D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

emitrang18

Member
AT nhầm rùi tao cũng nhớ là con Yến ngất trong giờ cô Dora mà? Mừ HL từ hồi sang bên đó cũng bặt mất tiêu luôn. Chẳng thấy tin tức chi hết.
Hô hô, mày kêu sức mạnh tình "iu" hả? Chắc thế, nhưng mãi chẳng thấy thiệp mời của cô Tú gì cả. Mừ cô có ý định ấy thì ko mời tao cũng mò tới. Hô hô, chẳng mấy khi được nhìn cô Tú mặc áo cưới mà? :D

vthuyduong

@Mu fan: uh, công nhận chán thật đấy! kiểu này dễ MU bị loại quá, huhuhuhuhuhu....
Nhưng mà hôm đấy D thấy tất cả đều đá ko tốt, cũng ko hẳn là chỉ có thủ môn ko. Thôi đành chờ đợi vậy !!!

Oh hô hô hô... cô Tú thay đổi hả? trời đất nghe mà thấy khó tin wa' trui ui...nhưng mà thế cũng tốt, bọn học cô sau này đc nhờ hehehe chỉ tiếc lớp mình thì bị...hichic...

nattan

à, thì là h cô Dora à, uh, chắc là tao già rồi, hay quên...chẹp chẹp!!!
Nè, tối qua tao vừa chat với Hoàng Lan nhé, h nàng đang yên hưởng bên SIng, nhưng mà cái điệu bộ nói chuyện của nó thì đến già vẫn k đổi. Nó k bao h chào tao tao mà độc có mỗi câu " Mày à".... :|
MU thì thua là đúng rồi, có phải MU ngày xưa có cái thằng bẹc khăm không??? Mình nhớ lần cuối mình xem đá bóng là hồi lớp 10, khối 10 đá giao hữu, D3 k tham gia vì k đủ người, nhục nhã tràn trề..h nghĩ lại sao mình k nhảy vào đá thử, đá cho mỗi thằng 1 cái cho bõ tức!!! :-B

emitrang18

Member
hố hố, tao nhận thấy là trừ hồi cấp 1-2 ra thì hình như tao toàn chui phải lớp mừ số con trai không đủ cho 1 đội bóng đá thì phải. hê hê, giờ con trai cả khoá 04 của khoa tao chỉ có mỗi 12 thằng. Đủ 1 đội và 1 cầu thủ dự bị. Thế cũng khả quan lắm rùi. hê hê
Mừ hình như không chỉ có tao là dân D3 duy nhất trong cả cái trường Ngoại ngữ này được học bổng đâu. Nhung cũng được đấy, chắc cao hơn tao. Cú quá, nếu không phải cái điểm CSVH chắc tao được nhiều hơn. Chán thế. Mừ trường tao như dở hơi ý, lớp trưởng chẳng thèm cộng cho điểm nào trong khi các trường khác thì cộng đến 0.4 Bọn nó sướng thật! :(
hê hê, HL mừ lỵ, mày cứ tưởng tượng ở lớp mừ chào bà ý cũng bằng không. mừ tao tưởng cái YM của mày hư rùi AT? Sao mày vẫn chát được với tổ trưởng của tao thế? Lần sau gặp nó nhớ bảo nó là tổ viên ưu tú của nó gửi lời chào nha, chào chứ không phải "mày à" đâu đấy.:D

mu-fan

Member
nát tan có vẻ antifan bóng đá nhỉ ,mà làm ơn đừng có gọi beckham là bẹc khăm nghe kinh lắm. Nhưng mà Dương ơi,trái bóng tròn,biết đâu trận lượt về Mu lại làm lên bất ngờ.MU cố lên!
Tiện thể đây cho hỏi lớp D3 có ai học Học Viện Quan Hệ Quốc Tế kô?

nattan

To mumu: bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm....mỏi tay quá :p
To both: MU = HOPELESS!!! :p
:) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)
From: supermember anti-soccer association(viết tắt là SACA)

emitrang18

Member
nattan said:
To mumu: bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm, bẹc khăm....mỏi tay quá :p
To both: MU = HOPELESS!!! :p
From: supermember anti-soccer association(viết tắt là SACA)
hố hố, mày có cần phải xỉ nhục Beckham thế ko mầy? Nhưng cái tên Bẹc khăm được đó. ý nghĩa lắm đó!!!!!! :D :D
Mừ ở D3 có mỗi 1 bạn học trong QHQT thôi, tên nó là vân Giang còn học lớp nào thì chịu. Chẹp, tụi lớp mình cứ kéo bè kéo lũ vô Ngoại Thương mà chẳng đứa nào chịu sang Ngoại ngữ với tao cả. Con Nhung cũng năm sau thi sang Ngoại Thương và thế là tao lại alone ở cái trường Ngoại ngữ xa xăm, heo hút này. Khổ thân tao quá!!!!!!!!!!:-:)-:)-(

mu-fan

Member
To nát-tan :AhAhAhhAhAhhAhAhhAhAhhAhAhhAhAhhAhAhhAhAhhAhAh X(
Tớ thích Beck lắm,lần sau đừng gọi thế.MU vừa thắng Portsmouth ở giải ngoại hạng xong mà MU cũng chỉ thua Milan có 1 trái thôi mà nhằm nhò gì.
MU=Hopeful+Wonderful
OldTraford=Wonderland(Theatre of dreams)

mu-fan

Member
Chẹp chẹp, dân D3 chỉ thích Ngoại Thương với Ngoại ngữ thôi à?
Còn mình thì chỉ thích mỗi Ngoại tệ :)

ah ha, lớp em năm nay có 17 thằng con trai, sướng lắm nhá, được cả 1 đội bóng to tướng, mỗi tội đá trận nào thua trận ấy thui

emitrang18

Member
cô 17 thằng là được lắm rồi em ạ. Chứ lớp chị hồi trước có đúng 3 mống. Nhưng được cái tụi này cũng ổn ổn phết. Chứ em mừ đến trường Ngoại ngữ gặp mấy anh thì em ngấy đến tận cổ luôn. Hô hô, em bít điệp khúc "popular" nhất của con trai NN là gì ko? "Tớ phải học, tớ bận, tớ không có thời gian, tớ không bít gì đâu, thôi con gái làm đi" :D:D:D:D:D:D:D:D Túm lại là ở trường chị thì "Tự thân vận động là nhất"-khẩu hiệu đấy. hô hô

vthuyduong

hừm, đúng là AT phải củng cố lại knowledge về bóng đá rùi ! hi`hi`nhưng thực ra D cũng ko iu Beck lắm, nên chỉ cần ko đụng vào ManUtd hiện tại là đc! :>

Còn Mumu cứ an tâm, chắc MU fine thui :D

@Trang Béo: =)) khổ thân bà, đúng là kiếp vào NN có khác, con trai gì mà...losers !!!! Thôi thì tự thân vận động cũng đc nhảy? :p

vthuyduong

Trùi ui, lớp em Trang89 này đông quá ah ! sướng ghê! này em ơi, thế ảnh thứ hai em ngồi cạnh cô giao phải ko? looking good girl ! :D

nattan

Trang beo thân yêu, it is called desstiny, tại vì số mày xui xẻo đó, nên mới vào cái trường đó, k có con trai, cho chít cho chít :q: :q: :q: --> sao mà mình thấy mình gian ác thế nhỉ :)
TO mumu va Dương, bóng với cả bánh, chúng ta, thế hệ trẻ, k nên dành quá nhìu thời gian vào những việc vô bổ, 90 phút ngồi xem 22 thằng tranh nhau quả bóng, đá mãi mà không chui vào được cái lỗ to bằng cái giường.!!! :>
Thay vì xem bóng đá, AT vận động các bạn trẻ hãy dành thời gian quý báu cho đọc truyện tranh và xem phim. Đây gọi là "hãy mơ ước khi còn có thể"!!! Xin đừng lãng phí tuổi xuân, (à, nếu mà còn dư tí thời gian thì nhớ làm bài về nhà nhé, không thì....thui!!! :p )
Cái ảng của lớp be tranceline nhìu người quá, chị nhìn rối hết mắt, k thấy ai vào với ai cả, có lẽ là nên cut mấy người để cho lớp nó nhỏ nhỏ xinh xinh như lớp chị ấy!!! :>>

em ngồi phía trên cô Tâm, bên cạnh bác áo tím ( hàng thứ 2 từ dưới lên ), em mặc áo trắng.
Nghe nói lớp chị năm lớp 12 có vẻn vẹn 19 người thui ah`, chán nhỉ ? mà chỉ khổ 3 anh con trai :)) Sắp đén 8/3 rồi ! Ya

emitrang18

Member
Con AT kia, mày dám cười trên nỗi đau khổ của người khác thế hả? Bạn bè mà thế đấy. Mày làm tao chơm chớm thấy hối tiếc vì đã quen mày rồi đấy.
Hic hic, được hôm em trangceline post ảnh mà máy của trường chị lại đơ đơ ko xem được.
Hê hê, mùng 8/3 sắp đến rùi. Hi vọng có gì đó thật hay hay để coi. Mừ em đừng coi thường con trai lớp chị nghen. Hồi 8/3 năm ngoái tụi nó làm hơi bị tuyệt vời đấy, dù chỉ có mỗi 3 thằng chuẩn bị, lên kế hoạch, dàn dựng. tất tần tật tụi nó đều giữ bí mật, mãi đến phút cuối mới bít. :d: :d: Đấy. con trai chuyên Anh thường bị chê nhưng cũng đâu đến nỗi nào há. :D ;) :D ;) :D ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000