D2 và những trò con khỉ!

Hiếu-UK

He, he, em cứ phải nói trước. Mà sớm muộn gì anh chẳng đứng về phía bạn gái anh :p, có bạn gái rồi thì bạn gái nhất, anh em mới chỉ thứ ba thứ tư thôi :p. Đùa thế chứ, khi nào về anh Hùng dẫn bạn gái đi giới thiệu với anh em luôn đi chứ.
Mà có anh nào tương lai sang Anh với em đi. Đang buồn, chẳng có chơi bời gì cả. Mà anh Hùng cứ nói oan em. Từ khi sang Anh em chẳng có gái gú gì nữa rồi :(. Đang chan đời đây. Hè này về nhờ anh em xem giúp cho chứ :(.

vanvit90

Member
To anh Hiếu : Thích thì hè về đây em giới thiệu cho mấy chị hiền lành ngoan ngoãn xinh tươi !!! Hì ok ???

vinh_loves

oài, Hiếu nhà ta ghê thật đấy, sang Anh rồi mà vẫn kịp để lại chút dấu ấn ở VN, chưa chi đã đc em Ngân quan tâm kìa.
" Thu đi để nại ná vàng
Hiếu đi để nại cho nàng thằng ku..." :))

Trời.... Lại lắm em nào vào forum lớp mình thế này...
Lại còn giới thiệu cho các anh các em nũa chứ!
Tôi bây h đang đứng giữa 2 ngả đường đây....hix.... đé biết phải làm như thế nào bây h ....hixxxxxx

vanvit90

Member
To anh Vinh : anh ơi em là bạn gái anh Việt Hùng chứ có gì với anh Hiếu đâu :(( . Chẳng qua thấy anh Hiếu hâm===> ế vợ nên em mới định làm mối cho anh Hiếu bạn em thôi mà !!!

Hiếu-UK

To Vinh(và những người có cùng ý kiến :p): he, he, đúng rồi, Ngân là bạn gái Hùng. Ông Vinh nói kiểu gì, để đến khi về VN Hùng nó lùng tôi trả thù là ông chịu trách nhiệm đấy :)).

To Ngân: Em ơi, hè này về chắc phải nhờ em nhiều. Anh hồi trước có đúng 1 người bạn gái. Chia tay xong giờ cô đơn rồi. Mà anh nói chuyện không hay, lại không biết cưa gái. Nếu em ko giúp chắc cũng chỉ húp cháo thôi.

Anh Đức nghe sao thảm thế. Có gì hôm nào chat tâm sự cho anh em nghe. Chứ lên forum, ai cũng đọc được. Rồi ng ko nên biết cũng đọc được :p. Thế thì nguy :p.

He he tin lời anh Hiếu thì >:).

Tình trạng của Đức Tí là rất nghiêm trọng. :-? Đề nghị anh bộc lộ để chúng ta có hướng giải quyết.

Bên tình bên sự nghiệp bên nào nặng hơn? Đức Tí nhỉ?

Hiếu-UK

híc, tin lời anh Hiếu thì tốt chứ sao, ai cũng biết ở lớp D2, Hiếu là người thật thà, hiền lành, chất phác nhất :?. Anh mà em ko tin được thì Hùng còn đáng ngờ hơn nữa ấy chứ B-).

À, em ko biết anh Hùng định trả lời thế nào đâu nhưng nhắc khéo anh tí. Ngoài Vịt ra thì mèo cũng làm thịt mèo được đấy anh ạ >:).

Híc, anh Đức ơi, có chuyện gì mà não nề thế. Sự nghiệp và tình cảm thì đơn giản quá, nó chẳng liên quan đến nhau, giữ cả hai đều được mà. Nhưng mình đã chịu khổ đi du học thế này thì phải ưu tiên sự nghiệp lên hàng đầu thôi. mà củ thể là gì thì mới biết đường mà góp ý chứ :p, anh chơi lấp lựng thế chỉ làm anh em tò mò thôi.

Hiếu-UK said:
À, em ko biết anh Hùng định trả lời thế nào đâu nhưng nhắc khéo anh tí. Ngoài Vịt ra thì mèo cũng làm thịt mèo được đấy anh ạ >:).
Anh ơi câu này đa nghĩa quá. :-S chả biết thế nào chứ hè về anh cứ tận tình tiêu diệt em thì em cũng tan tác như hoa giữa đường mất. Mà anh ơi hôm nào cho em học bài hôm nọ tiếp nhỉ?

Hiếu-UK

ẹc. đa nghĩa thì mới là nhắc khéo, :D. Chứ chẳng lẽ em lại nói thẳng anh cẩn thận nếu không em giết thịt à :)).
Híc, thích thì chiều, hôm nào anh rảnh em chat tiếp. Nhưng bí mật đừng hở ra ngoài. Để người ko nên biết biết thì cả anh lẫn em die :p.

vanvit90

Member
To anh VHùng : Có giỏi cứ thử đú đởn với anh Hiếu xem !!! Anh cứ liệu cái thần hồn đấy nhá !!! Mà sao lại phải sợ anh Hiếu nhỉ ??? Mèo béo của em cơ mà ko cho ai xơi hết !!!
To anh Hiếu : Đừng có mà đầu độc con mèo béo ngoan hiền của em à nha !!! Ko thì hè về em ko giới thiệu chị nào cho anh nữa đâu đấy !!!

vinh_loves

oài, đôi mèo - vịt tình cảm quá nhẩy, nơi đây sắp trở thành công viên Nê Lin rồi
Kiểu này em cũng đến phải cố kiếm ai đó dẫn vào chơi cho nó hợp thời mới đc.

vanvit90

Member
Hí , anh Vinh nói hay nhờ :p !!! Em với anh VH lúc nào mà chẳng tình cảm thế :x . Anh cố kiếm thêm chị nào vào nữa đi cho em có chị có em chứ ko phải là hợp thời nhá !!! :)) . Mà anh có nhầm ko thế hả :-/ ??? Công viên Lê Nin giờ đổi tên thành công viên Thống Nhất từ lâu rồi :) !!! Có cần em làm mối cho chị nào ko :> ??? ( em vẫn còn cay cú cái vụ anh nghĩ oan cho em với anh Hiếu lắm X( ===> dỗi ko thèm làm mối cho anh nữa >:p ) !!!

Tưởng bác Vinh Biển đã yên bề gia thất từ hồi cấp 3 rồi cơ mà. Mà đề nghị Vinh Biển đổi Avatar đê. Để ảnh AV thế kia toàn gợi lại những kỉ niệm đau buồn hồi lớp 12 của anh em mình.

Hiếu ơi biết trang nào đặt vé máy bay giá rẻ không? Vé may bay bây giờ đắt quá.

trungvb

Moderator
nghe nói khóa 0205 hoành tráng lắm hả các bác,,,,bọn e chưa có phi vụ j nổi bật...nhưng cũng kô phải không có...:D:D:D....có lẽ chưa wen nhau nên....:D,,,

Vấn đề là em định nghĩa hoành tráng là như nào. Đọc mấy bài Vũ Nhị viết hồi trước ấy. Đấy là mấy vụ khá vui vẻ của bọn anh. Nói chung ngày nào cũng vui thế nhưng chả đứa nào nhớ cụ thể để viết hấp dẫn thế cả.

Già rồi he he. Trí nhớ kém chỉ đủ nhớ nhà nhớ bạn nhớ ai đó thôi he he

Các chú còn nhỏ, học hành đi, lớp anh ngoan và ngon nhất hehehe....đẹp trai chính là D2, ....heheh...
@Hùng béo: Em vanvit90 là ghệ của Hùng béo à..... trời giỏi thie...90 lận

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000