D2 và những trò con khỉ!

Ui không phải là em không cãi được mà là tại luật chặt quá không có chỗ để cãi:

Điều 1: Tuân thủ tuyệt đối.
Điều 2: Trong trường hợp sai thì xem điều 1.
Điều 3: Các hành vi nhăm nhe phản động sẽ bị triệt hạ tận gốc bằng cách mang ra chợ.

:(( có mà con kiến cãi củ khoai.

vanvit90

Member
:)) Anh tình nguyện mà chứ em có bắt ép gì đâu =)) Hình phạt đem ra chợ là hình phát mang tính yêu chiều mà anh :) Con mèo béo được mang ra chợ cho ko người ta sẽ nghĩ con mèo béo ấy có vấn đề;) ===> ko ai thèm lấy em lại mang về xích ở chân giường mà chứ có làm gi đâu mà anh ăn vạ :(( Còn cái chuyện đem ra chợ cho người ta làm lông con mèo rồi cho về nhà đem bỏ tủ lạnh thỉnh thoảng lôi ra luộc là dọa yêu con mèo béo thôi chứ em hiền anh nhờ ( cứ thử trả lời là ko xem hậu quả nó như thế nào )=)) ???

Hiếu-UK

Em mà hiền thì chắc anh là phật rồi :p. Trả lời rồi giờ anh đợi hậu quả :)).

Híc, giờ mới hiểu tại sao anh Hùng sợ. Đã bị thịt rồi, lại còn bị bỏ vào tủ đá thỉnh thoảng luộc nữa chứ. Thảm quá. Nhưng nếu hai người có đám cưới, em sẽ tặng mắm muối cho Vân. Để nếu có vấn đề gì, khi luộc thịt lên còn có mắm muối để chấm :)).

ptgd

Ơ em vanvit90 là người yêu Hùng béo ah ??? Đùa hay thật đấy ???
Nếu thật thì mạn phép anh Hùng hôm nào cho em gặp mặt cái ;))

vanvit90

Member
To anh Vinh :Gặp làm gì mà nhất trí hả anh ơi ??? Em tức với anh rồi đấy ko có mai mối gì cho nữa ... bực cả mình !!!

To anh Hải : Bác gặp em thì cứ đợi đến hè con mèo béo nhà em về rồi tính chứ em thân con gái chồng có nhà ko dám ... gặp ai đâu bác ạ ... miệng lưỡi thế gian khó ngờ lắm ... cứ như bác Vinh có ý định chia rẽ em với con mèo béo ấy thì có mà ... :(( ... đểu ghê gớm ... em là em ko có đồng ý gặp ai khi ko có con mèo béo đi cùng đâu :|

To anh Hiếu : Sao cứ lôi chuyện mắm muối ra nói thế ... ở nhà P nó bắt nấu cơm à ??? Đừng có làm gì cho chị dâu em ăn rồi vô bênh viện đi tẩy ruột nhá !!!

ptgd

Hùng béo đâu rồi ??? lên tiếng đi chứ, có cho gặp ko thì bảo ???
Em vanvit cứ yên tâm...thằng chồng em nó tin tưởng bạn lắm :))

vanvit90

Member
To anh Hải :Anh VH nhà em em nói gì anh ấy nghe đấy vả lại anh ko nghe anh VH nói là ... hỏi anh VH thì thà hỏi em cho xong nhá:p ... em trả lời là ko đi đấy thì bảo làm sao nào ??? :-/ Vả lại có phải em sợ là anh VH ko tin em đâu mà là do em ko thích gặp khi ko có anh VH đi cùng :| ... có thế thôi chứ em biết anh VH tin tưởng em tuyệt đối ko chút đắn đo nào cả !!!:x

To anh Vinh : Này nhá ... hôm nay là kỉ niệm tròn 3 tháng ngày bọn em yêu nhau đấy anh có giỏi cứ chia rẽ xem nào ... đồ tồi ... X(

To anh VHùng : Anh thấy chưa :(( ??? Có người yêu đi xa sướng nhờ :-/ ??? Đêm Noel em ở nhà ( đừng chúc em may mắn khi anh ko có ở bên em ):-O ... đêm giao thừa em ở nhà ( đừng chúc em mạnh khoẻ khi ko có anh chăm sóc ):-O ... Valentienday em ở nhà ( đừng chúc em hạnh phúc khi 2 đứa mình mỗi đứa 1 nơi ):-O ... sinh nhật em cũng ở nhà ( đừng có chúc em vui vẻ vì thật lòng ko thể vui khi vắng bóng 1 người ):-O ... 8-3 em cũng ở nhà ... ( ko cần anh nói gì nữa :-O ... vì mình yêu nhau ko cần phải nói thì 2 đứa cũng thừa hiểu nhau và đều biết phải gìn giữ tình yêu của mình như thế nào :x ??? ) Cho dù xa mấy thì xa ... lấu mấy thì lâu ... em cũng sẽ chờ anh về mà ... đừng làm gì để em thất vọng vì anh nhá ... forever_n_one :x

ptgd

vanvit90 said:
Anh thấy chưa :(( ??? Có người yêu đi xa sướng nhờ :-/ ??? Đêm Noel em ở nhà ( đừng chúc em may mắn khi anh ko có ở bên em ):-O ... đêm giao thừa em ở nhà ( đừng chúc em mạnh khoẻ khi ko có anh chăm sóc ):-O ... Valentienday em ở nhà ( đừng chúc em hạnh phúc khi 2 đứa mình mỗi đứa 1 nơi ):-O ... sinh nhật em cũng ở nhà ( đừng có chúc em vui vẻ vì thật lòng ko thể vui khi vắng bóng 1 người ):-O ... 8-3 em cũng ở nhà ... ( ko cần anh nói gì nữa :-O ... vì mình yêu nhau ko cần phải nói thì 2 đứa cũng thừa hiểu nhau và đều biết phải gìn giữ tình yêu của mình như thế nào :x ??? ) Cho dù xa mấy thì xa ... lấu mấy thì lâu ... em cũng sẽ chờ anh về mà ... đừng làm gì để em thất vọng vì anh nhá ... forever_n_one :x
Hay, quá hay

tungcot2302

tungcot-online

Cuối cùng thì sau 2 tháng ròng rã tungcot cũng đăng nhập đc rồi.Hơi vất vả nhưng ko sao đã được gặp lại đc các chiến hữu xưa.hehe các đồng chí dạo này thế nào cho tôi biết tình hình với.nghe nói hoa kiều hùng béo mới thịt thăn dc em xinh lắm à.còn em thu quỳnh nhà ta ko biết chồng con thế nào rồi.kể đê kể đê <:p

Cót ơi ra đến bóng bao nhiêu rồi? Bên này chúng nó không chơi PS2 mới bực mình. Đi đâu cũng thấy Xbox với cả bóng bầu dục. Hay là cái bang của em heo hút nên mới thế?

Hè về đại chiến PS2 đê he he.

vanvit90

Member
To anh Tùng : Anh quá nhầm ạ , em được anh Vinh lớp anh bảo mặt gian ;) , anh Đức nghĩ em 90 tuổi :-S , anh Hiếu cho em là chuyên ăn thịt người :)) chứ có xinh xắn gì đâu ạ :-O !!! Khổ nỗi là em trông còn tử tế hơn anh Vinh ;-) , ít tuổi hơn người yêu anh Đức:) và còn hiền hơn người yêu anh Hiếu thôi đấy ạ :p !!!( xin phép các bác cho em tả thực 1 tí chứ cứ nịnh hoài ko đúng cách các bác lại nói em thảo mai thì chết ) ... anh Hùng nhờ ;-) ??? -em là em gái anh Hiếu thật thà chất phác em nói các bác phải tin em . ;)
To anh Hải : Em chẳng hiểu anh khen hay cái gì cả :-O !

tungcot2302

Phải nói là em thấy người yêu bác hùng hơi bị nhí nhảnh con cá cảnh đấy.tình hình la anh ở tít bên mỹ nên người yêu anh ở đây một mình là rất nguy hiểm.nhưng may cho anh là anh có thằng bạn tốt như em.em tình nguyện chăm nom người yêu anh giúp anh hehe >:D<

em ngân ơi !!! thằng hùng nó đồng ý để anh làm manager cho em rồi.em kê khai ra địa chỉ,điện thoại,ngày sinh,sở thích,tính tình đi để anh dễ bề quản lý .anh là anh muốn giúp thằng hùng thôi, em đừng có nghĩ linh tinh hehe

vanvit90 said:
To anh Hải :Anh VH nhà em em nói gì anh ấy nghe đấy vả lại anh ko nghe anh VH nói là ... hỏi anh VH thì thà hỏi em cho xong nhá:p ... em trả lời là ko đi đấy thì bảo làm sao nào ??? :-/ Vả lại có phải em sợ là anh VH ko tin em đâu mà là do em ko thích gặp khi ko có anh VH đi cùng :| ... có thế thôi chứ em biết anh VH tin tưởng em tuyệt đối ko chút đắn đo nào cả !!!:x

To anh Vinh : Này nhá ... hôm nay là kỉ niệm tròn 3 tháng ngày bọn em yêu nhau đấy anh có giỏi cứ chia rẽ xem nào ... đồ tồi ... X(

To anh VHùng : Anh thấy chưa :(( ??? Có người yêu đi xa sướng nhờ :-/ ??? Đêm Noel em ở nhà ( đừng chúc em may mắn khi anh ko có ở bên em ):-O ... đêm giao thừa em ở nhà ( đừng chúc em mạnh khoẻ khi ko có anh chăm sóc ):-O ... Valentienday em ở nhà ( đừng chúc em hạnh phúc khi 2 đứa mình mỗi đứa 1 nơi ):-O ... sinh nhật em cũng ở nhà ( đừng có chúc em vui vẻ vì thật lòng ko thể vui khi vắng bóng 1 người ):-O ... 8-3 em cũng ở nhà ... ( ko cần anh nói gì nữa :-O ... vì mình yêu nhau ko cần phải nói thì 2 đứa cũng thừa hiểu nhau và đều biết phải gìn giữ tình yêu của mình như thế nào :x ??? ) Cho dù xa mấy thì xa ... lấu mấy thì lâu ... em cũng sẽ chờ anh về mà ... đừng làm gì để em thất vọng vì anh nhá ... forever_n_one :x
Ái chà, nói hay, nói hay...
nghe nói vậy, em co thể infer ra là Ngân hơi bị dươc, ông hùng béo cố giữ...hờ hờ

Hiếu-UK

Híc, đang chuyện vui thành chuyện buồn rồi. Em đã cố gắng hết sức :( nhưng không ngăn được. Giờ đành đừng nhắc chuyện yêu đương của Hùng nữa vậy. Anh em nói chuyện khác đi.

ông Tùng cót lên muộn thế. tình hình anh em thì nói chung cũng ổn rồi. Nhưng Hùng béo thì hiện giờ hơi không được vui vẻ lắm. Em cũng đang phải giúp Hùng hết sức có thể đây.

tungcot2302

HOT!!! HOT!!! HOT!!!

hung beo va nguoi yeu dang co chuyen xich mich ,de dan den ly hon.hi vong anh em co gang giup do, dung co ''thừa nước đục thả câu''.ma chuyen hung beo voi nguoi yeu cai nhau ko phai la do em tinh nguyen quan ly em ngan ho hung beo dau day nhe.hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000