D2 và những trò con khỉ!

Vũ "nhị"

Member
Tốc độ phát triển của Topic tăng chóng cả mặt. Các bác đông vui thế này làm em xúc động quá.

Em đi muộn hơn 14 lần nhưng chưa có phúc ngồi phòng bác Mão lần nào cả :(. Có đúng 1 lần em suýt bị tóm thì lừa được bác lên lớp an toàn. He he

ptgd

làm thế nào topic này nhất cái forum nhỉ :-? theo kinh nghiệm Vũ nhị dự đoán có lên "cầm cờ" số lượng bài post được ko ?

vinh_loves

vanvit90 said:
Hí , anh Vinh nói hay nhờ :p !!! Em với anh VH lúc nào mà chẳng tình cảm thế :x . Anh cố kiếm thêm chị nào vào nữa đi cho em có chị có em chứ ko phải là hợp thời nhá !!! :)) . Mà anh có nhầm ko thế hả :-/ ??? Công viên Lê Nin giờ đổi tên thành công viên Thống Nhất từ lâu rồi :) !!! Có cần em làm mối cho chị nào ko :> ??? ( em vẫn còn cay cú cái vụ anh nghĩ oan cho em với anh Hiếu lắm X( ===> dỗi ko thèm làm mối cho anh nữa >:p ) !!!
ui ui, đừng rỗi mà em, anh sorry :)
Làm mối cho anh đi, rồi anh rủ vào đây cho em có bè có bạn, ko em thân gái 1 mình giữa chốn ... này thì bùn lắm.
Yên tâm, nếu thành công, anh sẽ có hậu tạ xứng đáng :D

vanvit90

Member
To anh Vinh : Oài , anh nào cũng kêu là hậu tạ xứng đáng :-S ... ko quên ơn em thế mà anh Hiếu á sang sông (thành công mĩ mãn :x ) xong được là quên luôn người lái đò :-O ... đểu ghê lắm >:) ... em sợ rồi :(( ... giờ ko có mối mai gì hết =; ... anh Vinh mà muốn để em tìm xem có con ác quái yêu tinh nào hơn em ko đã nhá ;) !!! ( để các anh ấy thấy là anh Hùng nhà em có con Vịt Còi hiền chán so với người mà em giới thiệu cho anh ) :>
To anh Đức : Em xin lỗi trước vì chưa hiểu rõ chuyện lại là oắt con mà dám lên lời nói xen vào chuyện của anh nhá :) !!! Em nghĩ là bên tình bên sự nghiệp thì bên tình quan trọng hơn thế nhưng mà tình yêu quan trọng với người con gái hơn còn con trai thì sự nghiệp cần đặt lên hàng đầu :p ( anh Hùng nhà em - anh cứ hỏi mà xem , em chưa bao h làm gì để anh ấy mất lòng tin ở em cả , 1 lòng 1 dạ ko thay lòng thay tim bao h ):x ===> nếu chị ấy yêu anh chân thành thật lòng thì chị ấy sẽ hiểu cho anh thôi :p . Còn ko biết chờ đợi và nghĩ cho anh thì :-O đáng để anh coi trọng chị ấy hơn sự nghiệp đâu :| !!! Điều quan trọng nhất trong tình yêu đó là lòng tin tưởng :x !!! Chúc anh giải quyết mọi chuyện 1 cách êm đẹp !!! :)

ptgd

Trời đất, em bé mới 16 tuổi đã biết nói những lời đầy tính "các cụ", em giảng cho anh Đức, anh đọc cũng thấy thấm thía học hỏi được nhiều. Anh đây cảm phục quá. Sao Hùng béo tốt số thế.

Hix em vẫn giữ lập trường cũ: không đưa ra lời bình luận chính thức nào cả. Lệnh ông k bằng lệnh bà. Bây giờ em có người đại diện thay rồi. :|

wanted

người yêu anh hùng béo cứ như là nhân viên tư vấn kiêm mai mối tình cẳm trong topic D2 này ý nhi:p :p

vinh_loves

wanted said:
người yêu anh hùng béo cứ như là nhân viên tư vấn kiêm mai mối tình cẳm trong topic D2 này ý nhi:p :p
ý bạn Quỳnh z.. là cũng mún đc làm mối đây, em Vân đắt hàng rồi nhé

Hiếu-UK

Ông Vinh biển đừng có mà đú đởn theo bạn theo bè nha :p. Mới tí tuổi đầu đã yêu mới chả đương :)). Tập trung vào học đi nếu không bố mẹ đánh đòn đấy :p.

Các anh cẩn thận đấy. Em Vân em ý giới thiệu yêu quái cho đấy :)). Em là ví dụ điển hình này :((. Nói thế chứ vẫn phải cám ơn, em Vân nhỉ :p.

Mà Vân ơi, em bảo điều quan trọng nhất khi yêu là phải tin tưởng lẫn nhau. Nhưng mà đối với dân du học thì sao mà tin tưởng được. Mình đi mình ở cách xa người ta biết người ta thế nào mà tin tưởng. Thời gian thay đổi được mọi thứ mà :(.
Đối với anh, ai nói thế nào anh không biết đấy là thật hay là giả nhưng ngoài mồm thì đều đồng ý hết. Nếu người ta nói dối anh thì anh cũng chẳng bị làm sao cả, mà cả 2 cùng nói dối thì biết ai nói dối ai. Còn nếu người ta đã thật lòng, thì anh sẵn sàng bỏ tất cả để biến những gì anh nói(kể cả là giả dối) thành sự thật. Ai đối sử với mình thế nào mình trả lại như thế mà em.

Anh Hùng bây giờ muốn phát ngôn gì vớ vỉn thì anh chỉ có chết :)). hê, hê luật sư mà lại có người phát ngôn à :p. He, he, em may thế, có phát ngôn linh tinh cũng chẳng sợ về nhà bị xé thịt :p.

Anh Đức hè này được về VN ko? Hic, chắc cũng muốn về chứ ai muốn ở lại đấy làm gì. Em ở Anh, sống thoải mãi lắm, nhưng vẫn muốn về chơi với bạn bè. Nhớ bạn nhớ bè ghê.

này này anh Hiếu anh nói cái gì đấy. Đừng có lung lạc phá hoại hạnh phúc người khác nhá. Xa mấy thì xa chứ tin là tin. Không có chuyện lằng nhằng được.

Em đổi nghề rồi có làm luật sư đâu (Muốn cũng chẳng được he he). Anh cứ liệu đê ít lâu nữa thì cũng ăn nói cẩn thận như ai thôi he he:D.

Mà cái avatar của ông Vinh Biển, ông đang làm gì thế ngoáy mũi à. Bó tay toàn tập với ông.

Vũ Nhị ơi có đọc cái thư của thằng cha gì ở Pháp gửi bàn về chính trị với giáo dục không? Em chưa đọc 1 văn bản chính luận nào nực cười và thiếu thuyết phục như cái thư đấy. :)) Cái loại mượn gió bẻ măng bây giờ nhiều thật. =))

vinh_loves

Appassionata said:
Mà cái avatar của ông Vinh Biển, ông đang làm gì thế ngoáy mũi à. Bó tay toàn tập với ông.
úi zoi, mắt anh Hùng bị làm sao thế, em nắm tay thế kia mà kêu em ngoáy mũi à :((
Được mỗi hôm tạo dáng thì khen hộ bạn 1 câu đi, làm bạn đau nòng quá :((
<<<<<<<<<<<<<<<

Hiếu-UK

Híc, ko phải chống tay vắt óc, mà là mệt mỏi quá rồi :(. Đi làm với đi học suốt. Cuộc đời đang chán, chứ sức đâu ra mà vắt óc hả anh :(.
À, anh làm dáng đẹp phết. Khác hẳn với vinh mọi khi :p.
Ủa anh hùng đổi nghề rồi à? Làm gì thế? Có gì phải hỏi trước sau này còn nhờ vả :p.

Hix em cũng chưa biết sau này làm gì đây! Có khi để vợ nuôi vậy he he. Yên tâm là em nấu ăn tốt, giặt giũ việc nhà gì cũng hoàn thành.

Trời ơi thất lễ quá em nhìn không ra bác Vinh đang liếm tay.=)) Em đùa đấy nhưng thú thật cái ảnh chụp ngược sáng tối quá bác ơi.

Vũ "nhị"

Member
Appassionata said:
Vũ Nhị ơi có đọc cái thư của thằng cha gì ở Pháp gửi bàn về chính trị với giáo dục không? Em chưa đọc 1 văn bản chính luận nào nực cười và thiếu thuyết phục như cái thư đấy. :)) Cái loại mượn gió bẻ măng bây giờ nhiều thật. =))
Em đọc rồi anh ạ. Trên BBC cũng có 1 bài phản hồi về ý kiến đa nguyên rất hay (ko phải là cái bức thư). Đại ý là chúng ta làm gì có hệ thống pháp luật và các thứ cần thiết để tiến hành cái "dân chủ hoá". Anh có thể lên BBC tìm, em không nhớ chính xác nó ở đâu.

ptgd

xời, ông nào chụp ảnh tay cũng vắt trán, suy nghĩ chuyện đời. Nhìn avatar của e kia kìa, tay đút túi quần mồm huýt sáo... yêu đời...

Cái chuyện chính trị là chuyện người lớn. Cháu chẳng dám tham gia hì hì. Nhưng đọc cái thư đấy thấy thằng cha ấy viết nhăng viết cuội nên cười lăn cười bò (cái thư gửi bộ trưởng bộ giáo dục ấy). Cháu k tham gia chuyện chính trị, cháu còn phải về VN xây dựng hạnh phúc gia đình nữa, phải không em nhỉ ;).

vanvit90

Member
To anh Hải : Bẩm anh Hải , sao dám bảo em là cụ già hả X( ??? Em mà là cụ già thì trên thế giới này ko có trẻ thơ đâu anh ạ :| ... Em dùng đúng quyền trẻ em đấy chứ : " Tự Do Ngôn Luận " có làm gì đâu mà bảo là em có tính các cụ :((

To anh V Hùng : Anh có ý kiến cứ nói ko các anh ấy tưởng em chặn họng anh thì chết :(( Ko phải vớ vẩn nhá :-O !!! Xây dựng hạnh phúc gia đình cái gì :(( ??? Sao lại đưa cái câu hỏi ấy lên đây à hả :-/ ??? Thích bị đem ra chợ ko đây X( ??? Thích ko em chiều :| ??? Em bảo nè :p : Anh đa năng lắm nên em sẽ cho anh làm công việc nhẹ nhàng thôi nha , tay bế con ru nó ngủ , mồm thì hát cho con nghe , chân đạp chậu quần áo , mình thì lau sàn nhà ..... công việc thế thôi ... nhẹ nhàng mà ...;-) ??? Anh nhỉ ???;)

To every body :Các bác ko biết chứ lão mèo béo nhà em đổi nghề ko làm luật sư nữa là vì cãi vợ còn ko xong ấy mà ... ;)

To anh Hiếu : À giỏi để em rủ P nhà anh vào đây xem còn ti toe bảo lão Hùng nhà em nữa ko nhá :> Mà cần gì anh phải nói thì cái chuyện mai mối của em vẫn đắt khách nhá :p Em kinh doanh có lời có lãi chỉ bị hố với mỗi mình anh thôi nên giờ khôn rồi ... còn lâu mới ... ăn cháo đá bát được nữa nha ...( Em là em gái anh Hiếu ... thật thà chất phác ... em nói ... các bác phải tin em :p ) Anh VH nhà em giờ có nghề là chăm trẻ con và lao động việc nhà kiêm nấu ăn ... anh thích cứ việc nhờ vả nhá ... con anh mà bị sứt đầu mẻ chán ... bọn em ko chịu trách nhiệm nhá ... ăn uống mà có vấn đề gì thì đã có P nhà anh lo ... ;) Cứ thoải mái mà nhờ nha em ko lấy tiền công đâu ( của chồng công vợ nhưng mà em hiền lành nên ko quản lí chồng em đâu ) :p Đừng có vội nói anh Hùng nhà em ... sau này anh thế nào rồi cũng sẽ đến lúc phải đau đầu vì tiền ... điên đầu vì tình ... xem có đâm đầu vào tường ko nhá ??? :p

To anh Vinh : Anh cứ hỏi anh Hiếu xem là em hiền hơn P nhà anh ấy ko nhá !!! ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000