D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

emitrang18

Member
nattan said:
Mumu, làm ơn đừn gọi la " Ăn T..." nhé, vì đấy là tên bố mình :-( !!! Cám ơn nhìu!!!
Hô hô, AT ơi, giờ tao mới bít quí danh của bố mày nghen. Không ngờ tên bố mày "nghệ thuật" ghê!!!! hihi, nói nhỏ nha tao cũng thích xem T... nghệ thuật lắm.
hôm nay là mùng 1, sau 1 ngày thất thểu, vạ vật ở nhà các bác thì giờ Ngô Trang tao trở lại 4rum của cái " D3 zoo" đây. Khiếp, mấy hôm vừa rồi mạng cứ nghẽn liên tục mà cái 4rum trường mình làm sao ý. Tao vô mãi chẳng được. Tức thế! Mà cái máy của mày sửa được YM chưa hả AT?
Mọi người nhận được thiếp của Trang chưa? hay tui lại gửi nhầm mất rùi. Mấy hôm nay làm sao ý, suốt ngày gửi nhầm địa chỉ thôi. Hôm trước gửi thư cho chị, chẳng hiểu đánh dấu má thế nào gửi thẳng sang cho 1 ông nào đấy ở bên Australia. [-( [-( [-( [-( , tao chán cái đầu tao lắm cơ. :D:D
Lời cuối nha:năm Ất Dậu 2005, chúc mọi người thành đạt, vạn sự như ý nha!!!!
Hẹn gặp chúng mày năm.........................2005 :D

emitrang18

Member
trangceline_89 said:
Nếu em không nhầm thì các anh chị học cô Tâm đúng không ạ ? Nếu đúng trước tiên xin gửi lời chào ( nếu sai cũng gửi luôn ) và tự giới thiệu em cũng là 1 D3er, 1 học trò của cô Tâm. Thấy cô ca ngợi D3 khóa trước quá nên cần phải lên nghía qua cái topic. Ai dè, em bị choáng luôn :-O vì thấy toàn US với UK hoài ( thảng nào cô suốt ngày khoe ;;) ), em cung máu đi du học lắm nên lên đây xin vài kinh nghiệm :D , và làm quen với các anh các chị luôn ( lần trước em đã được gặp chị Linh làm bí thở rồi, còn nhưng người khác thì chưa )
Ai biểu em cái web này chỉ có người US với UK thôi? Chị ở Vina nè. Hô hô mà người Vina này cũng là người lập 4rum này. hô hô.
Mà em máu du học à, giống chị ghê, máu thôi nhưng cóc đủ riboxom để "allez-y" sang US hay UK. Khổ thế!!!!
Nhưng nhóc ơi, nếu trong tình trạng giống chị thì 2 năm nữa nhớ thi vào khoa Quản trị kinh doanh-Quốc tế học-Du lịch của trường ĐHNN Thanh Xuân nghen. Đảm bảo như được đi du học. hê hê !!!!
mà em chắc học lớp 10D3 đúng ko? hô hô thế thì cứ đợi đi thể nào trường chị cũng ghé qua trường em làm 1 cuộc discussion về phân khoa BAIST. CVA thì chị sẽ đảm nhận, có thể được làm MC đó nghen. hô hô, cái đó thì còn phải chờ xem con gà nó gáy lúc nào đã. :D ;;)

vthuyduong

Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ nhé ! Thứ hai là Dương đi Rome nên chắc suốt tuần chẳng post đc cái gi đâu! hehehe, yên tâm là về sẽ post ảnh lên đây hề hề...

nattan

Hey yo!!! Mọi người ơi, hè nè tao về, hehehe, sướng quá, chỉ xót mỗi tiền thôi!!! Hẹn gặp bọn mày 3 tháng nữa nhé!!!!
D đi Rome à, sướng nhẩy, k bù với mình, ở đây như dở hỏi ý. Nhớ chụp ảnh nhé!

emitrang18

Member
ủa? vậy em kô bít ribôxôm ha? cái đó theo ý nghĩa sinh học thì là 1 thành phần tạo nên máu đó mà, nhưng theo ý nghĩa của tụi sinh viên trường chị thì riboxom là money money ý mà.:D:D:D:D
mừ D đi Rome à? Sướng thế? Trang thấy bảo ở Rome đẹp lắm, nhớ chụp ảnh về cho anh em mở mang tầm mắt nghen.
AT ơi, hè mày về à? Tiếc thế! Hè này tao phải đi học quân sự những 1 tháng, chưa kể phải học thêm 1 học kỳ nữa chứ! Khổ thế. mà sao mọi người cứ nhè năm nay mà về thế? Chị bạn chị tao cũng năm nay về. Thế mà tao chẳng được ở nhà, chán thế! :(:)((

ủa, em tưởng đi du học có nhiều học bổng lắm mà, nếu hông có học bổng thì thi zo^ Ngoại thương thui, còn nếu có học bổng thì zu zi luôn :D

nattan

thì ra riboxom la money, tao k bít, tao hơi bị lạc hậu, tiền thì cứ gọi là tiền đi, lại còn vẽ chuyện, xôm vói cả xiếc!!! Mà mày có biết là ngày xưa tao ngu hóa nhất không, nói lại nhớ đến thầy Thông. Thầy ơi, emk bao h quên những quả "gãi" kinh điển của thầy đâu...

nattan

thì ra riboxom la money, tao k bít, tao hơi bị lạc hậu, tiền thì cứ gọi là tiền đi, lại còn vẽ chuyện, xôm vói cả xiếc!!! Mà mày có biết là ngày xưa tao ngu hóa nhất không, nói lại nhớ đến thầy "T..."Thầy ơi, em k bao h quên những quả "gãi" kinh điển của thầy đâu...Ngứa ngứa, chỗ này cũng ngứa, chỗ kia cũng ngứa, thế nên...chỗ nào ngứa là thầy "gãi hết" :)

mu-fan

Member
Happy valentine.Mọi người có đi chơi valentine ko?.Đi chơi có vui ko?

Hôm valentine tớ gặp một bạn lớp D3,cái bạn mà trắng trắng,cao cao nhìn trông xinh lắm nhưng mà tớ quên mất tên rồi,cái bạn đấy hồi trước tớ gặp trên Cửa Bắc mãi mãi.

emitrang18

Member
mu-fan said:
Hôm valentine tớ gặp một bạn lớp D3,cái bạn mà trắng trắng,cao cao nhìn trông xinh lắm nhưng mà tớ quên mất tên rồi,cái bạn đấy hồi trước tớ gặp trên Cửa Bắc mãi mãi.
ô hô, bạn mu-fan nói thế thì đến chính thành viên của D3 cũng chịu thôi, bạn gì lại trắng trắng cao cao........ :d: => no idea. Còn cái phần "xinh" thì hì hì, dân D3 có ai xấu đâu mừ :>> :>> :>>

hôm nay cô Phúc dạy KTCN kêu là cách đây 4 năm cô dạy 1 lớp D3 cũng mang tình trạng không thể quản lý nổi, chán học thích chơi như 10D3 năm nay, em đang tự hỏi có phải lớp các anh chị hông nhỉ ? Nếu thế thì ...thật Kool !

vthuyduong

Hehe D về rùi nè, định post ảnh lên đây nhưng mà lại size lớn wa' ko post dc, làm thế nào bi giừ ?
@Trang89: Đúng rùi em ơi, cô Phúc ngày trc dạy KTCN bọn chị đấy,( đúng là cách nhau 4 năm ! ) hahaha bi giờ mới dc biết what she really felt....hà hà....ko control nổi ! :))

emitrang18

Member
mu-fan said:
Cái bạn tóc dài dài ,mà hình như có mẹ dạy ở Cửa Bắc ý.
thế thì là cái Thư rùi. :D Everybody đều likes her.Chúc mừng ông gia nhập vào nhóm Thư's fanclub. :d: :d: :d: :d:
To D: không phải là không thể control mà là không thể imagine được. Mừ lớp mình ngoan thế cơ mà? Có bao giờ trái lời cô ý đâu nhỉ? Kỳ ghê, đúng là chẳng thể nào đoán được chữ "ngờ" há!!!!!!! ;;) ;;) :d: :d: :d:
Nhưng T cứ tưởng cô ý quý lớp mình lắm đó nghen. ai ngờ đâu............. =(( =(( =((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000