D2 và những trò con khỉ!

XinhZai

Lâu kô vào chẳng hỉu đ** gì cả hix,ae chiến hữu bạn bè gần xa bà con khối phố dạo này khỏe kô?>:) >:)

vanvit90

Member
To anh VH : Đừng chấp khi em nói lúc giận hờn anh nhé !!!:x

To anh Hiếu : Em phản đối ko có chia tay giải tán cái gì hết :-O ... bình thường ... chỉ là đùa yêu thôi ;) ... ko phải là thật :p !!!

To everybody : Chào các bác em đã quay lại chứ ko tiếp bước ra đi nữa đâu ạ :p!!! Mọi người đều nói em chịu đựng giỏi ===> chờ cũng ko kém đâu ạ :x ... chuyện em với anh VH giận nhau chẳng qua chỉ là thử thách mà thôi :(... em tin là em vượt qua được :p... xa mấy thì xa ... em sẽ chờ anh VH về thưa các bác ạ :x!!! Ủng hộ em thế này thì sau này đi dự đám cưới đủ nhá ... phong bì đưa cho em chứ đừng có đưa mèo béo nhá ... !!! Có tiền dễ sinh ra lắm thứ tật xấu mà ... :) !!! Cảm ơn mọi người đã ủng hộ em ... :) !!!

To bác Tùng Cót : dạ thưa bẩm em mà cần bác quản thì bác làm ơn quản được con mèo béo nhà em đi đã ạ ... hư hơn em mà ... cần quản lí ... anh mà thích em cho ko con mèo béo đấy ... đố quản được thay em đấy !!!

tungcot2302

Thế là hùng béo với a-half quay lại rồi hả.may quá kô em lại ân hận (mà chả hiểu em có lỗi gì cơ hehe) Thôi tình yêu là phải có thử thách.mà đã vượt qua thử thách là sẽ yêu nhau hơn đấy.
To hung beo: em cung dang doi anh ve. khong co doi thu chan qua.hehe. ma bay h toan da bong ps2 bon nguoi thoi.hay lam. em voi duc anh, tri dung, hai kho toan da doi thoi.ma da doi thi em voi duc anh vo doi.anh cu hoi hai kho thi biet
to everybody: moi nguoi co ai con phai thi lai ko.em sap thi lai roi ma ko co kinh nghiem dut diec gi ca.anh nao chi bao cho em voi.A ma em thong bao cho anh em la hai kho co nguoi yeu roi nhe,ten la trang cung hoc RMIT.anh em co gi chuc mung hai kho

tẩm ngẩm tầm ngầm như Hải Khổ là đấm chết voi đấy. Không ồn ào không tranh cãi nhưng đùng cái Hải Lớ nhà ta hạ gục nhanh tiêu diệt gọn thế ngại thật.

Cót ơi, bây giờ vẫn tụ tập ở Stade Hàng Bún à. Hồi em sang bên này vừa vào trường đi bóp chết mấy thằng ở ESL thế là từ đấy chúng nó bỏ luôn. Chuyển nghề sang chơi mấy trò ngộ nghĩnh em mất khách. Chẳng được chơi nữa :((

Hiếu-UK

To Ngân: ặc em với Hùng chơi ác lắm. Đùa yêu mà làm anh đến khổ :(. Làm anh lo từ hôm qua đến giờ. Cả ông Hùng nữa, nhớ đấy, hè này về tôi thịt :(.

Hê hê, đại ca hải khổ có người yêu rồi à, nhanh nhỉ. Chẳng có tin tức gì chuyện cưa cẩm. Nói có là có luôn :)). Gửi ảnh lên cho anh em xem đi. Cả ông cót nữa, bảo post lên forum mà có thấy gì đâu. Cấm có trốn việc đấy.

Hê, anh xinh zai dạo này biệt tích ở đâu thế. Chẳng thấy post bài gì cả. Có nhiều chuyện hay mà không lên tham gia. Thiếu anh chợ mất vui đấy :p.

vanvit90

Member
To anh Hiếu : Sao anh cứ mở mồm ra là đòi thịt con mèo béo nhà em thế hả ??? :)) Em cho ko đấy đố anh dám thịt =)) . Mà em chỉ sợ anh chưa thịt được anh H thì đã bị P nó hầm xương nhừ rồi đấy ;) !!!
To anh Tùng : Anh thích thì em giới thiệu cô 1 bé sao cứ thích trêu em thế hả ??? X( Mèo béo nhà em mà về đập chết ăn thịt anh đấy !!! ;-)
To anh Đức : Cảm ơn bác nhiều vì đã ủng hộ 2 đứa bọn em :) !!!

vanvit90

Member
Bác Đức lại chế em rồi ... đã nói là sinh năm 90 chứ ko phải là 90 tuổi mà ... mà mọi chuyện của bác sao rồi ... tốt chứ ???

tungcot2302

to em ngan: tu dau dong den cuoi dong anh toan dong vien cho 2 nguoi the ma em ko cam on anh duoc 1 cau lai con trach anh. trich nguyen van :''Thôi tình yêu là phải có thử thách.mà đã vượt qua thử thách là sẽ yêu nhau hơn đấy.''em hay doc va suy nghi lai nhung hanh dong cua minh di nhe !!!

to everybody: em noi cho cac bac la em trang nguoi yeu hai kho hoi bi gấu day, 2 dua no vao hang an, co may thang cu nhin em trang,the la em y chi thang mat luon: mày nhìn gì ??? lam may thang kia chột.mot luc sau hai kho ra lay xe, em trang dinh ra bao: anh hai oi may thang kia dinh danh em.nhung hai kho nha ta da chay dau mat roi :))

to hieu-uk: ko hieu bac hieu lo gi ma kho the ,lo hung beo mat nguoi yeu hay lo minh mat bà mối ???

Vãi Lúa. Hải Khổ hiền thế mà lại kiếm được 1 em thế à. Chẳng ai hiểu nỗi khổ của Hải khổ bằng em cả. Em cá các với các bác đấy.

Cót ơi tao thích nhất cái title Lớp phó học tập của mày cót ạ :)). 1 thời hoành tráng còn đâu. Bây giờ thân tao bị vùi hoa dập liễu rồi. Học với chả hành. Mệt mỏi quá.

Hiếu-UK

Ẹc, anh Hải hiền thế thì thế nào cũng bị bắt nạt :)). Lại một người có khả năng giống số phận như em :)). Hê hê, nhưng mà anh Hải giỏi ghê :p, chưa gì đã biến rồi :p, em cũng không chạy nhanh như anh nữa :p. Hê hê, đùa tí thôi. Phải công nhận em Trang kinh thật, em cũng phải sợ. Để hè này về xem em thế nào :)). Mà anh Hải có người yêu xong sao ko thấy lên forum ý kiến nữa thế.

Hiếu ơi quả avatar 1 người VIệt trầm lặng của anh đâu mất rồi? Bây giờ lại đem cái mặt đầu gấu này ra dọa anh em à? Không ổn không ổn! Mà cái title của anh nghe kinh dị vật "ĐAU VÌ TÌNH". :-SS

Mà bác Hải khổ vẫn nhớ được bài điền kinh hồi cấp 3 giỏi thật. Em nhớ lớp mình có mỗi Hải Khổ được đi thi điền kinh thì phải?

Các anh định hôm nào họp lớp?

Có ai biết Cường Down đang ở phương trời nào không?

tungcot2302 said:
to em ngan: tu dau dong den cuoi dong anh toan dong vien cho 2 nguoi the ma em ko cam on anh duoc 1 cau lai con trach anh. trich nguyen van :''Thôi tình yêu là phải có thử thách.mà đã vượt qua thử thách là sẽ yêu nhau hơn đấy.''em hay doc va suy nghi lai nhung hanh dong cua minh di !!!

to hung beo: u bon em toan da o hang bun thoi.hic hic tha nhu anh ben day ko co nguoi choi con hon.nhu em ben nay nguoi choi day ma em da ko co doi thu. buon lam :(

to everybody: em noi cho cac bac la em trang nguoi yeu hai kho hoi bi gấu day, 2 dua no vao hang an, co may thang cu nhin em trang,the la em y chi thang mat luon: mày nhìn gì ??? lam may thang kia chột.mot luc sau hai kho ra lay xe, em trang dinh ra bao: anh hai oi may thang kia dinh danh em.nhung hai kho nha ta da chay dau mat roi :))

to hieu-uk: ko hieu bac hieu lo gi ma kho the ,lo hung beo mat nguoi yeu hay lo minh mat bà mối ???
Cót nói thật không thế? Người yêu Hải lớ kinh thế á...trời....đáng sợ quá....

vanvit90

Member
To everybody : Hôm nào đó em sẽ rủ người yêu anh Hiếu vào cho các bác xem xem là có quái hơn em ko nhá ... ngẫm ra em vẫn là hiền chán đấy . Bác nào muốn em giới thiệu cho thì ... cứ xác định luôn là người đó ... quái hơn em nhá ... anh Hiếu nhờ !!!;)

To anh VH : Thế giờ em hỏi anh là em yêu tinh ác quái lắm hay sao ??? Anh cứ nhận xét chân thực cho mọi người thấy là em ko chặn họng anh đi xem nào !!!

To anh Tùng : Tự dưng bác nhận quản lí em làm gì thế ??? Em tử tế thế này cần gì quản ... quá tốt nhá !!!

Hiếu-UK

tungcot2302 said:
Hê, hê, mối xong rồi em lo làm gì :p. Lo là lo cho em gái em thôi :)).
Mà Anh cót liệu hồn đấy. Cả năm lớp 11 ngày nào em cũng khổ sở qua đón anh đi học thế mà giờ anh lật mặt bắn sau lưng bạn(Mặc dù những gì anh nói là đúng nhưng đừng nói ra lộ thế chứ :p). Chắc là thích cưa em P nên nói xấu mình :)). Anh yên tâm đi, anh không địch lại P đâu :p. Gấu không kém Trang :p. Hê hê, P ơi, anh nói đùa, có đọc được cũng đừng giận em nha :p.

vanvit90

Member
To anh Hiếu : Eo ôi cái đồ đểu giả nhá >:) ... Phương nó mà đọc được nó xé xác anh ra :? thì em lấy luôn làm đồ nhắm để mà vặt lông gà nhà anh đêm khuya:> ấy chứ ko mất ngủ để lo cho anh đâu :)) !!!( em gái láo toét thoải mái vì ko ai dám thịt mình cả sợ lây h5n1 - em là vịt mà ... =)) )

To anh Vinh : Bác nói ý ám chỉ gì thế :-/ ??? Mong các bác đặt hàng để em mai mối mãi mà chẳng bác nào thèm lên tiếng :| ... hàng em tuy ko mốc ko thiu đâu nhưng mà để lâu thì cơm nhà mình thành phở hàng xóm thì chết ... ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000