D3 nào , phiên bản 2 ...

p3yeu

Member
Thảo đây nhá , ko fai huyền .
to Vũ Vân : bỏ cái từ kẹc đi , nghe ngứa lắm .Thê nhé . thnx trước
to phương linh : hehe , cảm xúc dồi dào vãi . Thật thế hả mày ? khổ thân mày , ko đi soi ng khác mà bị ng khác soi . thương thế .

sen_beo_ngu

Member
Đọc xong ko bít là Cạp chửi thật hay đùa ! :| Sao lại vừa chửi vừa cười :| ! Nhưng mà sốc quá. Ui dào, chuyện bị nói xấu thì ai chẳng bị. Sên thừa bít là SLG vẫn hay bị nói xấu đầy ra , nào là nhí nhảnh quá mức... blah blah blah... . Nhưng thôi, toàn người rỗi việc, ko để ý !

@sakura_chan : tất nhiên là Kamui ko kẹc òi ! Chuyện !!!:D

sakura_chan

Member
@ huyền : =)) , uh , cũng thấy điên nên định bỏ rồi - nhưng là từ dùng để trêu với con Sên ấy mà =)) .

@ Sên béo : >:p , quên đi, rồi tôi cấm cô mua đồ có hình Syao của tôi nhá >:p

p3yeu

Member
ko,thảo nhé ,ko phải huyền . [COLOR]nói nhiều quá nhàm lắm R="Red"][/COLOR] ok man?

ôi :D tao là huyền đây,thảo về rồi
cãi nhau thì ra ngoài mà nc :D pozt lên rum thì nó có đọc ko ;-)

<thằng Gấu bựa còn kâu kiểu đấy là tao ko tha nhé >:) > ý chết sry con Huyền, nãy tao ghép nhầm vào bài thằng Bi storm gòi. Cho mày pót lại lần nữa coi như tạ tội :D

chocomog_257

Moderator
@ ĐM : Cái avatar của nó là Kamui ạ, lêu lêu ĐM kẹc :p
Ko hiểu ra vấn đề ở đây là j` ah =)) Rõ ràng con Sên nóa bảo là "tôi đã thôi rồi", tức là thôi ko nghiện Kamui nữa muh. Nhể, lợn kẹc? '3'~ :p

chocomog_257

Moderator
@ Cạp: sao lại là Đặng Trang??? dạo này sao cả lớp có cả đống chuyện lôi ra bới móc, nói shock nhau thế nhỉ :| mà sao Cạp nói cứ nửa thật nửa đùa thế???
@ Nhợn: hehe, đổi cái title lại từ 2 tuần trước gòi :p nhìn kỹ đi, kawaii neko nhé :"> <lại sắp đổi avatar nữa :D>

baby love

Moderator
ôi thôi
đừng bới móc nữa
mệt lắm
:(
nói thật bây giờ không thể chỉ ra ai là chim lợn được đâu +_+
mà giả sử có thể có thì cô Tâm cũng không nhận đâu vì bảo vệ danh dự cho đứa đấy
Nói chung là thế +_+

chocomog_257

Moderator
@ Hạnh sự: kí bài Have U Ever tui nói là bài của SClub7 nhé, ko phải Brandy đâu :D bài Brandy hát đấy nghe ru ngủ quá :D
bọn mày thôi đi - có cãi chí chóe thế nào đi nữa thì cũng chưa ai có bằng chứng thật sự để chỉ ra đứa nào làm spy đâu :| bây h nghi ngờ ai tao cũng thấy vô lý hết :| khổ cho Hương 2 ngày vừa rồi quá &_&

chocomog_257

Moderator
alua alua ^^ mai đứa nào lên bảng Sinh ko :D dạo này mình bê bối quá, bài tập chỉ làm mỗi Toán, Sinh với Anh - còn lại bỏ hết :))

chocomog_257

Moderator
có điểm gòi ^^ 10 vì làm bài tập :D
lạ nhỉ, Giang lên đây ko chịu post gì cả là thế nào? để topic lớp mình xôm tụ lên tí chứ :D

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Hum nay đ' hiểu làm ăn kiểu giề, như shit ýX( Hơ, nhân lúc ko vui lém kể cho tụi mày nghe vài chuyện>:D<
Về cái vụ chim lợn ý mừ, quên mất, thực ra là ko liên quan lắm đến cái vụ chim lợn nhưng bùn cười ko kém:) Ngoài con chim lợn giấu mặt của cô Tâm, thực chất còn 1 đứa TỰ MÌNH LÀM CHIM LỢN CHO MÌNH:D Chết cười:)) Vui tính vãi=)) Các bác cho em vài dòng tâm sự kể lể với bạn TỰ CHIM LỢN nhá:))
Con rồ kia, tao tức mày lâu lắm rồi, nhưng mún giữ hòa khí cho lớp đỡ căng thẳng, với lại mấy chuyện lần trước tao cũng chả mún nhắc lại làm giề( mặc dú mấy chuyện mày làm với tao khốn nạn cực):)) Nếu ko vì những lý do kể trên, cộng thêm 1 số lý do khách wan khác thì tao phải chửi thẳng vào mặt mày từ lâu lắm rồi( thực ra với những gì mày đã làm thì chửi mày cũng là wa' nhẹ):)) Nhưng do ngoại cảnh tác động, cộng thêm vụ chim lợn, tao tự dưng mún chửi thẳng vào cái mẹt trơ tráo của mày cho bõ tức=))
Xin lỗi các bác, em nói mấy chuyện linh tinh hơi nhiều, thôi, vào việc chính vậy.Kính thưa các bác là chắc ai cũng ghét cái loại chim lợn, những con đưa chuyện là 1, dựng chuyện là 2, hay soi đểu là 3, đâm sau lưng bạn bè là 4...( còn 1 vài đức tính mà ko tiện nói ra ở đây)Con TỰ CHIM LỢN này có tất cả những đực tính " đáng quý" kể trên:)) Quên, TỰ CHIM LỢN có nghĩa là làm những việc kể trên: đưa chuyện,dựng chuyện... nhưng ko làm cho người khác, mà làm để thỏa mãn tính chim lợn của mình(mie, bệnh hoạn wa'):)) Em ko phải là nhân duy nhất, nhưng lại là nạn nhân thường xuyên của nó, nên bức xúc vô cùng,định mai đến lớp nói cả thể, nhưng chiều nay tự dưng viêm họng:(( nên đành làm hạ sách này
Con mất dạy, tao làm gì thì liên wan đíu giề đến loại như mày mà cứ thích soi mói tao.Bố mày đíu cần bít mày đi mày nói những giề, nhưng cái giề cũng có giới hạn thoai, vừa vừa thoai chứ.Bố mày cũng đíu hiểu mày làm cái việc chó chết đấy thì mày được cái đíu giề mà thích thế hở?Mk, tao đánh son bóng đến lớp đấy, thì sao nào?Ghen ăn tức ở hả mày mà cứ nói đi nói lại mãi thía?MK, nói cho mà biết, bố mày có làm giề thif chẳng việc đìu giề đến mày, nhá.Soi vừa thoai, nói vừa thoai.Cái loại như mày chắc cũng chỉ làm cái trò hạ lưu đến thế, tao thì lạ giề mày.Mấy chuyện trước đây tao ko muốn nhắc lại, nên mày cũng phải biết điều 1 tý, hiểu chưa?Mà nói sau lưng tao thì kín đáo 1 tý, lần sau tao ma biết mày nói linh tinh giề thì cứ cẩn thận đấyX( Mà ko, thực ra tao cũng ko để ý mấy chuyện đó lắm đâu, vì bạn thân của mày mà mày còn nói xấu thì chẳng có lý do giề mày tha cho tao cả, đúng ko?:))
Xong, đã hoàn thành.Tao xin mở ngoặc dưới này, là cái đứa trong bài này ko phải con Hương( nên thằng Huy thôi đi nhá, đừng có cái kiểu sồn sồn lên như hơm trước)Tao cũng nói thẳng là bài này viết tặng riêng bạn Đặng Thu Trang lớp mình( tao đíu cần đứa nào giải thích nhá,mày thừa biết mày đã làm giề, nên đừng có chối )=))
Khốn nạn vãi đái=)) =)) =))
Thôi thôi. Em gái ơi. Lớp mình nó lắm chuyện lắm rồi. Đừng có mà nói thêm nữa. Anh biết là em rất bức xúc nhưng mà thôi. Nếu như mình có bị nói xấu thì cũng kệ. Cứ như anh đây này. THIẾU GÌ ĐỨA NÓI XẤU ANH ĐÂU ( đứa nào thì đứa đấy tự biết ), kể cả những đứa hồi lớp 10 chơi thân rất thân với anh, thế mà lên năm lớp 11 anh mới biết bản chất của bọn nó. Bây h anh thấy cái lớp này có nhiều đứa ko cùng đẳng cấp với mình, chơi với bọn nó chỉ để chơi thôi.
Bây h, đừng có nói cái gì nữa. Nghĩ sao thì làm vậy, ko cần phải nói nhiều. Ko bọn nó lại bảo mình là nói linh tinh.!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000