D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
mấy đứa học ĐT thì sáng CN thi nhé, khổ sáng mai mình lại ko đc bùng gòi :((
hôm nay xem kết quả thi olympic rồi <:p Hạnh Dung được có 14, tao 13 :)) >:D< uiiii thế là ăn chắc 1 giải <bét ra là khuyến khích> :x hay nhất là Hồng Nam được 11.25, trên cả Giang 10.5 :D dạo này thằng Hồng học tiếng Anh siêu chế nhỉ :D

baby love

Moderator
chán vãi núa :((
Ôi ngoài Britney thần tượng của tao tao xin được cả đời yêu anh Ki Bum của Super Junior và anh Max của DBSK
Hí hí
2 anh đẹp zai vãi cả nón :(:)(:)((

p3yeu

Member
chocomog_257 said:
mấy đứa học ĐT thì sáng CN thi nhé, khổ sáng mai mình lại ko đc bùng gòi :((
hôm nay xem kết quả thi olympic rồi <:p Hạnh Dung được có 14, tao 13 :)) >:D< uiiii thế là ăn chắc 1 giải <bét ra là khuyến khích> :x hay nhất là Hồng Nam được 11.25, trên cả Giang 10.5 :D dạo này thằng Hồng học tiếng Anh siêu chế nhỉ :D
mịe thằng này nó yêu vào có khác=))

nhgiang

Member
Đây là kết quả thi Olympic của lớp mình vừa rồi :
Dieu Chi : 8.75
Hoang Giang: 10.5
Thu Huyen: 7.5
Thu Huong: 8.0
Duy Khanh : 8.25
Dinh Minh: 13.0
Duy Nam: 4.75
Hồng Nam : 11.0

Điểm ko như dự kiến! Hic!

Nobunaga Oda

con zai thế nào gọi là đẹp :D, đẹp là phải như hồng nam:
-đi mấy bước vuốt tóc 1 cái, đi qua chỗ nào có gương la đứng lại 5 ph, thường xuyên tru mỏ =))
- lúc nào cũng mệt mệt, khổ khổ, thường xuyên bị đàn áp, bị dư luận =))
- con` nhiều lắm, cứ soi hồng nam là ra hết =))

baby love

Moderator
tưởng j`
Hồng Nam cũng đáng iu mà:x
Tiêu chuẩn của con đây:x
Con trai trước tiên phải là con trai --> Exactly!
Ngoại hình: Cao ráo (1m65 trở lên), cân đối :x. mặt không có mụn,trắng, không có râu, dễ nhìn thông minh, trí thức:))
Ăn mặc: Lịch sự,gọn gàng, sạch sẽ, xịt nước hoa=)) tóc dựng vuốt keo, đeo cặp chéo, ăn mặc đàng hoàng,không được mặc quần bó sexy, không được phanh ngực, kín cổng cao tường.
Tính cách: Hiền, không nói nhiều, biết nhường nhịn, ga lăng, lịch sự, nhẹ nhàng, sẵn sàng giúp đỡ bạn bè
Ai có đủ những tiêu chuẩn này :x

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
Chồng mày hum nay có quả rách áo thật ấn tượng, sau đấy thì cài áo kiểu ... sườn xám 3 khuy cũng thật ấn tượng =))
sường xám :p sườn xám là cái gì chế =)) nhà nóa ở Nam Định bán phở kiêm luôn cháo sườn hả >:)
đúng mốt đồng phục của thằng D Nam - cách điệu theo kiểu Tàu, lại còn thể hiện tinh thần iu Đoàn = 3 cái huy hiệu thay khuy nữa chứ =)) =)) chết sặc vì cười =)) mà tiếc là Nhợn ko chịu lôi con L6 ra chụp ảnh nhỉ :D

chocomog_257

Moderator
@ Trí: tiêu chuẩn cho zai bao của mày chắc là thế này đúng ko >:)
1. Tóc phải đẹp, chí ít cũng phải vuốt keo hoặc để tóc dài lãng tử - hơn thế thì phải là xoăn spaghetti <như mày đóa> :-B
2. Quần áo phải hầm hố, ko thì phải là sơ mi sexy phanh ngực =))
3. Mặt: trắng + ko mụn + ko râu + đeo kính :eek:
4. Tính cách: chai lì, lẳng lặng, chịu đựng giỏi, hiền nhưng sẵn sàng uýnh lộn khi cần, kể cả con gái =))
mà hình như Việt có đủ hết các tiêu chuẩn này, nhỉ >:)

chocomog_257

Moderator
devils_daughter said:
sao hnam giỏi thế nhỉ ?

bái fuc bái fuc.

thế lớp mình có đứa nào dc
cóa cóa - tớ giải 3 nầy :D Khiêm tốn thui nhá, sợ dư luận lắm :">
bi h thì Trí có thể tự hào về HNam của mình gòi =)) dạo này ko hỉu nó ăn gì vào mà tự nhiên sinh lực dồi dào thế nhẩy :))

chickenzhn_zz

@ Tri : con choa' vua` phai thoi, di dau cung HN , HN dau dau` vai~.
May anh chi du luan it thoi , iem ngoi ban dau` thinh thoang nghe ten minh` hai~ cha? dam hoc bai` >>> chi? so. sap' bi "chem " :))

Nobunaga Oda

=))
từ nay có cái gì, bình chọn cái gì cứ đưa hồng nam vào,
lớp có tội gì cứ đổ hết cho hồng nam, lớp mình ngày mai đổi tên cả lớp thành lê hồng nam --> đi thi cả lớp cùng phòng =))

Red Devil

Member
Chẳng hiểu gì nhưng cứ vào câu. Bài này mà bị xóa thì cứ bóp cổ tình nhân, cắt **** chocomog..........heheheheheheheheheheheheheh

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000