D2 và những trò con khỉ!

Sao thế Hải Lớ có chuyện gì nói cho mọi người nghe đi. Mình cùng chia sẻ.

Hix em đang ngồi trong lớp học Tin ngại quá :">

vanvit90

Member
To anh Hải :Cứ nghĩ là mình sướng hơn hàng trăm nghìn trẻ em đang chết đói mù chữ , hàng vạn người đang chả có cơm ăn áo mặc , ko có chỗ nương thân sẽ thấy đời mình còn màu hồng chán anh à :p !!! Cứ như em đây này vẫn cố cười khi mình đang rất đau vẫn đừng lên sau mỗi lần vấp ngã cứ thế mới sống được chứ đời màu xám thì phải làm cho nó hồng cứ đã xám lại cho thành đen luôn chắc là die :? lâu rồi đó :) !!!

To everybody :Giờ em xin làm ko những là người mối mai chuyên viên tình cảm mà xin luôn làm người gỡ rối tơ lòng cho các bác có được ko nhỉ :-/ ??? Dạo này tự dưng chẳng hiểu sao mình lại phởn thế ko biết nữa ... :"> !!!Em làm mối các bác cứ yên tâm nhận lời đi xong thì cãi nhau em sẽ giải quyết ;) ( cho người nào nhớ ơn em được quyền nói giải tán ) ;)!!! Oánh nhau em sẽ can ( cho người nào thắng thì em bênh-mạnh hơn mà nên ko bênh nó tẩn chết ) =))!!!

To anh Hiếu : Em mà ko bênh vợ anh thì nó gác em chết mà ko bênh anh anh xui vợ anh oánh em thế phải làm sao bi h hả anh trai lấy vợ iu...quái :(( ???

tungcot2302

to hải khổ: sao thằng hải buồn mà mình cũng thấy buồn thế này nhỉ ??? :(

to em ngân: anh thấy em cũng khá tâm lý đấy.anh cũng mừng cho hùng béo là kiếm được a-half ''trẻ người nhưng không non dạ'' như em

to hùng béo: sao anh lại làm nyêu thất vọng tràn trề thế kia.ngân nó vào đây post bài với anh em cho vui thôi mà.anh lo gì ai ko thích ko ưa.thằng nào mà dám cò cưa nyêu anh em sẽ cho die luôn.yên tâm chưa ???

vanvit90

Member
To everybody :Cảm ơn mọi người :) nhưng mà có lẽ anh VH anh ấy ko tốt số anh các anh nghĩ đâu:-O hay ít ra là anh ấy cũng ko nghĩ là em cần thiết hay tâm lí vậy đâu :(( ... chẳng biết phải nói sao bây h cả ... thất vọng tràn trề =(( !!! Thật ko hiểu vì sao kể từ khi em lên topic lớp anh viết bài thì anh ấy luôn kêu ca phàn nàn đủ điều như thế hết nói người này ko ưa rồi người kia ko thích :( !!! Có lẽ để ko phải giải tán vì cái chuyện này em ko nên vào topic viết bài nữa thì hơn =; !!! Chả còn gì để mà nói :| !!! Dù sao cũng cảm ơn mọi người vì đã ủng hộ em rất nhiều !!!

Mạng nhà em lại toi rồi các anh ơi. Không chat gì được nữa cả. Bây giờ chỉ có lên thư viện viết email với vào đây thôi. Chán thế sắp nghỉ Spring break rồi mà ... :(

ptgd

sao dạo này chẳng thấy cu Đức đâu nhỉ.
@TÙng cót: Lần sau mày post bài thì nhớ viết dấu đấy, đọc đau hết cả mắt...

Hiếu-UK

Hì hì, em ý cũng gửi cho tôi cái ảnh, nhưng mà chưa hỏi ý kiến Hùng với Vân nên em cũng chưa dám đưa lên :p. Hì hì, làm ăn cẩn thận mà. Nếu bác Hùng cho phép thì em post cái cho mọi người xem. Anh Hải với anh Tùng có cái nào to to thì post lên đi.

wanted

ái chà ảnh nét người cũng nét:)
trông giống ở bích động hay chùa hương ý nhỉ...
ai biết ở đâu cho ý kiến cái..;)

vanvit90

Member
To anh Đức :Bác Đức nhá lần sau em ko cho xem ảnh nữa nhá !!! Xóa ngay ko thì bảo !!!

To anh Hiếu : Anh có thách em post ảnh con gà H5N1 nhà anh lên ko hả ???

vanvit90

Member
Người ở đây thì ko hỏi cứ hỏi nơi đó ở đâu ..... để mà hè dẫn bồ đi chơi bời à ;) ??? Thoạt đầu nhìn có thể nghĩ là Hạ Long;-) hay tưởng tượng là Chùa Hương ;-) nhưng thực tế lại là Bích Động thưa các bác ạ :p !!! Yêu cầu các bác add nick mới của em nè : smallcat200290 nick kia giờ em ngừng xử dụng vì vợ chồng anh Hiếu cứ :)) =)) ... chịu hết nổi nên em chuyển nick :) !!!

tungcot2302

to everybody: chỗ này là hoa lư-bích động mà.các bác là người việt nam mà chẳng biết về địa danh du lịch việt nam gì cả.[-(

to em ngan: hùng béo nó cho em lên post bài rồi à ngân ơi.mà thằng đức post ảnh lên là đúng rồi.nhìn cho kỹ để ra đường nhận ra người yêu hùng báo để còn tránh trêu ghẹo hehe

ai đi đường mà thấy 2 em này đi cùng thằng nào là báo ngay cho hùng béo với cả hiếu uk nhé !!! :))

vanvit90

Member
To anh Tùng : Anh làm cái trò gì thế hả ??? Riêng mèo béo nhà em thì luôn tin tưởng em tuyệt đối nhá ko có máu ghen đâu mà lo ... có chân thì cứ đi ai cấm ??? Riêng anh là đặc biết có ý kiến với em hơi nhiều nhỉ ??? Cứ lo cái thân anh đi ... ý kiến vừa thôi kẻo em mà ăn vạ là lôi thôi anh bị mèo béo nó thịt đấy !!!

Vũ "nhị"

Member
Em Ngân coi như tuyên bố chủ quyền lãnh thổ trên topic của anh em mình rồi. Theo hiến chương Liên Hiệp Quốc, em đi tị nạn chính trị đây. Chào mọi người, chúc ở lại mạnh giỏi và cách mạng. Chào thân ái!

Vì lí do cá nhân, em cũng theo chân Vũ Nhị một thời gian. Chào thân ái các đồng chí, mong các đồng chí giữ vững tinh thần cách mạng và kiên cường chiến đấu :D

ptgd

Ơ thế bỏ forum mà đi hết thế này ah, cụt cả hứng.
Yêu cầu tất cả các đồng chí không ai được rời bỏ chiến tuyến, mất đoàn kết là mất hết...

ptgd

Ah mà tự nhiên em nghĩ, sao mấy cái thằng kia post ảnh em Ngân lên đã xin phép Hùng béo chưa hả. Em sợ bác Hùng suy nghĩ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000