D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mu-fan

Member
Mừng tuổi mừng tuổi đê. Lì Xì Lì Xì Đê

Năm mới chúc những người trong box này một năm mới hạnh phúc 365 ngày vui vẻ 12 tháng mạnh khoẻ 52 tuần như ý và 31536000 giây...thở đều
Bây giờ là mừng tuổi nè(Tớ chẳng biết ai với ai cả,tớ thấy ảnh trên này thì tớ ghép thôi)

nattan

Ahhhhhhh, dễ thương quá. Cám ơn mumu nhìu, muchowwww :d:. H có nhiều tiền lĩ xì thế nafythif biết tiêu gì cho hết heheh!!!!
Nhưng mà mumu cho cái hình của mình nhỏ lại được không, hình to quá, nhìn mặt mình ghe quá, cho nhỏ lại hộ thàng 3/4 thôi, nếu k thì xóa cái ảnh của mình đi cũng được, mình save vào máy riêng rồi. Cám ơn mumu nhìu, happy new year!!!!!!!!!!!!!!
À, mình là cái ảnh cuối!!! ;;)

mu-fan

Member
Vừa rổi là mừng tuổi các bạn ở nước ngoài,bây giờ là mừng tuổi các bạn ở trong nước nè.

Bạn nào thấy thiếu tiền tiêu tết thì cứ viết mail cho tớ,tớ sẽ gửi tiếp cho
[email protected]

P/s:To nát-tan:tớ cũng muốn sửa ảnh của ấy lắm nhưng mà ...tớ ko rõ ai với ai cả .Xin lỗi nhé. :-S

vthuyduong

Thankss bạn mu-fan nhìu nha, nhìu tiền thế này là đi chơi đc rùi hehehe :p
Ah, mà cái nattan là cái đồng $50 cuối cùng ý. sửa cho nó đi cho an lòng ! hi`hi`;;)

Nếu em không nhầm thì các anh chị học cô Tâm đúng không ạ ? Nếu đúng trước tiên xin gửi lời chào ( nếu sai cũng gửi luôn ) và tự giới thiệu em cũng là 1 D3er, 1 học trò của cô Tâm. Thấy cô ca ngợi D3 khóa trước quá nên cần phải lên nghía qua cái topic. Ai dè, em bị choáng luôn :-O vì thấy toàn US với UK hoài ( thảng nào cô suốt ngày khoe ;;) ), em cung máu đi du học lắm nên lên đây xin vài kinh nghiệm :D , và làm quen với các anh các chị luôn ( lần trước em đã được gặp chị Linh làm bí thở rồi, còn nhưng người khác thì chưa )

nattan

Thấy cô ca ngợi D3 khóa trước quá nên cần phải lên nghía qua cái topic. Ai dè, em bị choáng luôn vì thấy toàn US với UK hoài ( thảng nào cô suốt ngày khoe ; ), em cung máu đi du học lắm nên lên đây xin vài kinh nghiệm , và làm quen với các anh các chị luôn ( lần trước em đã được gặp chị Linh làm bí thở rồi, còn nhưng người khác thì chưa )
hahah, bé trangceline ơi, em quá khen rùi, vì mấy đứa bọn chị đều đi trước khi cô Tâm vào làm chủ nhiệm, nên cô Tâm k biết mấy đứa chị đâu. Mà cô khen là tại vì mấy đứa đầu sỏ như bọn chị đi mất rồi, lớp còn toàn mấy bạn ngoan :p . Mà US, UK gì đâu, :>> như chị thì học ngu nhất lớp ngày xưa.
Còn kinh nghiệm...hỏi Thuỳ Dương ý!!!
mumu: xóa hộ cái mặt mình đi với!!!

mu-fan

Member
Cám ơn nát tan về cái nick "mumu" ấy đặt cho tớ,bạn tớ bảo cái tên đấy giống tên con mèo nhà bạn ý.
To Vthuyduong: Hôm wa ấy có xem trận ManU -Arsenal không?Man U thắng những 4-2 sướng quá.Rooney,tuyệt vời,Ronaldo và Giggs càng tuyệt vời hơn

í ẹ, lại còn đi năm lớp 10 mới sợ chứ, bái phục bái phục !!!
@ chị Dương: chị đang học ở vùng nào thế, chị đi từ năm nào, có khó hông, cho em xin vài kinh nghiệm ( em thấy chị còn kéo được cả cậu em sang nữa chắc là phải siêu lém !)

vthuyduong

2 mumu: hehe tớ ko đc xem trận đấy mumu ạ, vì ở đây muốn xem phải có sky tv cơ, mà như thế là phải đặt mua chứ ko có phát sóng free như ở nhà mình đâu ah. :(( thế mới chán chứ ! Nhưng tớ cũng nghe nói rùi, ai ai cũng khen hay cả !

2 Trang89: Chị đi từ năm ngoái, 1 năm ở Mỹ, bây giờ chị đang ở London.Theo chị thì nếu em muốn đi thì nên đi từ khi học hết lớp 10 hoặc là hết học kì 1 của lơp 11.
Nếu em đi Mỹ thì chắc là đi theo exchange, học ở Mỹ trung học nói chung ko vấn đề gì, theo chị thì khá dễ so với VN mình. Sau đó em có thể tiếp tục học ở đấy hoặc là sang Anh như chị nè ;)

Ở Anh thì học có khó hơn, và theo chị thì em nên học A level chương trình 2 năm, vì chương trình này thì em mới vào đc Oxford hay Cambridge hay 1 số trường top khác. Chị thì chị đang học chương trình A level intensive học 2 năm thành 1 năm, cái này chị ko dám recommend em vì thực sự là rất nặng, chị hầu như ko enjoy đc nhiều mà phần lớn time là devoted cho studying. Nếu em đang học lớp 10 thì cứ học hết năm nay đi, rồi sang năm đi cũng đc,học ở Anh thì competitive hơn vì số lượng trg ko nhiều = ơ Mỹ.
Thế em nhé, có gì chị giúp đc chị sẽ giúp ! Mà cái nattan nói thế thui chứ no' cũng biết đấy,chị thì biết nhiều về Anh hơn thui.:)

hay quá, mà chị đi qua học bổng của trường nào và trung tâm nào vậy ? Em muốn sang học ở Mĩ hoặc Canada nhưng mà không biết trường nào tốt, trung tâm du học nào đáng tin cậy cả . Học ở Anh cũng hay nhưng em hay bị bệnh về tai mũi họng nên bác sĩ khuyên không nên đi Anh, ngành em muốn tham gia là bussiness chuyên về design (ô tô, design báo ) Em thấy bên Montreal ở Canada có cái trường chuyên về lĩnh vực nè nên muốn apply xem thía nào .

nattan

úi giời ơi, bạn mumu, làm ơn xóa ngay lập tức hộ cái, mình nói thật, không nói đùa đau. Làm ơn đi nha, meow meow mumu!!!!
be Trangveline à, khuyên chân thành nha, nếu muốn học design thì qua Mĩ học đi. Nói chung là chị chẳng thích Anh, thứ nhất là đắt , thứ 2 là nghe accent của dân Anh là hết muốn học --> xin lỗi D nha :p .

mu-fan

Member
Híc Híc,cái box này thiếu lửa trầm trọng, người ở nhà thì chẳng bao giờ thấy lên chỉ toàn thấy mấy nhân ở tít tận trời tây với cả mấy người ngoại tộc.Năm mới chúc cái box này sang năm sẽ rôm rả hơn.
------------------------------------------------------------------------
He he.Hôm nay là 28 tết,tớ có mâm cơm mời mọi người.Chúc mọi người ăn ngon miệng.

còn đây là tráng miệng.

vthuyduong

Hừm, box hay thế này mà lại thiếu lửa á? bạn mumu nói thế là ko đc đâu nhé, đáng lẽ ra phải đi quảng cáo cho box D3 chứ!
Hichic, ở đây làm gì có đồ ăn như ở VN đâu, mumu post lên như thế làm tớ...:( --> :((

nattan

Hé hé, năm nay T có bánh chưng ăn, cám ơn nhiều tới Hằng, tao iu mày nhất, chụt chụt, hehhehe!!!!! Hôm nay đã là mùng 28 Tết rồi, hix, nhớ ngày xưa, cứ sắp đến Tết là lớp mình toàn mang bài đến lớp chơi, ai cũng hào hứng, h nghĩ lại thấy buồn quá. Mong là năm mới box nè sẽ rôm rả hơn tí !!!
Mumu, làm ơn đừn gọi la " Ăn T..." nhé, vì đấy là tên bố mình :-( !!! Cám ơn nhìu!!!

mu-fan

Member
Xin lỗi Anh Trang,tớ sẽ lại gọi ấy là nát tan vậy.

Tớ thấy box này hơi thiếu lửa thật đấy chứ,quanh đi quẩn lại cũng chỉ có mấy người,ngay cả bạn tớ học lớp này mà có bao giờ thấy nó lên trên này đâu.

mu-fan

Member
Khổ thân vthuyduong ghê,ở bên đấy không có đồ VIệt Nam à?Mà ấy ở thành phố nào bên UK vậy,tớ cũng có một đứa bạn ở bên đó nó sống ở London.
Nát tan kể chuyện hồi xưa làm tớ làm tớ cũng nhớ tới lớp tớ,hồi trước lớp tớ mấy ngày tết này cũng toàn tá lả với bầu cua tôm cá ,rôm rả lắm,chả kém gì sòng bạc.Nhưng mà bây giờ thì mỗi đứa một nơi rồi đi chơi tết cũng chỉ có vài mống.
Hôm nay là 29 tết.Chúc mọi người vui vẻ và hạnh phúc.Bye

mu-fan

Member
Bây giờ là 13h00,còn 11 giờ nữa là bước sang năm chicken.
Happy chicken year.

Mấy ngày tết chắc tớ phải "đi gặt" nên ko lên trên này được.Hi vọng sẽ kiếm ăn được trong mùa tết này.Chúc mọi người tết vui vẻ ,học tốt thi tốt.
Bye

mu-fan

Member
Bây giờ là 8 rưỡi sáng mùng một tết Ất Dậu,truyền hình cáp nhà mình bị đứt,chán ko chịu được :( nên lên đây cho nó đỡ buồn.Sơ bộ qua một đêm ba mươi lãi được mấy chục :) .Hi vọng hôm nay sẽ tiếp tục tăng trưởng.
Hình như bây giờ mấy bạn ở bên nước ngoài đang bận thi nên ko lên trên này thường xuyên được thì phải. :(
Mọi người vào đây mà xem truyền hình trực tuyến của Việt Nam nè:
http://www.vtc.com.vn/user/vn/index.jsp
Đài truyền hình Hà Nội nè:
http://htv.org.vn/

mu-fan

Member
Hi vọng năm mới mọi người sẽ có 1 năm mới vạn sự như ý ,tỉ sự như mơ trăm sự bất ngờ và ngàn giờ may mắn.
Mu-fan điện thoại từ Hà Nội Việt Nam đến đây là hết :) :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000