D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

emitrang18

Member
Duong ve rui a? Eo oi suong the!!! Di rome nha. Anh dep lam D a.
Hom nay la ngay dau tien di hoc cua T ne. Bit gi khong? Ngay khai but dau tien da fai dung ngoai cua rui! :) Chi tai di muon co may fut. lao thay moi day hac xi dau da man luon. Hic hic :) :) Bit the ngu them chut nua. Mat cong day som fong den truong lai fai o ngoai. Ghet cai lao ne the ko bit nua!!!!!
Cu qua, len day tinh viet may bai chui lao khi y the muh ko danh duoc tieng Viet. Chua oi, ngay dau tien di hoc cua con sao kho so vay ne. hu hu hu hu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vthuyduong said:
@Trang89: Đúng rùi em ơi, cô Phúc ngày trc dạy KTCN bọn chị đấy,( đúng là cách nhau 4 năm ! ) hahaha bi giờ mới dc biết what she really felt....hà hà....ko control nổi ! :))
Bọn em cũng đâu có hư :( , nhưng hổng hiểu cô dạy cái gì nữa nên chảng đứa nào chịu học bài cũ, cô tức quá hông thèm dạy luôn, lại còn kêu lớp D3 này đổ đốn nữa chứ, chán quá, rùi cô lại kêu với cô Tâm, tuần nào cô Tâm cũng cho cán bộ lớp lên thớt mổ thui :-(

nattan

Bây h mới bít cô Phúc nói xấu lớp mình nha. :-O lạ nhỉ, ngày xưa cô quý lớp mình lắm cơ mà, thỉnh thoảng lại hát cho lớp mình cả 15 phút, lớp mình vỗ tay rào rào, cô cười tít cả mắt. Mà hồi đấy mình được 9 phẩy mấy kĩ công cơ.
Dương ơi, xinh quá, lâu rồi k gặp, chắc thức ăn của bọn Anh bổ dưỡng hơn ở đây, nên thấy D gầy đi quá, chứ như ở đây, ngày nào cũng cheese, ghê quá!!!
Tội nghiệp em Trangala nhen, thui k hiểu thì thui, học tập lớp chị, ngồi nịnh cô để cô hát cho mà nghe, kĩ thuật câu giờ bậc cao!!! :p

các chị có biết cô Mai dạy văn không nhỉ, hôm nay có hai tiết của cô lớp em câu giờ. Thế là dính chưởng luôn : trong lịch sử trường CVA lần đầu tiên có 1 lớp bị 2 điểm 4 vào sổ ghi đầu bài, ngày mai có tiết cô Tâm, lại ...:((

mu-fan

Member
emitrang18 said:
thế thì là cái Thư rùi. :D Everybody đều likes her.Chúc mừng ông gia nhập vào nhóm Thư's fanclub. :d: :d: :d: :d:
Thư ở trường có vẻ VIP ghê,nhưng mà thì thực ra thì tớ cũng có nghe nói về bạn ý rồi.
To: Dương and Anh Trang(box này lắm Trang thế ko biết đếm sơ sơ đã có tới 3 trang):tớ có việc muốn nhờ 2 người tư vấn.Hiện tớ đang học về CNTT ở Việt Nam, đến hè sang năm (2006)sẽ tốt nghiệp.Tớ dự định sẽ đi du học(khoảng đầu năm 2007) nhưng mà chưa quyết định là sẽ đi đâu,những nước tớ muốn tới là US,UK hoặc SING.2 người xem ở bên đấy có những trường nào dạy về một trong những chuyên nghành này thì introduce cho tớ:Quản trị kinh doanh,CNTT hoặc thiết kế quảng cáo(tớ thích cái này nhất). :)
Cám ơn nhiều.

emitrang18

Member
mu-fan học CNTT à? trường gì thế? Con bạn tui cũng học CNTT ở trường CDSP Hà Nội đấy. Bít đâu lại cùng trường. Hô hô ;) ;) =)) =))

nattan

Nói đến kĩ thuật câu h, chị AT là cao thủ rồi nhưng cô Mai với cả cô Tú với thầy Chu Hùng thì chịu!!! Nếu mà thực sự muốn câu h, thì chỉ có một cách, đứa nào hy sinh, sau giả vờ xỉu, thế là xong, giống con Yến, ngày xưa cô Tú đang chửi nó cái gì, thế là nó làm cho ngoẻo 1 cái, cô sợ xanh mật, hehhehe!!! :)
Mumu thân mến, nếu mà muốn rẻ thì đi Sing, nếu mà muốn fun thì đi Anh, nếu mà muốn học thì đi Mĩ, đây chỉ là ý kiến cá nhân à nha, nhất là quảng cáo thì ở Mĩ là tốt nhất!!! :>

emitrang18

Member
nattan said:
Nói đến kĩ thuật câu h, chị AT là cao thủ rồi nhưng cô Mai với cả cô Tú với thầy Chu Hùng thì chịu!!! Nếu mà thực sự muốn câu h, thì chỉ có một cách, đứa nào hy sinh, sau giả vờ xỉu, thế là xong, giống con Yến, ngày xưa cô Tú đang chửi nó cái gì, thế là nó làm cho ngoẻo 1 cái, cô sợ xanh mật, hehhehe!!! :)
tự dưng mày kể thành tích bất hảo của mày ra làm gì thế? Nhớ cô Tú à? hehe, theo tin tức mới nhất thì cô Tú bây giờ không còn là cô Tú trước kia nữa. Cô dễ tính đi và cô đã chuyển nhà. Chẹp chẹp, hôm nay tao tính về trường lấy cái bằng tốt nghiệp đồng thời hi vọng được gặp lại cô Tú thế muh mấy ông bảo vệ chẳng cho vào gì cả. Chán thế!!!!
Hôm nay là ngày vui mừng của tao đó, tao qua triết rùi mày ạ. Vui không tả. Tao đang hi vọng được học bổng nhưng khá là mong manh. Nhưng có vẫn còn hơn là không chớ nhỉ? ;;) ;;) ;;) :D :D :D ;) ;) ;)

vthuyduong

Duong nho ko nham thi Yen xiu vao tiet cua co Dora hoi lop 10 chu nhi ? Ah nhac toi co Dora bay gio co con tin tuc gi ko? Hoang Lan sang Sing ko biet co lien he gi voi co ko nhi ?? :)

nattan

Dương già rồi k chấp, Trang không thể nào quên đc cái lúc con Yến ngoẻo, lão Giáp chạy vào dìu nó xuống Y tế, thế la mất thằng A1 còn thò đầu ra phê cho mấy câu, đại khái là gì thì mọi người đếu tự hiểu...hehhe, xin lỗi em Yến bị đem ra làm ví dụ cho At nhé. :cool:
Trời cô Tú thay đổi á??????? Kinh wa, cái nè gọi là sức mạnh của tình yêu đó!!! ;;)
Tao xin chúc Trang béo đc học bổng!!!!

Chúng mày ơi, con Hằng fix đc cái laptop của nó rồi, hheeh

nattan

Aoccdrnig to rscheearch at an Elingsh uinervtisy, it deosn't mttaer in waht oredr the ltteers in a wrod are, the olny iprmoetnt tihng is taht the frist and lsat ltteer is at the rghit pclae. The rset can be a toatl mses and you can sitll raed it wouthit a porbelm. Tihs is bcuseae we do not raed ervey lteter by it slef but the wrod as a wlohe.

if you can read the above paragragh, this theory is really true!!

I thought this is neat, so...post it up 4everybody, hehhe!!!! :D
Credit to Timmy!!!

mu-fan

Member
trangceline_89 said:
cái anh Mu fan nè toàn học ngành của mình mới hay chứ :))
he he :D ,em này cứ vui tính,anh học ngành của em hồi nào.Anh đang CNTT ,anh chỉ có ý định sang nước ngoài học thêm một trong những chuyên ngành đấy thôi.He he cũng có thể Anh em mình có cùng chung tư tưởng lớn :D .

mu-fan

Member
Ôi chúa ơi,Dương ơi ,hôm qua ấy có xem bóng đá không?
ManU thua đau 0-1 ngay trên sân nhà.Chỉ tại cái thằng thủ môn bất tài.Buồn quá cơ.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000