D2 và những trò con khỉ!

XinhZai

Thằng wuỳnh dái đ** bit giè mà cứ nói bừa híhí,vụ thằng Khánh Ái ăn con 0 tươi là hồi 11,thằng Khánh Ái ngồi cạnh thằng Trí Bướm tao ngồi 1 mình sau chúng nó,có fải thằng Oản kặc đâu,các cụ bảo rồi kô biết phải hỏi muốn giỏi phải học,mày kô biết thì đừng fát biểu liều,kẻo có ngày a gặp a cho mấy đấm thì lúc đấy lại khổ ra......kakakaka!!!

XinhZai

vinh_loves said:
dcm, bạn Tùng ọ chửi bậy nhìều thế.
@Vinh Biển chú bé chửi a hình như hơi nhiều thì fải,a thấy chú cận có vẻ trí thức nên 3 năm học cấp 3 a đã bỏ qua nhiều cho chú mà bây h chú lớn chú láo wé hêhê(à chít Wên mất Vinh biển chưa tròn 18 ae oiiiiiii,hâhhâhhâh....))=)) =)) =))

Vũ "nhị"

Member
Các anh ơi, em có ngu kiến thế này : Ngày trước anh em mình ít quân, toàn bị bọn ngoài chèn ép nên mới phải chui rúc vào đây.

Bây giờ anh em mình đông nhất đây rồi, dek sợ bố con thằng nào nữa, anh em mình post bài luôn ở 2 thread "12D2" lẫn ở đây luôn.

Tình hình có chửi nhau thì mọi người tập trung sang 12D2 nhé. Chỗ này bàn dân thiên hạ hay vào, có gì lỡ mồm thì...

Đây là ngu kiến của em, anh nào chửi em cũng đành chịu thôi.

estrella

Active Member
vinh_loves said:
@Tùng ọ : anh ác quá, đừng có lôi cái vụ chưa đủ 18 ra để em còn có quyền lấy vợ chứ
Anh Vinh ơi, con trai 20 tuổi mới có quyền lấy vợ, 18 chưa đc lấy đâu (hehe trừ phi anh là..........)

estrella

Active Member
Em cứ mà đợi đấy, cuối năm anh vác trầu cau sang lớp em thì đừng có thắc mắc nhiều.
Anh vác thì anh cứ vác có liên quan đến em đâu hehe, đến ruớc bạn nào ở lớp mình đây (đuơng nhiên ko phải mình rồi)

estrella

Active Member
Trích:
Nguyên văn bởi estrella
Anh Vinh ơi, con trai 20 tuổi mới có quyền lấy vợ, 18 chưa đc lấy đâu (hehe trừ phi anh là..........)
là sao thế ạ?
em ạ luật Vn là con gái 18 tuổi là đủ tuổi lấy chồng rồi còn con trai thì 20 tuổi mới đc lấy vợ hehe

milkywayprincess said:
mọi ng` thi cử thế nào?
chúc cả nhà 1 năm mới vui vẻ hạnh phúc^^
Ha ha, anh sang kì mới đến nơi rồi bây giờ mới có em hỏi thăm. Dù sao cũng thay mặt "bầy đàn" D2 cám ơn em nhiều vì lời chúc.

vinh_loves

hix hix, hồi cấp III ông công dân dạy kiểu j` ý nhỉ? Hóa ra tận 20 mới đc lấy vợ à :(( -> đừng nỡ dập tắt hy vọng cuối cùng của anh thế chứ Phương Thảo
Mà em Bùi Hoàng Ánh là ai thế, có người nhà trong này hay sao mà quan tâm đến các anh thế ^^ -> thanks nhiều

estrella

Active Member
Thì em nói cho anh dỡ bùn lòng còn gì, đâu phải mình anh chưa đc lấy vợ...hehe mà ko cần gọi tên em đầy đủ thía đâu

Thành Công

wanted said:
ơ cái thằng cổ nhuế " 2 sọt " ko đi kiếm thêm vài sọt bán lấy tiền về quê ăn tết hay sao mà lại đòi đi chơi cùng các anh thế???=))
tu dau nam den gio em kiem du roi,cuoi nam phai an choi dap pha chu>luc nao di cac anh no bao nhe.(ma cai dis con m... cai thang thekule,ben gia lam huyen nha may ko co viec gi cho may lam ,co can lam them voi tao ko,tao chuyen nhuong cho "2 cai sot" :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000