có gì đó thật hay hay để coi. Mừ em đừng coi thường con trai lớp chị nghen. Hồi 8/3 năm ngoái tụi nó làm hơi bị tuyệt vời đấy, dù chỉ có mỗi 3 thằng chuẩn bị, lên kế hoạch, dàn dựng. tất tần tật tụi nó đều giữ bí mật, mãi đến phút cuối mới bít. :d: :d: Đấy. con trai chuyên Anh thường bị chê nhưng cũng đâu đến nỗi nào há. :D ;) :D ;) :D ;)
Thấy cô suốt ngày khoe, rồi tự hào về 3 anh này lắm, chẳng bù cho mấy thằng đàn bà lớp em

mu-fan

Member
trangceline_89 said:
cái anh MU này trông thế mà dễ thương phết nhỉ, dịp nào cũng có quà cho mọi người
He he,cám ơn em trangceline_89 nhiều.Mà còn chuyện mấy thằng con trai lớp em,em cũng đừng có thất vọng vội.Bọn em mới chỉ có lớp 10,mấy thằng lớp em vẫn còn trẻ con lắm,cứ để từ từ đến lớp 11-12 rồi bọn nó sẽ thay đổi ý mà.Lớn lên một chút thì chúng nó sẽ khác.

Thế hôm nào đi nhậu không cho anh đi với....Mà có xuất nào ké không nhỉ ?

Anh vô đây lâu rồi nhưng mà chưa quen ai nhìu lắm..Quen la quen biết thân thiết đó ! Còn quen thì nhiều lắm em à khì khì !

Nên...hôm nào anh em minh làm một bữa giao lưu đi cho anh đi ké. Nhớ nhé có gì nhắn lại hôm đó chiến luôn.

Nik : buoncuoinhi7

ok con bê bê !

hơ, cái anh này lạ nhỉ, tự dưng vào 4um rủ đi nhậu, chắc định câu bài đây :))
Hôm nay thấy lũ con trai bảo là hùng hục thôi mấy trăm quả bóng trái tim để treo, cầu mong sáng mai không xịt, nếu không thì tội chúng nó quá.

vthuyduong

@ trang89: chúng nó thổi bóng cơ ah? nghe đc đấy chứ ! hehe chụp ảnh hôm 8/3 rồi post lên đây em nhé ! ;)
@ mumu: hehe mumu nói thế tức là sẽ có quà cho bọn này rùi mumu nhảy ! :p
@ all: ở đây chúng nó( bọn SVUK) sắp đá bóng nè, nghe rộn ràng lắm, D ko biết nhưng chắc sẽ cố gắng đi xem, ít nhất là final match.:D

nattan

Thế hôm nào đi nhậu không cho anh đi với....Mà có xuất nào ké không nhỉ ?
Anh vô đây lâu rồi nhưng mà chưa quen ai nhìu lắm..Quen la quen biết thân thiết đó ! Còn quen thì nhiều lắm em à khì khì !
:-O Hả??? Thế anh quen ai D3 mà anh bảo là nhìu??? Rủ con gái đi nhậu mà đòi ăn ké, anh vui tính kinh!!!
Thấy cô suốt ngày khoe, rồi tự hào về 3 anh này lắm, chẳng bù cho mấy thằng đàn bà lớp em
Nhắc đến đàn bà lại làm mình chạnh lòng nhớ đến việt Anh, em ơi, đàn bà là đặc tính của con trai d3 rồi. Nhưng đàn bà ở đây nghĩa là biết thông cảm, biết lắng nghe, biết quan tâm,đây là con trai d3 nè!!! :>

mu-fan

Member
vthuyduong said:
@ mumu: hehe mumu nói thế tức là sẽ có quà cho bọn này rùi mumu nhảy ! :p
He he,tất nhiên rồi Dương ạ.Nhân dịp 8-3 tặng mọi người mấy tấm thiệp này nè.
HAPPY WOMEN'S DAY

Chúc toàn thể chị em box này:
Mỗi ngày một xinh đẹp,
Mỗi giờ một xinh tươi,
Mỗi phút lại xinh xắn
Và mỗi giây một đáng yêu
Càng ngày càng đáng mến
Học càng ngày càng giỏi.

nattan

hè hè, có người nhớ Hằn nè, dạo nè nó bận đi làm thêm, k online được,nó mà online thì lại cho 1 tràng dài đỏ choé, nhìn kinh vãi, nói chung là bạn Hằng gửi lời chào mọi người ha!!! :d:

vthuyduong

awww, bạn mumu sweet ghê ! thanks nhìu nha, dù sao cũng chỉ có mỗi một mống con trai ở cái trang D3 ne` hehehe...ủa mà hôm gì D thấy con Hằng online muh, chir có điều thấy nó idle nên D ko gọi. Anyway, D cũng happy women's day mọi người trong lớp nhé! đi chơi đâu chụp ảnh rùi post lên nha ! :D

mu-fan

Member
nattan said:
hè hè, có người nhớ Hằn nè, dạo nè nó bận đi làm thêm, k online được,nó mà online thì lại cho 1 tràng dài đỏ choé, nhìn kinh vãi, nói chung là bạn Hằng gửi lời chào mọi người ha!!! :d:
:D He he,lâu không thấy bạn Hằng lên đây thì hỏi thôi.

To Anh Trang:
Mà đi ăn ké cũng có sao một bữa thôi mà ! Có nhìu lắm đâu....Nhé ...khi nào ok thì gọi anh vứi nhé !

Mà Hằng nào thế nhỉ nghe tên quen quen ! Có phải ...có phải ......

Chúc Mừng các em gái các chị gái nói chung là những ai không phải là Man CVA: ha ha ha. Khì khì :>> :>>
http://img.123greetings.com/eventsnew/emar_womensday_friends/8787-003-11-1068.swf

http://img.123greetings.com/eventsnew/emar_womensday_friends/8787-003-02-1062.swf

mu-fan

Member
To:trangceline_89 ,nhân 8-3,lời chúc này dành riêng cho em:Chúc em hay ăn chóng lớn để còn sớm được đi du học như mấy chị ở đây nhé.

Em bắt đầu ghét anh rồi nè, đi đâu cũng "bị" chúc là Ăn nhanh chóng , lên 4rum ma` cũng thế :(( .
Du học ah', em đi Ca cơ, hông đi My' đâu, sợ khủng bố lắm =))

nattan

Ấy dà, k bít từ bào h du học đã thành mốt nhỉ, đi đâu cũng thấy dân du học, chẹp chẹp, cứ cái đà này, anh em chú bác du học hết, thì có khi đến lúc mình về thất nghiệp không chừng :>>

mu-fan

Member
trangceline_89 said:
Em bắt đầu ghét anh rồi nè, đi đâu cũng "bị" chúc là Ăn nhanh chóng , lên 4rum ma` cũng thế :(( .
Du học ah', em đi Ca cơ, hông đi My' đâu, sợ khủng bố lắm =))
:9 Xin lỗi trangceline_89 nhé,anh không biết là em ghét "bị" chúc như vậy.Nếu em ghét "bị"chúc như vậy thì em có một điểm giống anh rồi.Anh suốt ngày bị kêu là "Trẻ con hiếu động".Ở nhà bị kêu như vậy,đi học bị kêu như vậy,thậm chí đến chơi cả bọn kém mình 1-2 tuổi cũng bị kêu như vậy.Bực mình lắm.
À còn chuyện đi du học,chắc phải đến đầu 2007 anh mơi đi cơ.Bởi vì anh muốn đi làm thêm kiếm tiền rồi mới đi,không muốn nhờ bố mẹ.Tự túc là hạnh phúc.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000