D3 nào , phiên bản 2 ...

nhgiang said:
Thôi thôi. Em gái ơi. Lớp mình nó lắm chuyện lắm rồi. Đừng có mà nói thêm nữa. Anh biết là em rất bức xúc nhưng mà thôi. Nếu như mình có bị nói xấu thì cũng kệ. Cứ như anh đây này. THIẾU GÌ ĐỨA NÓI XẤU ANH ĐÂU ( đứa nào thì đứa đấy tự biết ), kể cả những đứa hồi lớp 10 chơi thân rất thân với anh, thế mà lên năm lớp 11 anh mới biết bản chất của bọn nó. Bây h anh thấy cái lớp này có nhiều đứa ko cùng đẳng cấp với mình, chơi với bọn nó chỉ để chơi thôi.
Bây h, đừng có nói cái gì nữa. Nghĩ sao thì làm vậy, ko cần phải nói nhiều. Ko bọn nó lại bảo mình là nói linh tinh.!
OK, em tiếp thu lời khuyên của anh:) Thực ra lúc post bài hơi bức xúc wa',có những chỗ nói cũng hơi wa'.Với lại cũng chẳng để làm gì, nói ra để nó biết thế thôi, để lần sau thôi ngay cái kiểu ấy đi.Em cũng chỉ thích nói 1 lần thôi, ko thích nhắc đi nhắc lại nhiều làm gi`
THÔI NHÁ< TAO CHÍNH THỨC TUYÊN BỐ STOP Ở ĐÂY:)) KO BÀN LUẬN GÌ NỮA NHÁ
Cảm ơn anh Giang:)

baby love

Moderator
Trang Híp ơi ảnh ghép à
tởm we'+_+
Thoai thoai
Chị Linh bình tĩnh chút đi
1 điều nhịn là 9 điều lành
với lại bây giờ cứ đổi cho nhau thì mệt lắm
Cô Tâm cũng không dám nhận ai là chin lợn đâu mà
+_+

Uh, thì bình tĩnh, đang bình tĩnh thì có đứa khốn nạn vào chửi.Đúng thì phải nhận là đúng chứ, nói thế rồi còn thích gây sự.Bạn Đtrang hổ báo wa',nghe bạn ý chửi xong sợ ghê:)) Nó còn thách mình viết thêm bài nữa, sợ wa' cơ, cứ làm như tội nghiệp lắm ko bằng.Quên, đứa nào mún thưởng thức trình chửi nhau của ĐT thì tao send cho, đến phải bái bạn ý làm sự phụ=))

chocomog_257

Moderator
bọn này post nhanh vãi, mình về còn phải làm cơm :(
cạp ko nói rõ thế này thì ai biết đầu đuôi thế nào? sao đùng 1 cái tự nhiên lại chửi ĐTrang? ko hỉu gì cả :-/
Giang ơi, số ĐT trong tờ danh sách lớp mình là số của O2 bây h đúng ko? hình như sáng nay Giang chưa xem con Nokia của tớ :D <ko phải là khoe nhé, đt 2nd hand được cho muh :">> ai có số di động mới thì cho tớ add vào fonebook nhé :D

nhgiang

Member
MissIndependent said:
OK, em tiếp thu lời khuyên của anh:) Thực ra lúc post bài hơi bức xúc wa',có những chỗ nói cũng hơi wa'.Với lại cũng chẳng để làm gì, nói ra để nó biết thế thôi, để lần sau thôi ngay cái kiểu ấy đi.Em cũng chỉ thích nói 1 lần thôi, ko thích nhắc đi nhắc lại nhiều làm gi`
THÔI NHÁ< TAO CHÍNH THỨC TUYÊN BỐ STOP Ở ĐÂY:)) KO BÀN LUẬN GÌ NỮA NHÁ
Cảm ơn anh Giang:)
Uh. No pờ rốp bờ lem ( mặt anh ko lấm lem ! :D )

chocomog_257

Moderator
dạo này lớp mình câu bài khỏe nhẩy :D
chiều nay tao định bùng vụ cổ vũ :)) mà lần này vào sân Hàng Đẫy tự do ah? tao mất vé gòi >:)

p3yeu

Member
nhgiang said:
Thôi thôi. Em gái ơi. Lớp mình nó lắm chuyện lắm rồi. Đừng có mà nói thêm nữa. Anh biết là em rất bức xúc nhưng mà thôi. Nếu như mình có bị nói xấu thì cũng kệ. Cứ như anh đây này. THIẾU GÌ ĐỨA NÓI XẤU ANH ĐÂU ( đứa nào thì đứa đấy tự biết ), kể cả những đứa hồi lớp 10 chơi thân rất thân với anh, thế mà lên năm lớp 11 anh mới biết bản chất của bọn nó. Bây h anh thấy cái lớp này có nhiều đứa ko cùng đẳng cấp với mình, chơi với bọn nó chỉ để chơi thôi.
Bây h, đừng có nói cái gì nữa. Nghĩ sao thì làm vậy, ko cần phải nói nhiều. Ko bọn nó lại bảo mình là nói linh tinh.!
giang ơi giang thuộc đẳng cấp nào thế :D :D :D

thaole

Member
huyền ơi , giang mà , đẳng cấp cao lắm , chị em mình có mà ngước hay vác thang cũng không tới đc đâu ( mà cũng đ' biết là cái đẳng cấp gì =)) bạn ý nói nghe khủng hoảng vãi . sợ wa' à nha .

baby love

Moderator
hôm nai đến nhà con Trà chơi
Vui vãi
Ăn kem chụp ảnh :D
Post lên cho cả nhà cùng xem nè :x

hộp kem

học hành chăm chỉ ngoan ngoãn :D

ngồi ăn trông đẹp chưa=))

made_in_hiphop

nhgiang said:
Thôi đi nào, cái lũ hâm hâm kia. Tớ lâu lắm ko vào 4rum vì... chán quá. Bây h tự nhiên đến lớp, thấy Hương bức xúc quá, nên lên đây xem sự thể thế nào. Cuối cùng thì cũng hiểu..... Đọc đi đọc lại, thấy toàn hiểu lầm với cả đổ tội. Cả lũ thôi hết đê. Đừng bôi xấu cái mặt đã rất xấu của lớp mình nữa. Ai cũng có lỗi hết. Đừng có mà biện hộ " tao ko có lỗi" , " nó nói thế là ko đúng".

Lại còn chuyện cô Tâm cho tiền CL nữa. Hâm. Hâm hết chỗ nói. Thứ nhất, cô hoàn toàn có khả năng, nếu cô muốn, nhờ một đứa nào đó làm chim lợn. Ai chẳng biết nếu thế sẽ được cô ưu ái hơn. Chẳng cần tiền, nếu đứa nào xấu bụng bọn nó sẽ làm mà ko cần tiền. Điện thoại bây h rẻ bèo, việc quái phải tiền nong. Thứ hai, cô Tâm ko phải là người như thế. Học với cô 2 năm rồi mà ko biết cô là người hiền thế nào à. Với cả cứ nhìn nhà cô thì biết. Có phải như nhà cô Hạnh Ams đâu. Cuối học kì, sau khi thi hs giỏi, mỗi lần như thế, cô lại thưởng cho hs, toàn 50k. Nhiều lúc cô lại còn thay nhà trường thưởng cho lớp nữa chứ. Lương của cô thì ít ỏi, lấy đâu ra lắm tiền thế. CUỐI CÙNG, GIANG VẪN TIN CHẲNG CÓ ĐỨA NÀO LỚP MÌNH LẠI XẤU ĐẾN MỨC LÀM MỘT CÁI VIỆC CHỈ VÌ TIỀN NHƯ THẾ CẢ. Đứa nào xấu, ko cần tiền, bọn nó cũng làm. Đứa nào tốt, có cho vàng bọn nó cũng chẳng thiết.Đã đủ để kết luận chưa : Lớp mình chẳng có đứa chim lợn nào hết.

ko hề
t chẳng tin là Mrs lại tốt như thế
bây giờ Mrs của lớp 11 khác với lớp 10 roai`

made_in_hiphop

nếu Mrs ko sợ
sao lúc t bảo mẹ t đến
lại còn ko dám
lại còn thù mình nữa chứ
chỉ rình bắt lỗi mình
:-SS hổ báo...đại bàng

baby love

Moderator

xem nào hôm nay con này nó mang về bao nhiêu

các anh đừng chụp em em đã bị bắt rồi mà=))

Trông con Trà yêu vật :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000