D2 và những trò con khỉ!

tungcot2302

CÁO LỖI

to everybody:
hom nay ngay 11 thang 3 nam 2006
tung cot chinh thuc dua ra loi xin loi ve nhung loi le xuc pham manh me den danh du va uy tin cua anh hai kho. tat ca nhung loi le do hoan toan sai su that,vo can cu.va toi tuyen bo thu hoi lai va cam luu hanh tat ca cac bai phat bieu tren !!!

to hai kho: day tao lam theo dung thoa thuan cua anh em minh roi nhe,dung y nguyen loi dan do cua may day.chieu mai di choi ps2 voi tao va duc anh tiep dc roi chu.dang muon tu hung,1 tuan ko chien roi

to hung beo: sao bac lam gi ma em ngan mat tich the.nho qua :p

to linh: nho chu.hehe.dao nay the nao roi

ptgd

@tung cot: Trời ơi, mày làm tao cảm động quá. Tao phải xin lỗi vì đã giận mày.
Các bạn ạ, thực ra Tùng ko hẳn nói hoàn toàn sai, chỉ lệch đi một số chi tiết quan trọng thôi. Nhưng bây giờ chuyện đấy ko quan trọng nữa rồi...quan trọng là mình hiểu Tùng,phải nói Tùng là một mẫu nam nhi cao thượng điển hình, dám làm dám chịu mà chịu còn nhiều hơn làm... Nói sai có một ít thôi, nhưng bạn ý nhận sai tất cả...hành động này xưa nay chỉ có vĩ nhân mới làm được. Sự tự nhận lỗi của anh ấy đã tạc nên một hình tượng lớn mãi mãi từ nay về sau trong trái tim bạn bè. Và mình rất tự hào khi có một người bạn như anh ấy, vĩ nhân Tùng. Câu chuyện này đáng in vào sử sách như một chân lí sống, một lý tưởng cao đẹp để đời đời con cháu sau này noi theo...The end.

Hix mùi mẫn quá các anh ơi :( :(( Như cải lương thật. ANh ơi thế chi tiết nào thật chi tiết nào giả thế ;;)

Đề nghị Hiếu và Hải Khổ công bố ảnh người yêu lên cho bàn dân thiên hạ xem.

Hiếu-UK

Híc, các anh ơi thấy bọn Tùng Cót hải lớ hát cải lương hay quá. Ở đây giờ có con gái rồi, có anh nào thích đóng phim với em ko :p, đóng phim phải 2 người mới thành phim được :p.

Tùng cót: Em Ngân mới nghỉ một ngày mà anh Tùng đã nhớ thế à. Còn kinh hơn cả ông Hùng béo :)). Anh Hùng ơi, tình hình này nguy hiểm quá :)). À, Em Ngân đi Tây Thiên rồi (Tên địa danh ở VN ko phải là ... :D ).

Anh Hùng ơi, em phải đợi P cho phép em mới dám linh tinh. Đợi P về hẵng tính :p. Mà cần thì anh xin phép hộ em đi :D.

ptgd

Các bác thông cảm, mãi e chả kiếm được cái ảnh nào của người yêu,chả bao giờ chụp ảnh thì phải. Thôi thì hè này bác nào về em ra mắt luôn một thể.

vanvit90

Member
To anh Hiếu : Anh về dạy vợ anh đi nhá đêm nằm ngủ gác bẹp ruột em rồi :(( !!! Chị dâu cái kiểu gì thía :(( !!! Vợ anh mà còn gác lên em 1 lần nữa thôi thì em ko có nể nang gì hết nếu nắm trong em cho dính mặt vào tường mà nằm ngoài cho chui vào gầm giường luôn cho bõ tức đấy nhá X( !!!Mà Phương nó đăng kí rồi nhưng chưa vào được anh cứ post ảnh Phương lên đi ;-) !!!

To anh Hùng : Cứ nói xấu anh Hiếu nhiều vào cho Phương nó quản thế mới biết là em hiền hơn Phương anh nhờ :p !!! Em đi Tây Thiên như dở hơi ấy :| !!! Chán lắm ... toàn ăn thôi chứ trời mưa thì thỉnh kinh thế nào được mua toàn đồ ăn về xơi xong là ngủ |-) !!!

To anh Tùng : Dạ bẩm bác nhớ em thật thì cứ giữ trong lòng thôi chứ nói ra thế hè về bị mèo béo tẩn cho em ko có can thiệp hộ đâu ;)!!!Bác có người yêu rồi mà còn ...vớ vẩn thế à ??? Người yêu bác ko có máu ghen à ??? Nhưng người yêu em cũng tin tưởng em lắm ... chẳng ghen đâu ===> cho bác nhớ em thoải mái !!! :)

vinh_loves

eeeeeee Cót ơi, mấy hôm rủ thằng Đức Anh - Thủy đi ra hàng Bún mà cứ quên, thứ 7 tuần này (18/3) có đá ko để tao còn bóp mày nào???
Hải Khổ có đi PS thì gọi em với nhớ, send offline ý.

vanvit90

Member
To everybody : Cac' bac' oi doi`xem anh? nguoi` ye^u anh Hie^u' di ....... xinh la(m' ... xem xong cam doan la` bac' Tung` he^t' ca? nho' em luo^n ... chuye^n? luo^n do^i' tuong ;) !!!

Hiếu-UK

Theo nguyện vọng của mọi người (cùng với sự cho phép của ng yêu :p) em up phát ảnh lên cho mọi người xem. Xem xong đừng shock vì người yêu em xinh quá nha :)). (Nhìn thế thôi, yêu quái đấy, các bác phải thương lấy thân em :p )

vanvit90

Member
To anh Hiếu : Eo ôi cái đồ sợ vợ nhá :-O !!! Có vợ nói 1 tí mà đã mắng em:(( ...dồ đểu giả :(( ... tồi tệ !!! :((

To everybody : Các bác ơi anh Hiếu anh ấy mắng em :(( !!!Vợ anh ấy già em nhận xét là già thế mà cũng mắng :(( !!! Đẹp thì đẹp chứ nhìn thế thôi yêu quái hơn cả em ;) !!! Các bác cứ xem mà xem ;-) !!! Bênh vợ chưa đủ còn xui vợ oánh em gái mình ... anh trai cái kiểu gì thế ko biết :(( !!!Các bác mà thích em post nhiều ảnh của Phương lên cho mà coi chứ cái avatar hiện thời là ảnh của em chứ ko phải là Phương nhà anh Hiếu nha :p!!!

To anh VHùng : Anh ơi anh Hiếu bắt nạt em :(( !!!

tungcot2302

to everybody: ai post bai len thi dai dai mot ti.nhu thang vinh bien voi duc ti y.viet dc co vai dong thi viet lam gi

to hai kho: tao khong xung dang voi hai chu nghĩa hiệp cua may dau.chi vi muon ru may di ps2 chieu nay cho du 4 dua ma tao da noi doi moi nguoi.cac bac oi nhung gi em noi la su that het day, chi co chuyen thang hai kho bo nyeu lai chay truoc la sai thoi,con chuyen no chon di toilet 15' de thanh minh voi nyeu la that day.noi ra het su that la tao thanh than roi |-)

to em ngan: cong nhan la em hoi bi mát tay day.em co gang lam mối not cho may dua con doc than lop anh nhe.chi con khoang muoi may dua thoi ma

ptgd

tungcot2302 said:
to hai kho: tao khong xung dang voi hai chu nghĩa hiệp cua may dau.chi vi muon ru may di ps2 chieu nay cho du 4 dua ma tao da noi doi moi nguoi.cac bac oi nhung gi em noi la su that het day, chi co chuyen thang hai kho bo nyeu lai chay truoc la sai thoi,con chuyen no chon di toilet 15' de thanh minh voi nyeu la that day.noi ra het su that la tao thanh than roi |-)
Ặc ặc, xin thông báo với mọi người là chiều nay thằng Tùng cót đá ps2 với em thua thế là phải trả tiền máy. Nó thua em tức quá mặt đỏ bừng X( hầm hầm bỏ về chả thèm chào một tiếng. Bây giờ lên đây trả thù...
Thôi Tùng ạ, chúng mình làm hòa nhé :"> Dù sao thì cũng chỉ là trò chơi thôi mà, với lại mọi khi mày thắng tao suốt, chỉ có hôm nay tao ăn may mới ăn mày sát nút trận chung kết. Tao cũng biết tính mày trẻ con nên tao không giận mày xử sự thế đâu :*

Ặc ặc Tùng Cót dù đá sân nhà vẫn thua à. :| Thất vọng thất vọng tràn trề [-( Cót ơi chả hiểu mày luyện thế nào chứ thế này để Hải Khổ xưng hùng xưng bá thế kia à.

@ Hải Khổ từ hồi có người yêu đá lên tay nhỉ?

@ Hiếu ơi thế cuối cùng cái avatar của anh là thế nào mà Vân bảo là ảnh của Vân? :-w

@ Vân Nếu đấy là ảnh của em thi sao HIếu lại có trước anh :-?

wanted

mấy hôm ko vào forum mà các bác làm hẳn đến mấy trang thế này thì em đọc vỡ nợ mất:(

ptgd said:
@tung cot: Trời ơi, mày làm tao cảm động quá. Tao phải xin lỗi vì đã giận mày.
Các bạn ạ, thực ra Tùng ko hẳn nói hoàn toàn sai, chỉ lệch đi một số chi tiết quan trọng thôi. Nhưng bây giờ chuyện đấy ko quan trọng nữa rồi...quan trọng là mình hiểu Tùng,phải nói Tùng là một mẫu nam nhi cao thượng điển hình, dám làm dám chịu mà chịu còn nhiều hơn làm... Nói sai có một ít thôi, nhưng bạn ý nhận sai tất cả...hành động này xưa nay chỉ có vĩ nhân mới làm được. Sự tự nhận lỗi của anh ấy đã tạc nên một hình tượng lớn mãi mãi từ nay về sau trong trái tim bạn bè. Và mình rất tự hào khi có một người bạn như anh ấy, vĩ nhân Tùng. Câu chuyện này đáng in vào sử sách như một chân lí sống, một lý tưởng cao đẹp để đời đời con cháu sau này noi theo...The end.
nói xin lỗi ông hải chứ.......em xin phép bịt mũi trước bài viết của bạn hải nhà ta:)) :)) .lần sau post bài nó bớt buồn cười đi 1 tí nhé:))

Hiếu-UK said:
Nhìn thế thôi, yêu quái đấy, các bác phải thương lấy thân em :p
anh hiếu nói mạnh mồm thế :).đợi người yêu bác lên thì có mà giải thích nhá...:p

To hải lớ và tùng cót: 2 thằng chúng mày chỉ đc cái cãi nhau là giỏi,gặp nhau ở đâu là cãi nhau ở đấy...các bác thấy em nói có đúng ko?ra trường rồi ko gặp đc nhau thì lên đây cãi nhau...bó tay 2 ông

To hùng béo:anh về vn sớm thế...đi đâu chơi đừng quên gọi em đấy:)

To xuân anh:tại sao mày lại vào forum post 1 bài chẳng có tí lôgic gì thế?mà tao bảo nhà mày ở đâu ý nhỉ?để tao qua lấy cái đĩa D2 nào

Hiếu-UK

To Hùng, Không biết, lẫn lẫn lộn lộn, potay toàn tập rồi :)). Em nhận được một loạt ảnh :)). Có mà anh nhận vơ thì có, em post lên, có nhầm lẫn gì vợ anh phải gọi em đính chính chứ mách anh được tích sự gì :p. Sao thì sao về vn đừng có mà ôm nhầm :)). Em mà nghe ai mách linh tinh thì em bảo anh Dũng bọ cạp cho đàn em thịt anh đấy :p. Lúc đấy vợ anh cũng ko cứu được đâu :)).

To Quỳnh: Anh lười update quá nó thế, dạo này em Ngân vào, forum chạy nhanh quá :)). Mà anh ơi, không phải là em nói linh tinh đâu. Đến người ta còn tự nhận là yếu quái chứ nói gì đến em :D.

Hê, hê, nhớ hồi đầu năm lớp 11 hay sao ý nhỉ. Em còn đèo Cót đi học. Anh em chiều nào cũng chơi PS2. Hồi ý cả 2 thằng đều gà, em hạ Cót suốt :)). Về sau em ngoan ngoãn tập trung học hành nên bị đè đầu cưỡi cổ nếu không thì... Mà bây giờ các anh vẫn chơi cái WE à?

wanted

Công nhận từ khi em ngân vào forum rôm rả hẳn....lên hàng top đều,số lượng bài tăng vọt...:)

Chỉ có điều người sáng lập topic lại chạy đâu mất????ông vũ nhị dạo này có phi vụ gì mà post bài ít hẳn.Làm vài bài văn như lúc đầu cho vui vẻ tí đi;)

tungcot2302

to hai kho:tao nhan thua may roi,nhung ko phai nhan thua ps2 dau,tao chi nhan thua mồm mép may thoi.nhung hai a,con trai ma mồm mép nhu may la con gai no ko tin dau,may cu hay dẻo mồm the la cac em chay het day.tao cung muon tot cho may nen moi khuyen may the,dung nghi tao co y gi...hehe

to everbody: cac bac lam chung cho em,tu sau bai nay em se ko viet mot bai nao ve hai kho nua.neu viet nua em so sut me tinh ban mat.ma em ko muon mat mot nguoi ban nhu thang hai (du gi tuan nao no cung tra tien dien tu cho em)

to hieu & hung: cac bac giai thich cho em ai la ngân,ai la vân,ai la phương mot cai.sao co 2 bac ma lai co tan 3 em lam anh em cha hieu gi ca :-?

Hiếu-UK

Vân = Ngân :p. Ngân là tên trên giấy khai sinh. Vân là tên gọi :p. Rõ chưa anh không lại bảo anh Hùng bắt cá 2 tay :)).
Phương là bạn Vân/Ngân giới thiệu cho em với mục đích chứng minh Vân vẫn còn hiền chán :)). Nói thế chứ, Phương đâu có ác đâu, chỉ yêu quái một tí thôi :p, Vân nhỉ :p.

ptgd

tungcot2302 said:
to hai kho:tao nhan thua may roi,nhung ko phai nhan thua ps2 dau,tao chi nhan thua mồm mép may thoi.nhung hai a,con trai ma mồm mép nhu may la con gai no ko tin dau,may cu hay dẻo mồm the la cac em chay het day.tao cung muon tot cho may nen moi khuyen may the,dung nghi tao co y gi...
Mẹ mày, tao "dẻo mỏ" thế là để các bạn đọc cho vui. Mày nghĩ bố mày là loại dối trá ah ? Nói dối thắng mày thì được cái chó gì, oai chắc, oai lắm đấy. Nói bực mình đ** chịu được.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000