D2 và những trò con khỉ!

vinh_loves

khiếp, pác Hải lớ dạo này làm ăn chân chính lắm. Mấy lần chat với pác lại cứ tưởng đang chat với chủ tịch hội ngoại đạo -> ngoan vãi.
Pé Xuân Mai lâu lắm mới gặp mặt, dạo này học hành thế nào rồi.
@ pác Tá Sửu : học bên USA thế nào rồi, có khá hơn tí nào ko?

ptgd

Hỡi anh em D2, tôi kêu gọi các bạn hãy tỉnh táo, hãy là những người đàn ông đích thực biết đúng, biết sai và "biết thế nào là đủ". Quá khứ là một bài học nhỏ trong cuộc đời đầy cạm bẫy. May mắn thay, tôi đã sớm "ngộ giác" và tìm được "chân kinh", suy nghĩ rất nhiều và hiểu được "một phần nhỏ của đạo lý" ấy. Đó là:
Hãy nhìn về phía trước chứ đừng nhìn về phía...ấy

vinh_loves

Hoan hô, hoan hô, bác Hải khổ bốc phét hay quá, hoan hô hoan hô.
Em quê mùa chả lói đc thứ văn trương bay bướm như bác, chỉ dám sin đóng góp vài ý kiến nhỏ như xau :
- thứ nhất : em rất đồng ý với bác Hải lớ, trúng ta đã nà những người đàn ông đích thực, ko nên chỉ chăm chăm vào ný thuyết như thế, mà cần phải có thực hành, thực tiễn thì mới khá đc -> đề nghị các pác chú trọng hơn về vấn đề này.
- thứ hai : em dốt lát quá đành phải chui vào cái chường Bách khoa thiếu đói này, tình hình là rất tình hình, nếu năm cấp III súng em rệu rã chả muốn nên cò thì nên ĐH, đôi khi nó đã chảy thành nước rồi. Các bác nào có nòng hảo tâm cứu đói anh em với, về vấn đề này có nẽ bác Vũ Nhị, Bình Lan và Tùng điện cũng rất đồng ý với em (riêng bác Tùng cót thì miễn cho vì dạo này bác làm ăn khấm khá quá)

Ơ thế Tùng Cót vao trường nào thế anh em?
Vinh Biển còn có anh em trợ lực chứ tình trạng của em bây giờ bi đát ác. KHi đi thế nào bây giờ vẫn thế ( Mang tiếng đi MĨ )

vinh_loves said:
khiếp, pác Hải lớ dạo này làm ăn chân chính lắm. Mấy lần chat với pác lại cứ tưởng đang chat với chủ tịch hội ngoại đạo -> ngoan vãi.
Pé Xuân Mai lâu lắm mới gặp mặt, dạo này học hành thế nào rồi.
@ pác Tá Sửu : học bên USA thế nào rồi, có khá hơn tí nào ko?
Thang Vinh Bien nay lao' that, lon roi ma` van nhu* thang Bien ngay xu*a, B-) =))
ko nhi`n thay anh em lo*'n het ra roi ah`....mo^~I chu' sinh sau de muon, nen bay h con` non lam....heheh
con Hai lo' thi` bay h ngoan roi`, Hai nhey?

Thành Công

hehehhehehehehe
anh hải nớ nớn rồi có khác.em xin chúc mừng anh.nhưng như thế chắc con người yêu của anh khổ nắm,cho em chia buồn với ló nhé hehehehehehe
em bây giờ cũng dã thay minh sai roi,cung quyet tam 'ko nhin ve phai ay' nhu anh hai lo,nhung thinh thoang..............toi loi qua (tai thang Duc anh hip hop no cám dỗ em.....:-S :-S :-S :)) :)) :)) :))

Vũ "nhị"

Member
Hix, các bác tiến bộ lên nhiều còn em thì ... xấu xa đi! Em là thằng không bị Cáo già gọi về nhà nên mới lâm cơ sự như bây giờ. Trời ơi! Còn đâu cái thời em "trong sáng" khi xưa nữa. Em xin lỗi bác Hải lớ là em đang trong tình trạng nuôi nhốt trong cái trại tập trung nên khát, đói nên không thể không...Em sẽ cố gắng thực hiện theo chân lí của bác Hải lớ để trở thành người đàn ông chân ko ...phụ.

Vũ Xuân Anh

Mấy thằng học KT còn sướng, chứ con gái GT thì toàn là máy ủi với máy xúc thôi.Thật là khổ thân những thằng học trường kỹ thuật.
:( .Anh em cứ gặp thằng Oản thì biết, dạo này nó như phát cuồng, suốt ngày nghĩ đến " B-) cái đóB-) ".
Chắc phải cho nó gặp Hải lớ, để học tập kinh nghiệm.

Vũ Xuân Anh

Tạm thời đình chiến với các giám thị

[FONT='.VnTime']Anh em ¬i!Em nghØ TÕt råi. VËy lµ ®· thi xong m«n Ph¸p.[/FONT]
[FONT='.VnTime']C¸c m«n Tin- To¸n sau tÕt em míi thi.[/FONT]
[FONT='.VnTime']Anh nµo cã kinh nghiÖm thi To¸n th× YM cho em víi.[/FONT]
[FONT='.VnTime'][/FONT]

vinh_loves

hình thằng nào thế hả pé Xuân Mai.
Mà pé Xuân Mai học trường j` ý nhỉ (sorry em ko nhớ ^^), sao lại phải học tiếng Pháp, hình như là pé học ở HCM City đúng ko? Bao giờ thì chuyển ra HN ?
Tít Tít Tít Tít đến roài, anh em họp nhau làm bữa thịt rắn cho ngon các pác thấy thế nào?

Vũ "nhị"

Member
Anh Vinh biển học nhiều quá nên tăng số mắt à. Tráng Chí đấy chứ ai! Anh không nhớ cái hôm hắn bị một lũ lột áo rồi chụp ảnh hả.

Em nhớ vụ đấy còn có quả Lai Ân và một số chiến hữu chúi mũi vào tờ HTT2! phần "Núi đôi", có chụp ảnh nhưng không biết đại ca nào giữ. Ai có yêu cầu post lên cho anh em xem nhé!

ptgd

Năm Gà sắp qua, năm Chó sắp đến. Một năm qua thế nào, từng người báo cáo một cho các anh em biết đi ???

wanted

hehe mấy ngày kô lên forum thấy anh em post bài nhiều ghê:)
kém miếng khó chịu,em cũng phải post 1 bài đáp lễ :))
Xem nào,1 năm vữa qua mình làm đc gì nhỉ??(hình như ko:( )

Vũ "nhị"

Member
Năm gà là năm em thắng lợi rực rỡ (tạm coi là như vậy) trên mặt trận học hành đồng thời cũng là năm thảm hại trên mặt trận tình cảm (hiện đang thất tình trầm trọng!). Hy vọng năm chó sẽ tiếp tục giữ vững phong độ chiến đấu mặc dù em không hy vọng mặt trận 2 khá hơn.

wanted said:
hehe mấy ngày kô lên forum thấy anh em post bài nhiều ghê:)
kém miếng khó chịu,em cũng phải post 1 bài đáp lễ :))
Xem nào,1 năm vữa qua mình làm đc gì nhỉ??(hình như ko:( )
Vấn đề là anh QD định thông báo điều gì thế Em k hiểu ?
Năm qua là 1 năm cực may mắn với em. Đỗ Tốt nghiệp, đỗ DH, đỗ visa hè hè nhiều đỗ ghê. Chẳng bõ công em ăn xôi đỗ mãi =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000