D3 nào , phiên bản 2 ...

made_in_hiphop

hê hê
bóng đá quốc tế ế
trường đại học thái nguyên PRO.............VS....................Juventus( trong trang phục áo ngựa vằn xanh=)))

nhgiang

Member
made_in_hiphop said:
ko hề
t chẳng tin là Mrs lại tốt như thế
bây giờ Mrs của lớp 11 khác với lớp 10 roai`

Thôi, Trang. Trang đừng thế nữa. Giận dữ cũng có giải quyết được gì đâu. Cứ ngồi yên là hay nhất. Chẳng làm gì người ta thì người ta cũng chẳng làm gì được mình

chocomog_257

Moderator
thaole said:
huyền ơi , giang mà , đẳng cấp cao lắm , chị em mình có mà ngước hay vác thang cũng không tới đc đâu ( mà cũng đ' biết là cái đẳng cấp gì =)) bạn ý nói nghe khủng hoảng vãi . sợ wa' à nha .
choài, cùng đẳng cấp với cô Thảo cơ mà, sao muh cô phải khiêm tốn ^^ cô của iem mừ lị :D

chocomog_257

Moderator
xem mấy cái ảnh này có mấy cành cây hoa giả làm mình ko nhận ra đấy là tường nhà con Trà :)) cả cái váy bôhêm nữa, ko thể tin đc đấy là Trà hói :D
áo mới của Hạnh sự có j` đâu mà mày kêu sếch xi hả Huyền? =))

liz_va_tun

sao ko đơn giản là ngủ đi, mình toàn ngủ ah.... dạo này dậy muộn kinh ah...... thế nên tối ngủ muộn kinh ah......
@D3: lớp dạo này loạn kinh ah.....

p3yeu

Member
liz_va_tun said:
sao ko đơn giản là ngủ đi, mình toàn ngủ ah.... dạo này dậy muộn kinh ah...... thế nên tối ngủ muộn kinh ah......
@D3: lớp dạo này loạn kinh ah.....
con gái thôi
con trai loạn vào mắt ah =))

made_in_hiphop

nhgiang said:
Thôi, Trang. Trang đừng thế nữa. Giận dữ cũng có giải quyết được gì đâu. Cứ ngồi yên là hay nhất. Chẳng làm gì người ta thì người ta cũng chẳng làm gì được mình
ô la la
hôm nay có ng ghét mình thê
2 loi=>9 điểm
4 lối=> 7 điểm
hê hê
ko lam j cũng bị ghét sẵn roài
đúng là hay ho ghê
nếu hôm nay ko co mình vi phạm đòng phục thì chắc mọi ng` ko bi đứng đâu nhi?
ah`
hôm nay dc Mrs dành tặng 1 ánh mắt nhin ưu ái( lườm rách áo)
thích ghê:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000