D2 và những trò con khỉ!

tungcot2302

to eveybody: hom nay em ke cho cac bac ve thang tri dung nhe.bay h tri buom len dai ca roi.co 3,4 thang de co.hom em di choi bi a cung no.vua den cho choi xong.tri dung ho mot tieng the la 3 thang de phai nhuong ban cho em voi thang dung danh.mot thang de noi: anh dung co lay motorola E680 ko,de em di lay cho.con mot thang khac: toi nay di an gi day dai ca de em bao nhe.khenh vai lua luon

to em ngan: cong nhan la nho co em ma forum no moi rom ra the day. anh vao ma thay toan đực rựa nhu hoi cap 3 thi chan luon.em co gang loi keo them 2,3 em xinh tuoi nao vao day nhe.anh se thuong cho em % xung dang

vanvit90

Member
To anh Tùng : Cái bác này hay nhờ ... bác có người yêu rồi thì bác dẫn vào đây xem nào ;-) !!! Chứ trong cái topic này có mình em là con gái :"> ... hic B-) ... chán òm ... :( !!! Avatar ấy là ảnh người yêu bác à ???

To everybody :Em đang cố kéo người yêu anh Hiếu vào đây cho vui nhưng mà nó đăng kí đang gặp lỗi nên chưa vào chào các bác được :) !!!Đề nghị bác nào có người yêu dẫn vào đây đi cho em có chị có em chứ cứ mình em thế này chán quá ... :(( !!!

Hiếu-UK

Hê hê, người yêu bác Cót xinh quá nhảy. Anh em giờ ai cũng có vẻ yên bề gia thất rồi :p. Hè này em về rủ đi chơi, có khi mọi người còn phải xin phép vợ mất :)).

Dũng bọ cạp dạo này máu quá nhỉ :p. Bảo đại ca vào forum chơi đi. Có gì em còn xin đại ca con di động dùng tạm nào :p. Thế hè này về, em có gây sự với bọn nào. Cứ bảo mày có biết Dũng bọ cạp không chắc là bọn nó sợ mất vía nhỉ (chỉ sợ bọn nó còn đánh thêm cho :p).

Phải công nhận lớp mình toàn đực rựa vào mấy thằng với nhau đúng là mất vui. Cứ có em nào vào là xôm hẳn lên :)). Hệt như hồi cấp 3 :)). Mà em rủ P vào đi :p, có chị em cho vui. Chứ mấy ông kia, chẳng biết bao giờ mới gọi người yêu vào đâu :)). Có người yêu thì rủ nhau đi chơi, không chịu vào đây đâu :(. Cứ nhìn Hải khổ đấy, giờ mất mặt rồi :p.

tungcot2302

to long sex: nghe giong dung giong thang long sex roi.suot ngay chi muon gay su voi anh em thoi.can than tao đồ sát day

to em ngan: bay gio bon anh sinh vien ca roi, già roi thinh thoang cung muon dc thu gian doi chut nen moi nho em gioi thieu vai em 88,89 de tam su cho do co don

to everybody: de em ke tiep ve thang duc anh,no dang chuan bi di du hoc my roi.nhung tinh hinh la bo me no van bat thi not HK1 o day da.ma no thi lai bung qua tiet roi nen bi duoi hoc.the la bi goi dien ve nha.cac cu biet xac cho no 1 tran luon.the la cac cu bat no phai on thi lai may mon truot.kho than. co hom chan doi ru em di tự tử the la em phai dan no di an mot bua chân gà với cánh gà nướng cang bung xong no moi quyet tam hoc hanh lai dc day.bay h thi lai dc mon toan cung on roi.cac bac thay em dung liệu pháp ẩm thực hay ko ???

ptgd

hê hê chào cả nhà, mấy ngày rồi ko vào nhớ thế, rôm rả quá.
Chú cót rất tích cực post bài, yêu cầu gõ có dấu nhé.

Ui thế hóa ra thằng Cót nói điêu hả bác. Kiểu này em Trang vừa mở mồm ra bác Hải Khổ đã chạy mất rồi chẳng cần em ấy phải chạy ra bày tỏ sự việc nữa :)). He he em đùa thôi. Bác Hải rủ bạn gái vào đây đê hay ít ra cũng post cái ảnh chứ nhẩy?

@long Sex:Hô hô, kinh quá nhỉ, Lai chú Long Sex, lâu không vào, pot bài nào là thôi bài đấy...kekek, yêu cầu chất lượng tí.
@ HẢi lớ: Có ảnh người yêu thì pót lên đây cho anh em xem nào

Hiếu-UK

Phải phải, anh Hải Lớ phải học tập anh Cót đi :p. Đưa ảnh bạn gái lên. Em phải hỏi ý kiến người yêu đã, người yêu chưa cho phép mà linh tinh là chết :)). Đùa tí chứ em đâu có nhiều ảnh để up lên đâu, chứ có là theo anh em rồi.

Mà lớp mình đang từ avatar ảnh mình, giờ chuyện sang model ảnh bạn gái đê :)). chuyển thế cho bốc :p.

Anh Hải ơi, em cũng không tin lời thằng Cót đâu. Chắc nó nói thế, chứ anh Hải dũng cảm thế chắc ở lại chiến với mấy thằng kia nhỉ:p. Hê, hê, em nói thế chứ anh đừng nghe khích đểu mà ở lại nha :)).

Híc, anh Đức bảo post bài chất lượng, anh post 2 dòng :p. Pó toàn thân :p.

tungcot2302

to everybody: cac bac biet hai kho lop minh co biet tai nói đểu roi ma.hoi hoc o lop anh em minh noi voi no may cau la no lai gio cai giong đạo đức giả ra.nghe ghet vai .tin no sao dc.em cung co them phan hai kho bo chay cho no ly ky.that ra hai kho no ko bo chay dau no chi nấp o dau do thoi :))

to duc ti: dung la cai thang thich lãng mạn, chup cai anh trong hoi bi han quoc day, nhung hoi chuối

to hai kho: nay tao ke the la chinh xac 90% roi.day la tao chua ke may ngoi choi dien tu o hang bun voi bon tao.ngoi mot ti la nhan tin voi nyeu lam gian doan anh em choi.the la bon tao ko cho doc tin nhan nua thi lai gia vo len gac di ve sinh.ve sinh gi ma tan 15 phut.goi dien cho nguoi yeu thanh minh so no gian chu gi hehe

ptgd

tungcot2302 said:
to hai kho: nay tao ke the la chinh xac 90% roi.day la tao chua ke may ngoi choi dien tu o hang bun voi bon tao.ngoi mot ti la nhan tin voi nyeu lam gian doan anh em choi.the la bon tao ko cho doc tin nhan nua thi lai gia vo len gac di ve sinh.ve sinh gi ma tan 15 phut.goi dien cho nguoi yeu thanh minh so no gian chu gi hehe
Mẹ thằng cót, mày thích lên đây nói xấu tao ko???
Các bác ạ, em ko muốn giải thích...quân tử ai lại đi giải thích những lời tiểu nhân bao giờ.

Ặc ặc không ngờ bác Hải Lớ buông lời mạnh mẽ thế. Thế thì chuyện bác yêu em Trang là đúng rồi. Cung hỷ cung hỷ bao giờ thì bác cho bọn em ăn kẹo?

Em đùa tí, he he. Hải Lớ bây giờ học thế nào rồi. Em mua vé máy bay rồi. 5-5 em sẽ có mặt ở VN.

shy_boy1987

tungcot2302 said:
Cuối cùng thì sau 2 tháng ròng rã tungcot cũng đăng nhập đc rồi.Hơi vất vả nhưng ko sao đã được gặp lại đc các chiến hữu xưa.hehe các đồng chí dạo này thế nào cho tôi biết tình hình với.nghe nói hoa kiều hùng béo mới thịt thăn dc em xinh lắm à.còn em thu quỳnh nhà ta ko biết chồng con thế nào rồi.kể đê kể đê <:p
Tùng cót nhớ ai đây ko??? Hehe. Đang học trường nào thế? Người yêu trong avatar ah? Xinh vãi ị

ptgd

@Hung beo: em học hành cũng bình thường, chuẩn bị vào giai đoạn nước rút, thi cử. Anh về đúng tầm em vừa thi xong, chờ vào học cao đẳng, tốt quá.
@Tùng cot: tôi đang chờ câu xin lỗi vì đã bôi nhọ danh dự của một "đấng nam nhi đại trượng phu yêu vợ" của ông đây

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000