D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vthuyduong

hehe, bây giờ cái box này cũng khá hơn nhiều rùi nhỉ! hic, thôi cũng bõ công mình lên post bài kiểu chat chit với AT! huhu, xúc động quá!
2 mu-fan: 1)oé, sao mà lại có người bói toán tính cách mình thế này? Nói chung thì xem nào, hừm, mình cũng khá kín đáo, thích lãng mạn :>> , thích đồ kiểu dễ thương, hi`hi`, nghe như là bị đoán đúng hết rùi nhỉ? :p well, thôi thì cứ coi la thế đi vậy, người kín đáo nên cũng ko thích tiết lộ thêm gì đâu nha.:p :>>
2)thanks đã mừng tuổi! nhưng tiền đấy ko tiêu được bên này! :-(
2 Trang béo: chắc là thi xong rùi hả? chắc cũng tốt chứ? hôm gì chat với bà tui thấy bà nói hình như cũng ok nhỉ? :)

autumnmoon2104

nattan said:
Con Hằng, hehe cho mày chết, bị mod cảnh cáo. Uh, tao đang nói đến chuyện hoạt động xã hội vì dụ như là thanh niên tình nguyện ý, đứng đầu đường chỉ trỏ lung tung ý, chứ trong lớp mình thì xã hội của khỉ. Tao hỏi nhé, ngày xưa mày có đi sinh hoạt hè không?? Có hay không??? Nếu có thì công nhận là tao sai đi!!! :p
hoho,Trang ơi, mày cười hơi bị sớm rồi đấy,tao chưa chết đâu, còn sống nhăn răng đây nè :D Bị mod cảnh cáo á, 3 cái chuyện lẻ tẻ, làm gì đc tao nào, vẫn dùng màu đỏ đây nè. :p Mà mày yên tâm đi, tao sống thọ lắm, chắc chắn là sau này tao phải đưa tang mày đã rồi mới chịu nhắm mắt xuôi tay. Công nhận tao là bạn tốt quá nhỉ? ;)
Sinh hoạt hè năm lớp 10 thì phải công nhận là tao kô đi. Mà đi đến đấy để làm gì cơ chứ, cái câu lạc bộ TA đấy chẳng có trò j hay ho cả. mấy cái đấy kô gọi là hoạt động xã hội mà chỉ tốn thời gian vô ích thôi. Mà nhớ kô, mặc dù tao kô đi sinh hoạt CLB buổi nào nhưng đến khi lớp mình định tổ chức dạ hội hay cái j j đó để tổng kết cuối hè ý, tao vẫn đến tập kịch còn j. Lúc đấy cần thì có mống nào kô hay chỉ có mỗi tao, mày, con Thảo với con Việt thôi?
Mà bỏ wa chuyện đấy đi, hơi đâu mà ngồi đá nhau vì mấy chuyện linh tinh đấy.Tao với mày phải thiết lập hòa bình để đến lúc mày chuyển wa bên này thì mình còn hợp tác nhiều mặt nữa chứ nhỉ? :p Tao thấy Cal state Fullerton ổn đấy,có nhiều international student thế thì sẽ có khối trò hay ho cho bọn mình đây ;) :)
À, còn chuyện cuối cùng, đêm nay tao vừa phải bỏ ra mấy tiếng đồng hồ để ngồi upload hình lên cho mày coi đấy. may mà up đc chứ kô thì uổng công sức tao ngồi tê cả...(cái j thì tự hiẻu nhá, tế nhị nên kô thích nói thẳng ra :>> ) Mày vào Yahoo!photos của tao mà xem. Mà còn nhớ ID với pass ko vậy em? :-/ Anyway, enjoy it-my New Year gift 4 u!!! Coi hình để nhớ về mấy ngày đú đởn bên này và đỡ buồn em nhá :)

nattan

Uh, mãi mới upload ảnh lên cho tao.
Hehehe, bây h bọn mình phải bàn xem định mua gì với tiền mừng tuổi của mu-fan thôi, tao đề nghị là vì forum này có 4 đứa la Trang béo, Dương, con Hằng hâm và AT xinh đẹp, Trang béo thỉnh thoảng post 1 bài lèo tèo than thân trách phận, nhưng được cái có công setup cái topic nè, cho nó 2000 ăn sáng, Dương thì...nhiệt tình, nên cho 5000 để mua mì tôm, con Hằng thì..(cưng mày lắm đấy) cho hẳn 10000 để cho mày mua cam với bưởi về bồi dưỡng (đúng sở thích nhé). AT thì vốn không thích $ nhưng ai lại nỡ phụ lòng bạn mumu (bây h gọi la mu-fan là mumu), nên đành nhận phần thiết thòi, xin nốt chỗ còn lại hí hí!! ;;)
!

---> thích k Hằng, tao h cũng chơi đỏ, xem con nào choé hơn

mu-fan

Member
Bạn Nát-tan này phân chia công bằng ghê,người ta mừng tuổi những 50 nghìn tỷ đồng mà chỉ chia cho mỗi người vài nghìn.Đây chỉ là chút số lẻ tớ mừng tuổi tết Dương lịch,để đến tết âm lịch tớ mừng hẳn bằng USD ,để mấy bạn bên nước ngoài cũng có thể sài được.
Nhân tiện đây,tớ mới lên mạng thuổng được mấy câu ca dao tục ngữ hay phết,hãy cố gắng đọc hết đừng uổng công tớ post lên đây.

• Nói tiếng anh như gió, gặp từ khó ta … bắn sang tiếng Việt.
• Học, học nữa, học mãi, đúp... học tiếp!!!
• Học, học nữa, hộc máu.
• Xăng … có thể cạn, lốp … có thể mòn, nhưng số máy, số khung thì không bao giờ thay đổi.
• Nhìn thẳng mặt trời mãi không thấy lóa .... là hội người mù 100%.
• "Thuê bao mà bạn vừa gọi hiện nằm ngoài vùng phủ sóng, nằm trong vùng phủ chăn và nằm cạnh một thuê bao khác."
• 1 năm có 365 ngày, vậy 1 ngày có bao nhiêu năm (đến bây giờ khoa học vẫn chưa giải thích được).
• Bạn có thể là anh hùng nếu bạn tên là Hùng và bạn có 1 đứa em.
• Bạn có thể là bác sĩ mà không cần học nếu bạn tên Sĩ và có 1 đứa cháu.
• Khi có con mèo đen đi qua trước mặt bạn thì điều đó có nghĩa là nó đang đi đâu đó.
• “Ba nghìn bát phở gà mà chả có miếng thịt chó nào cả!”
• Một điều nhịn là chín điều nhục.
• Yêu nhau không phải là nhìn nhau mà là cùng nhau nhìn về ... cái xe dựng ở gốc cây kẻo nó chôm chỉa mất.
• Gần mực thì ... bia, gần đèn thì... hút.
• Bọn này đúng là càng lớn càng ... nhiều tuổi.
• Hãy sống để được chết một lần.
• Nếu ở gần một người mà bạn thấy thời gian trôi thật nhanh còn khi xa người đó bạn lại thấy thời gian trôi qua thật chậm thì bạn nên đem đồng hồ đi sửa.
• Quân tử nhất ngôn là quân tử dại. Quân tử nhai di nhai lại là quân tử khôn.
• Ai bảo chăn trâu là khổ, tôi nay chăn nàng còn khổ hơn chăn trâu.
• "Em nai vàng ngơ ngác. Quần chết bác ngựa săn"
• “Cái con bé ấy không xinh, không khéo thì cũng chẳng được cái gì..”
• Cá không ăn muối cá ươn, con không ăn muối.....thiếu iot rồi con ơi.
• (Tòa hỏi): thế hắn ta đã giết chết anh như thế nào hử?
• (Tòa hỏi): Để đi lên được căn hộ đó thì phải đi qua một cái cầu thang phải không? - Dạ phải. - Thế người ta có thể đi xuống bằng cầu thang đó không?
• Nước mắt em đang rơi ướt nhoè dòng chữ ....(viết thư điện tử cho người yêu.)
• Sao cái thằng ấy dốt thế, mình không biết mới hỏi nó chứ!
• Bạn hãy nhớ đừng bao giờ nhìn thẳng vào .... mặt mình mà hãy nhìn qua gương.
• Không mày đố thầy dạy ai.
• Vịt là 1 loài có 2 chân, chạy nhanh hơn ... rùa, bay cao hơn...chuột, tuy nhiên lại bơi kém con... cá.
• Muốn diệt chuột xin bạn hãy mua 1 khẩu AK47 và 10 băng đạn,lùa chuột vào nhà rồi đóng cửa lại , sau đó bắn đạn qua cửa sổ cho đến khi nào không nghe thấy tiếng kêu nào nữa thì thôi. Nhớ chọn loại súng tốt và đạn có sức công phá.
• Ðừng bao giờ xem Tivi mà quên chưa cắm điện, và nhớ là đang ăn thì không được đánh răng đâu đấy.
• Một dòng sông mà chia làm 2 nhánh có nghĩa là ... nó bị tõe làm 2 nhánh (kết quả nghiên cứu sau 30 ngày của nhà văn Nguyễn Tuân).
• Trông bạn quen quen, hình như tớ ... chưa gặp bao giờ.
• Khi bạn gặp chó dại hay rắn độc thì bạn hãy đứng yên để cho nó cắn, vì đằng nào chạy thì nó cũng ... cắn.
• Bạn có biết ai mà bạn ghét nhất và căm thù nhất không,Ðó chính là ... kẻ thù của bạn.
• Ðừng hỏi tôi bạn là ai, hãy hỏi mẹ của bạn.
• 1 người mà 90 tuổi thì chắc chắn là sống lâu hơn người 60 tuổi rồi, bạn nhỉ.
• Nếu bạn không mua được cái gì bằng tiền, bạn hãy tin rằng nó sẽ mua được bằng...nhiều tiền hơn.
• Có những điều mà 1 ngưòi không biết, 2 người không biết, 3 người , 4 người ... cũng không biết thì đơn giản là họ có biết cái quái gì đâu.
• Ai cũng giữ lời hứa nếu họ còn nhớ đã hứa những gì.
• Chúng ta đang có tất cả nếu chúng ta đang có 1 vật có tên là "Tất cả".
• Chị mắng em trai :"Cái thằng quỷ sứ, làm gì mà cứ huỳnh huỵch lên thế, chẳng có 1 chút ... nữ tính gì cả".
• Thà ngu vì thiếu i ốt còn hơn là thiếu i ốt mà vẫn ngu (hic ,nó nói cái gì thế).
• Chiến tranh sẽ không xảy ra nếu quân đội Irắc mạnh hơn quân Mỹ và Nato (ai nói câu này, Bush chứ ai).
• Hâm mộ mọi phụ nữ thì là hội chứng Ðông Gioăng, chỉ hâm mộ 1 phụ nữ thì đó chính là Ðông Ki Sốt.
• Không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ ... không đẹp.
• Em đứng 1 mình em xinh nhất hội.
• Bạn đừng tán tỉnh 1 người phụ nữ đang ... đi với chồng cô ta.
• Bạn có biết Triết học là gì không, tôi xin giải thích "Triết học là 1 hiện tượng luận về hiện tượng mà đôi khi chúng ta luận về hiện tượng đó thì đúng là hiện tượng luận cho nên người ta mới gọi hiện tượng luận là luận về hiện tượng đó nhưng hiện tượng đó đôi khi không là hiện tượng luận nên luận về hiện tượng đó là hiện tượng luận” (thấy chưa, dễ hiểu quá đi, đừng nói triết học khó nữa nhá).
• Muốn thắng trong điền kinh thì tốt nhất là vừa chạy vừa ... rải đinh.
• Bom nguyên tử là phát minh để ... kết thúc các phát minh khác.
• Nếu bạn mặc quần áo ra đường mà bị chê xấu thì tốt nhất bạn không nên mặc quần áo nữa.
• Con ơi, 2 giờ sáng rồi đấy, dậy rửa mặt rồi uống thuốc ngủ đi con.
• Trông mày khôn lắm cơ thằng ngu ạ.
• “Trúc xinh trúc mọc đầu đình. Em xinh em hút thuốc lào cũng xinh”.

emitrang18

Member
hô hô, đây là kinh nghiệm bản thân của cậu đấy à mu-fan? Đáng "học hỏi" ghê. Đến giờ mới bít được mu-fan là người thế nào đó nha.

emitrang18

Member
hê hê, hôm nay em có tin mới nha. Tin của em thôi, chẳng dính dáng gì đến mấy đứa thành viên của D3 đâu. Tao mới có điểm thi tiếng mày ạ. Điểm final nha, 8.5 giỏi kô? Còn thông tin về điểm triết thì chắc phải qua Tết cơ. Nhưng tao đã chuẩn bị tinh thần thi lại rùi. :D:D

emitrang18

Member
Bạn mu-fan học văn 5 cơ à? tớ học văn 2, cũng anh 3 nè. Mà cũng chẳng nhớ là học anh 3 thật kô. Quên rồi. Mà văn 5 là vẫn học thầy Thanh à? Thế giờ ấy học trường gì? học Pháp luật thì học Luật à?

nattan

Ấy dà, nói mới nhớ là ngày xưa AT này cũng học cửa Bắc nha, cũng học Văn 2 thầy Thanh, anh 3 cô Chi Mai, thích thầy Thanh ghê cơ, giảng văn kiểu quái quái, mặc dù mình toàn buôn chuyện .....^o^.
Emitrang viết câu bài quá mày ---> vỗ tay khen ngợi!!! clap clap
mumu, thích nhất câu này "Em đứng 1 mình em xinh nhất hội." Thế nên lần sau chúng mày có thấy tao thì cũng đừng đứng gần tao hỏi chuyện lăng nhăng nhá, AT h chơi bài ngôi sao lẻ loi!!! ;;)
Ah, mọi người có ai nghe WIlliam Hung chưa??? AT la "big fan" dấy hí hí
:D

emitrang18

Member
Hô Hô, tao học tập mày mạ Công nhận học thầy Thanh hay thật. thế mà mày tin kô có đứa kô thích mới ngộ chứ. Nó kêu ông Thanh dở hơi mày ạ. Con đó học lớp tao mới cú, dám chê thầy Thanh của tao. Nó kêu nó ghét ông ý mà học ông ý suốt từ năm lớp 11 mới đểu chứ.
Mà william hung thần đó là người trung quốc hả mày? Thằng đó có bài chi hay ko?
mà AT này, mày có muốn đứng gần người ta cũng chẳng được, mày có thấy ai cũng tránh xa những ai "leng keng" ko mày? :>

nattan

Xin giới thiệu "lov in my heart" William HUng =))
Chúng mày download thử về mà nghe......!!!!!!!! =))
Emi Trang: Người như AT, Đứng ở đâu là mọi nhười đều xúm xít cả vào, cả ruồi cũng phải bâu vô!!!!!! Đùa thôi, người đẹp chỉ k có ruồi bâu đâu!!!

mu-fan

Member
emitrang18 said:
Đến giờ mới bít được mu-fan là người thế nào đó nha.
TO:emitrang18 "Người như thế nào" là như thế nào?
emitrang18 said:
hê hê, hôm nay em có tin mới nha. Tin của em thôi, chẳng dính dáng gì đến mấy đứa thành viên của D3 đâu. Tao mới có điểm thi tiếng mày ạ. Điểm final nha, 8.5 giỏi kô? Còn thông tin về điểm triết thì chắc phải qua Tết cơ. Nhưng tao đã chuẩn bị tinh thần thi lại rùi.
Chúc Mừng ấy được 8.5 Anh,đáng khâm phục ghê.Chia buồn với ấy chuyện thi lại triết.Đời sinh viên không thi lại triết thì không phải sinh viên.
nattan said:
thích nhất câu này "Em đứng 1 mình em xinh nhất hội." Thế nên lần sau chúng mày có thấy tao thì cũng đừng đứng gần tao hỏi chuyện lăng nhăng nhá, AT h chơi bài ngôi sao lẻ loi!!! ;
:D He he Lần sau có đứng một mình thì đứng gần cột điện ý nát-tan ạ.Đứng một tay dựa vào cột điện,còn mồm thì ngậm kéo mút,tóc buộc 2 bên.Áo xanh,váy đỏ mũ vàng,buộc tóc màu da cam,giày nõn chuối đảm bảo là xinh ngất ngây con gà tây luôn,ai đi qua cũng phải ngước nhìn. :D

nattan

He he Lần sau có đứng một mình thì đứng gần cột điện ý nát-tan ạ.Đứng một tay dựa vào cột điện,còn mồm thì ngậm kéo mút,tóc buộc 2 bên.Áo xanh,váy đỏ mũ vàng,buộc tóc màu da cam,giày nõn chuối đảm bảo là xinh ngất ngây con gà tây luôn,ai đi qua cũng phải ngước nhìn.
Chẹp chẹp, vậy là mumu nói đểu tôi rồi. AT này vốn có sức cuốn mạnh mẽ, đâu quần mấy thứ quần áo màu mè phụ họa. :)

mu-fan

Member
Tớ đoán là nát-tan rất dẽ thương,nếu mà bạn mặc thế kia vào thì chắc hẳn sẽ dế thương hơn gấp nhiều lần,chắc chắn là có ít nhất một người (còn nhiều hơn chắc không biết được)xin được chết.

autumnmoon2104

Hic,mới có 2 hôm Hằng kô online đc mà đã có vài biến cố xảy ra trong box lớp mình.
-Thứ nhất phải kể đến sự way trở lại đầy hoành tráng, mang tính chất lấn lướt kô gian chung của đồng chí Trang béo (ông bà ta nói đúng thật "chủ nào tớ nấy", chị Trang nhà mình thế nào thì bài viết cũng mang đầy đủ đặc điểm nổi bật của chị ý :D )khi sản xuất bài hàng loạt,chỉ 1 lúc thôi mà nàng đã sinh sản vô tính ra 3 đứa con ngắn cụt lủn. Xin các bạn cho đồng chí Trang béo 1 tràng pháo tay :d: để cổ vũ tinh thần cao chót vót ( iem biết là chị muốn cổ động tinh thần lớp mình lắm nhưng mà khả năng có hạn nên mỗi lần chỉ...rặn ra đc 2,3 đến 4 dòng là cùng =)) .Dù sao thì tinh thần là chính mà nhảy :D )
- Thứ hai là vụ con Anh Trang leng keng dám chôm chỉa màu đỏ đã đc tao đăng kí bản quyền để sử dụng vào mục đích riêng. Nếu là người khác thì tao đã kiện mày tù rục xương rùi, nhưng vì 3 lí do sau mà tao quyết định bỏ wa vụ này:
1. Mày là bạn của tao,tuy kô có quyền đứng ra chia tiền nhưng đã chia cho tao HẲN 10000 mà kô cần lí do gì (à, chính xác là vì mày CƯNG tao LẮM ĐẤY-nghe kinh vãi ạ).trong cái holiday vừa rồi,mày đã cùng tao trải wa nhiều biến cố . Và tương lai gần, hầu như chắc chắn tao với mày sẽ cùng nhau chia cơm sẻ phòng nên tao kô muốn gây xích mích giữa 2 đứa, kẻo mất tình đoàn kết thì nguy to,sẽ kô có đứa nào tình nguyện nấu cơm cho tao ăn nữa :( và mấy cái dự định "chăn gà" Hàn Quốc & Nhật của mình có nguy cơ bị đổ bể. :D
2, mày đã biết nhận ra vẻ đẹp kinh điển, sức cuốn hút kinh dị của màu đỏ-favorite color của tao-đến nỗi kô cưỡng lại đc (đấy là 1 điều đáng khen ngợi ma kô phải ai cũng làm đc) và đã trót dại dùng nó trong 2 bài mày post lên đây..
3. tuy nhiên, cuối cùng mày đã biết dừng lại đúng lúc đúng chỗ, chỉ dùng màu đỏ trong 2 bài thôi vì kô muốn mang tiếng copycat. :cool:
thế nên, sau khi suy xét kĩ lưỡng 3 lí do trên tao dã quyết định kô khởi kiện mày nữa (mặc dù tao có copyright đàng hoàng đấy nhá :> ) Hic, càng nghĩ tao càng thấy phục tấm lòng khoan dung độ lượng của mình :>> . Mày liệu mà gửi cái j hay ho ở bên kia sang cho tao để cám ơn tao đi nhá. Tao kô cần mày tốn tiền j đâu nhá, gửi đồ nhà tự "trồng" đc là đc rồi, vd như cái DVD film Full House ý :) *hint,hint*

autumnmoon2104

à quên, còn 1 chuyện nữa.Hôm nay là hôm cuối cùng Hằng có thể online nhờ và post bài ở box lớp mình, kể từ ngày mai phải way lại với cuộc sống kô có internet.Kô biết đến bao h cái laptop mới sửa đc mà lại sắp đến Tết rồi.Thế nên tiện đây, Hằng chúc tất cả mọi người đã từng post bài trong box này, đặc biệt là bà con d3 mình 1 năm mới hạnh phúc, vui vẻ, đc nhiều tiền lì xì và gặp nhiều may mắn trong năm tới. Bạn nào có nhã ý gửi tiền lì xì cho Hằng thì Hằng xin cám ơn trước nhá, khi nào Hằng online lại đc và vô box này rồi nhận sau cũng đc chứ đừng vì iem ko online đc mà bỏ wa iem thì tội nghiệp iem lắm các bác ạ. =((

mu-fan

Member
To:autumnmoon2104 Tết phải xa nhà chắc là buồn lắm autumnmoon2104 nhỉ.Chúc ấy năm mới ngày càng xinh đẹp,gặp nhiều may mắn và học giỏi.
Tớ cũng muốn gửi tiền lì xì cho ấy nhưng không biết gửi bằng cách nào hay để mấy hôm nữa tớ gửi lên trên box này.

nattan

Cái web này hôm qua bị làm sao ý, mở mãi mà không được.
Hằng yêu dấu, k phại là tao:
tuy nhiên, cuối cùng mày đã biết dừng lại đúng lúc đúng chỗ, chỉ dùng màu đỏ trong 2 bài thôi vì kô muốn mang tiếng copycat.
. Thực ra là tao vội quá nên quên mất thôi, heheh, h thì xài tiếp!!!

Tao send application hom qua roi!!! May cu yen tam, tao voi ca may, thi chan gi cung dươc tuốt, Nhat, Han , Hồng Kông!! Hé hé :)
Mumu, chúc con Hằng mà k chúc tớ câu gì a, hic, tủi thân vãi lúa!!! :-(

mu-fan

Member
Cái trang web này hôm qua bị hacker .Nhưng mà nó chỉ bị đổi hướng tên miền nên không vào được thôi,đến hôm nay chắc admin đã sửa được rồi.
To:nát-tan:để đến gần tết mừng tuổi và chúc cả box này luôn một thể.Tại bạn autumnmoon2104 bảo là bạn ý có thể không vào net được trong dịp tết nên tớ chúc tết bạn ý sớm thôi.

nattan

Uh, Trang cũng k có thời gian a. Tại vì cũng chẳng có cái gì mà nói. Tết nhất đến nơi rồi mà mình không thấy không khí gì hết cả, buồn quá. Ăn Tết 1 mình :( . Dương ở đó mà k có bánh chưng á??? :-O Lạ nhỉ, T tưởng ở ANh cái gì cũng có mừ, chỗ T còn có nữa là!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000