D2 và những trò con khỉ!

wanted

em xin 2 bác....các bác cứ như nước với lửa...
trêu nhau vài câu thì có sao mà các bác nặng nhẹ với nhau thế....
Lại còn nghỉ chơi nữa mới nghiêm trọng chứ...:p
Tất cả bình tĩnh bình tĩnh nào!!!!!!:)

Daiderman ơi, bao giờ anh sang Sing thế?

Hè này ai có ý định đi chơi xa cả lớp không nhỉ? (Hay ít nhất đông đông tí cho vui) Hồi cấp 3 chẳng mấy khi được đi chơi xa mà. Kéo cả hội đi cho tưng bừng anh em ơi.

ptgd

Appassionata said:
Ặc em xin lỗi hai bác. Hix đường nào thì em cũng mất lòng bác. Hy vọng bác bỏ quá cho. Hè về em còn có người chơi Nhật cùng hè hè.

Chuyện này đến đây thôi nhé. Em xin lỗi hai bác. Hai bác cũng giữ hòa khí tí nhẩy hè về còn chiến bóng đá Nhật.

Góp ý nhỏ cho lớp phó học tập lần sau type bài có dấu cái. Em đọc mãi không ra, già mất rồi.
Bác Hùng nói rất khách quan, ko có lỗi gì ở đây cả. Chắc tại thằng cót hiểu lầm thôi, lúc nãy em đọc giận quá mất khôn, nói linh tinh.

Hiếu-UK

ặc ặc. tôi xin 2 bố. Có thế mà đã đòi nghỉ chơi rồi. Con trai thế không được. Em Vân em nhìn vào em ý cười cho. Trọng tài đây rồi, 2 bên bắt tay làm hòa đi nếu không cho 2 ông mỗi ông một thẻ đỏ bây giờ. Lúc đấy 2 đại ca cấp cao là Đức Đại bàng và Dũng bọ cạp xử lý thì đừng trách nha :p. Thôi bắt tay làm hòa, hè về em còn có người dẫn đi ăn uống chứ :p.

Anh Hùng ơi, em ko thích chơi xa :p. Lâu lâu mới về Hà Nội mà. Em chỉ kết đi ăn uống đập phá thôi :p. Nhưng nếu các bác đi em cũng đi :p. Hăng lắm.

Ủa Bác Quỳnh sắp đi sing à? Sao lớp mình thành lớp xuất ngoại rồi :p. Đi nhiều qué.

Híc, anh VŨ NHỊ đâu rồi. Thời gian này tu luyện thi học kỳ hay sao mà mắt tăm thế. Ko có anh mất vui.

tungcot2302

tu quynh giai: em công tư phân minh lam,anh yen tam.trong forum cu noi cu chui thang hai cho suong mom tội gì, con o ngoai thi van di choi voi no suot y ma :D .với cả em cung hieu thang hai ma,mom no cu nói đểu ban be the thoi chu no tot tinh lam hehe

to hung beo: xin loi em biet bay h anh toan hoc tieng anh nen quen het tieng me de roi nhung em quen chat ko dau roi,viet bai co dau lau nen ngai lam.yen tam nhung tu NÓNG la em viet co dau ma

to everybody: hom nay bac hung nhac den ''chuyện xưa'' em lai nghi ra cai topic moi de anh em post: anh em hay ke lai ve may cai sự kiện lớn lao cua lop trong 3 nam hoc de.em muon lam sống dậy quá khứ hào hùng cua lop qua :> nhớ gi la kể day nhe !!!

Vũ "nhị"

Member
tungcot2302 said:
to everybody: hom nay bac hung nhac den ''chuyện xưa'' em lai nghi ra cai topic moi de anh em post: anh em hay ke lai ve may cai sự kiện lớn lao cua lop trong 3 nam hoc de.em muon lam sống dậy quá khứ hào hùng cua lop qua :> nhớ gi la kể day nhe !!!
Bác nói thế này làm em đau lòng lắm :( .Chẳng lẽ công em post mấy bài trước công cốc.

ptgd

Đấy em nói có sai đâu, thằng Tùng cót nó chỉ được cái nói linh tinh thôi, có biết công lao Vũ nhị viết thế nào đâu. Vừa mới lẫm chẫm vào forum, gõ Tiếng Việt còn chưa sõi đòi bắt nào là "post bài phải dài..." rồi "...kể lại mấy sự kiện..." trong khi Vũ nhị đã hô hào từ đầu topic rồi. Láo!

Appassionata said:
Daiderman ơi, bao giờ anh sang Sing thế?

Hè này ai có ý định đi chơi xa cả lớp không nhỉ? (Hay ít nhất đông đông tí cho vui) Hồi cấp 3 chẳng mấy khi được đi chơi xa mà. Kéo cả hội đi cho tưng bừng anh em ơi.
cái ý kiến này em ủng hộ, có j lớp mình muon email cho tất cả lớp thì cứ vào cái Groups của lớp mình, pót 1 bài thì là mail cho cả lớp luôn, em mới có email của 30 đứa thôi...
hay đấy, cấp 3 lớp mình ít đi... hè về làm trận....:>

Thực ra thì không nhất thiết phải kéo nhau đi quá xa. Nhưng càng xa càng tốt các bác ạ. Hè hè.

Nếu ai không có điều kiện thì mình tổ chức đi dã ngoại cũng được. Miễn là biến khỏi nội thành. Chứ không cuối cùng lại về hàng Bún mất thôi :))

À thông báo với các bác 5-5 em về đến Hà Nội lúc 11:30pm. 6-5 là xông pha rồi =p~

Đây là lần thứ 7 trong buổi chiều này em check mail và vào đây xem thông tin. Không có net mấy hôm nay chẳng lên mạng xem tin nhắn được. :(( Sao mãi chẳng thấy thư mình mong nhỉ :(

Bác HÙng không thấy thư của em j j học ớ gần chỗ bang anh đúng không? Em ý bảo Spring Break đi chơi với anh mà....H he ehe e
-------Đ--------------Ù----------------A------------
heheheh

tungcot2302

to hai kho:thoi co em ngân dung ra bảo vệ may nen tao bo qua cho may day.tu bay gio may cu cẩn thận loi an tieng noi day

to hung beo: em cung hieu y bac thich di xa,cang xa cang vắng vẻ cang tot ma hehe.ma sao bay h moi co t3 ma bac da dat ve som the.nhớ em ngan qua ko chiu noi roi a

to vu nhi: nhung ma may bai hoi anh post lau roi,hoi day co đông vui the nay dau.

vanvit90

Member
To anh Tùng : Em có bênh anh nào đâu nhưng mà em muốn các anh ko cãi nhau thôi mà anh Tùng nói thế là hiểu sai ý em rồi ... hôm qua em có nói chuyện với người yêu anh Tùng rồi đó ... sao anh ko rủ chị ấy vào để em có chị có em cho vui hả anh !!!

To anh Đức : Anh ơi lão H nhà em đi chơi với ... cô nào thế ạ ???

Cái gì cơ nói chuyện với người yêu của CÓt ấy hả? Bọn em quen nhau trước à? Ghê thật bây giờ anh ở xa thông tin chậm chạp quá.

CÓt ơi may mà em còn đặt được vé rẻ đấy. Chứ không đợi đến còn 1 tháng thì vé nó lên gần $2000. Thế thì còn về thế nào được nữa. Tất nhiên là em cũng hào hứng về không kém vì em nhớ bồ quá he he.

vanvit90

Member
Người yêu anh Tùng vào nick anh ấy mà nên em mới nói chuyện được chút xíu thôi chứ có quen gì đâu !!!

To anh VHùng : Nè dùng từ cho đúng nhá !!! " Bồ " á ??? Giỏi lắm !!!

wanted

cái vụ đi chơi đc đấy..:) :)
ông hùng béo về sớm nhất thì chủ trì luôn đi...thích đi đâu thì đi...
em ủng hộ nhiệt tình...>:D<

tungcot2302 said:
to hai kho:thoi co em ngân dung ra bảo vệ may nen tao bo qua cho may day.tu bay gio may cu cẩn thận loi an tieng noi day .
cái thằng tùng cót hay hiểu nhầm ý của người khác thế này thì làm thằng hải chẳng điên lên...:)) em ý kêu 2 thằng làm hòa đi đọc thế nào lại thành em ngân bênh thằng hải....>:)

vanvit90

Member
To everybody :Chẳng cần các bác hưởng ứng mèo béo của em đi đâu đâu ... về đây em cho mèo béo đi Tây Thiên theo nghĩa bóng !!!

To anh VHùng : Anh Đ anh ấy nói là anh đi chơi với ai thế hả ???

To anh Đức : Anh nói thì nói chứ sao lại còn
-----------Đ---------------ù-----------------a-----------------
là thế nào em ko hiểu ???

wanted

eo ơi sợ quá..:| :|
hùng béo chưa về mà em đã dọa nó thế thì làm sao nó dám về nữa..=))
hùng béo ơi có khi thôi đừng về nữa ở bển ăn chơi chán đi rồi về chịu tội 1 thể....:p :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000