D2 và những trò con khỉ!

Mới 1 ngày dài không lên, da thấy Hải và CÓt chiến nhau, sợ vãi....
Đề nghị hải dùng ngôn ngữ đẹp.....heheh
hai thằng này mà hồi ở lớp thì cầm chổi đuổi nhau rồi đấy...
heheheh....thú vị thật

Anh ơi em hỏi tí không phải chứ hình như bác Hải này không giống bác Hải ngày xưa em quen thì phải :">. Em đùa thôi bác đừng giận thằng Cót hơi quá đáng thật.

Cót ơi mày đang học trường nào hả Cót?

Tá Đức bao giờ về? Cả Hiếu nữa.

Hiếu-UK

Híc, anh Hải dạo này kinh quá, làm em cũng phải sợ :|. Nhưng mà thôi ko sao, phải thế mới đúng đấng nam nhi >:). Thế này về VN ngoài Dũng bọ cạp ra còn có Hải Khổ bảo trợ, em chẳng sợ bị thằng nào bắt nạt rồi. ;)

Anh Đức khi nào về? Em tầm giữa hoặc cuối tháng 6 em về. Cố gắng về càng sớm càng tốt. Sớm nhất có thể là 15/6.

Đang chán đời quá. Chắc một tháng nữa em ko online :(. Tu luyện thôi. Chứ không cứ sống như em thế này chết vì chán mất.

vanvit90

Member
To everybody : Các bác ơi ... cái avatar của anh Hiếu là Phương-người yêu anh ấy ... còn cái avatar của em là em chứ là ai ... hic !!!Vân cũng là Ngân mà các bác ạ chứ lão Hùng nhà em mà bắt cá 2 tay em thịt luôn ấy chứ :p !!!Nhà em nội ngoại mỗi người 1 ý nên trong giấy khai sinh em tên là Ngân nhưng ở nhà ba má gọi là Vân có biệt danh là Vịt vì ma ma em sinh 2 cô con gái - 2 con Vịt zời :p !!!

To anh VHùng : Nhận nhầm vợ thế à ... ko chấp nhận được hè về em xử lí anh sau !!!

vanvit90

Member
Hic người yêu anh Hiếu già quá lại quái nữa bác nào đồng ý với em ko ???===> em trông vẫn còn nai chán các bác nhỉ ??? :p

vinh_loves

ptgd said:
Mẹ mày, tao "dẻo mỏ" thế là để các bạn đọc cho vui. Mày nghĩ bố mày là loại dối trá ah ? Nói dối thắng mày thì được cái chó gì, oai chắc, oai lắm đấy. Nói bực mình đ** chịu được.
:)) cuối cùng cũng phải quay về với cái bản chất truyền thống của D2.
Em nà em chẳng ưa cái noại giả cầy như bạn Hải Khổ đâu, nhưng thỉnh thoảng post nên để anh em thư giãn 1 tí cũng hay hay.
@ Hải khổ & Tùng cót : các anh đi chiến PS thì cho em theo với đê, ở nhà buồn quá. Nâu nắm rồi em ko nhúng tay vào nên cũng ko biết trình độ mình nó xuống cấp thế nào rồi. Hôm nào đi thì nhắn cho em phát

tungcot2302

to everybody: thang hai no treu em y ma.chu chieu qua vua di choi vui ve voi no xong.hehe.em chi muon treu de no tuc len vao forum post bai cho nhieu thoi ma.cac bac hieu y em chua

to hieu-uk: anh bao chán ko online 1 thang la the nao.co phai la len mang tu tap voi anh em mot ti la lam anh chán mat thoi gian cua anh ha [-( .anh ko phai thanh nien D2 roiX(

to em ngan:sao em cu phai so đo chuyen già hay trẻ the nhi.tre thi khoẻ, già thi kinh nghiệm.moi cai co cai hay rieng.cac bac thay em noi dung ko

wanted

tungcot2302 said:
to em ngan:sao em cu phai so đo chuyen già hay trẻ the nhi.tre thi khoẻ, già thi kinh nghiệm.moi cai co cai hay rieng.cac bac thay em noi dung ko
sao mày nói gì khó hiểu thế tùng cót...:)
Giải thích rõ 1 tí đi:p

Hiếu-UK

Ẹc, không phải là sợ mất thời gian, mà là em định nghỉ một tháng tu luyện cái khác :p. Ko lên mạng chat chứ có bảo ko vào forum đâu :p. Thỉnh thoảng vẫn vào post được mà. Hê, hê, hơi tí đã bị mắng rồi, người yêu tôi còn ko kin bằng ông đấy :))

Lại được ông Quỳnh nữa, thâm ý của Cót ông mà không hiểu tôi đi đầu xuống đất :)). Lại còn thích hỏi nữa chứ :)). Nhưng mà cót ơi, nói thế dễ ... :p Lúc đấy anh em ko bênh được đâu :)).

vanvit90

Member
To anh Tùng :Mãi thì ko sao tự dưng anh Hiếu anh ấy nghe lời người yêu anh ấy:-O bắt nạt em nên em :(( mới lên chê vợ anh Hiếu ;) chứ các bác quên mất là chính em mai mối nên anh Hiếu mới có vợ à :p !!!

To anh Hiếu : Anh nghỉ online với mọi người để mà online với vợ anh à:-/ ... ??? Phương có chồng đồng nghĩa với việc em mất đi anh trai :| ... thiệt thòi cho em rồi:( ... làm ơn mà ko được đền đáp:(( !!!Anh bênh vợ anh vừa thôi ... bảo vợ oánh em gái mình ... anh còn là anh em nữa ko hả X( ???

wanted

Hiếu-UK said:
Lại được ông Quỳnh nữa, thâm ý của Cót ông mà không hiểu tôi đi đầu xuống đất :)). Lại còn thích hỏi nữa chứ :)). Nhưng mà cót ơi, nói thế dễ ... :p Lúc đấy anh em ko bênh được đâu :)).
đấy là em phải hỏi cho rõ chứ thằng tùng cót nó dùng nhiều từ đa nghĩa lắm =)) ....phải để nó giải thích mới ra ngọn ngành câu chuyện đc :) :) .Ý em là thế chứ nghĩa đen của nó ai mà chẳng hiểu:p

ptgd

tungcot2302 said:
...nhung hai a,con trai ma mồm mép nhu may...
Cả ngày hôm nay chả tập trung học hành, làm ăn được cái gì vì câu nói này các bác ạ, em buồn quá.

Thằng Cót thì ;)) chả biết thằng nào bị thằng Trường nó xì hôm kiểm điểm cả lớp nhỉ? Các bác cứ theo đấy mà chiếu tội he he.

Mà thằng Cót già trẻ gì là chuyện nhà tao liên quan gì đến mày mà đòi xơ múi =)).

Các anh ơi mạng nhà em hỏng mất rồi. Thế là nghỉ chat :((

Hiếu-UK

wanted said:
đấy là em phải hỏi cho rõ chứ thằng tùng cót nó dùng nhiều từ đa nghĩa lắm =)) ....phải để nó giải thích mới ra ngọn ngành câu chuyện đc :) :) .Ý em là thế chứ nghĩa đen của nó ai mà chẳng hiểu:p
À, em nói là em nói nghĩa bóng chắc anh cũng hiểu nốt ý :p. Dân D2 chỉ cần nói thế là hiểu nghĩa bóng rồi còn gì :)).

Híc, em gái mình hôm nay kinh quá. Mắng cả anh :p. Anh làm gì mà online với riêng chị em. Chị em anh cũng ít gặp mà.

wanted

sao anh hùng lại nói chuyện cũ của bạn cót ra thế..=)) .Nói ra bạn ngại..:p *thực ra thì ai cũng dính nên anh hùng béo nói ra làm chi vậy:">

To cót:mày lại post thêm 1 bài cáo lỗi với thằng hải nữa đi....mày để nó ko học hành gì cả ngày hôm nay thế là ko đc rồi..:)

Hix Hải lớ thế là chưa đắc đạo rồi. Bị thằng Cót quấy rối thế kia kể cũng ức chế thật. Em thông cảm với bác. Bao giờ thì bác vào học chính thức ở Mít thế? Em quen 1 ông thầy bên này đang học thạc sĩ Tiếng Anh khả năng năm sau sẽ về dạy ở Mít. He he he có gì đi cửa sau cứ qua em nhé >:)< Phương châm của em là ai nhờ là thượng đế mà lại.

Vân ơi từ từ bình tĩnh em, Hiếu mảnh khảnh thế kia P cho 1 chưởng là phiêu diêu nơi nào rồi chẳng cần em phải ra tay đâu. Anh có nhầm ảnh của em với Phương đâu tại Hiếu bảo em gửi cho Hiếu 1 rổ cho nên anh mới hỏi có cái nào mới em chưa gửi cho anh không. :) Anh sẽ cố gắng sửa cái mạng sớm.

tungcot2302

to hai kho: nay bo may da phai xuong nuoc xin loi may truoc roi nhe.tao da bao ko viet gi ve may nua roi con gi.may ko hoc hanh dc la do suot ngay chat chit voi nyeu chu loi gi cua tao.ko thich thi thoi nghỉ cho khoe!!! tu nay dien tu tao cung ko ru may nua,ko anh huong den thoi gian hoc hanh cua may,cu nhu la ko ru may di tao ko biet choi voi ai y

to hung beo: nay ca ong nua,ko phai thua nuoc duc tha cau, ong nen nho la noi cai day ra cha hay ho gi dau.ma ong dung tuong ong ko dinh,ca lop nay ai la trong sang the.trong forum co moi nyeu ong thoi nhe.neu ma thich loi lai chuyen cu day ra,nguoi yeu ong biet thi ai die truoc the ???

ptgd

tungcot2302 said:
to hai kho: nay bo may da phai xuong nuoc xin loi may truoc roi nhe.tao da bao ko viet gi ve may nua roi con gi.may ko hoc hanh dc la do suot ngay chat chit voi nyeu chu loi gi cua tao.ko thich thi thoi,nghi choi,tu nay dien tu tao cung ko ru may nua,ko anh huong den thoi gian hoc hanh cua may,cu nhu la ko ru may di choi tao ko biet choi voi ai y
Anh em xem thằng này nói có ức chế không. Thích thì nghỉ.

Ặc em xin lỗi hai bác. Hix đường nào thì em cũng mất lòng bác. Hy vọng bác bỏ quá cho. Hè về em còn có người chơi Nhật cùng hè hè.

Chuyện này đến đây thôi nhé. Em xin lỗi hai bác. Hai bác cũng giữ hòa khí tí nhẩy hè về còn chiến bóng đá Nhật.

Góp ý nhỏ cho lớp phó học tập lần sau type bài có dấu cái. Em đọc mãi không ra, già mất rồi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000