D2 và những trò con khỉ!

wanted

vinh_loves said:
ừa thì vì tương lai con em chúng ta, thế còn tương lai của chúng ta thì vứt đi à :((
cái thằng này nói ngu quá!!!!!
tương lai chúng ta có tốt thì tương lai con em chúng ta mới ngóc đầu lên đc chứ..Vứt là vứt thế nào đc!!

wanted

ông hùng béo nhìn cái tên diễn viên cũng nhầm=)) =))
AKIRA WATASE lại nhìn thành MARIA WATASE.....
thế thì làm sao mà search ra đc film của nó chứ>:) >:)
làm ăn thế này thì chết.......

Hiếu-UK

Các anh cứ nói chuyện thế này, người ta nhìn vào người ta lại tưởng anh em minh rành mấy vụ av này lắm :p(Dù đúng thế thật cũng phải dấu đi đừng để ai thấy mới đúng chứ :D). BTW, em thấy akira hay maria gì gì thì cũng là tên dv av cả :D.

Anh Hải Lớ nhá! Anh cai rồi sao còn biết tên mấy sao mới nổi hả? He he kiểu này là không thành tâm rồi.

@ Hiếu: Anh giết em rồi ác thế. Đã bảo đừng có đùa là em tiêu như chơi. Giờ thì to chuyện rồi.

wanted

kô biết lớp mình có ai còn giữ đc cái đĩa quay hôm cuối năm ko nhi?
em có 1 cái nhưng mà ko biết đưa cho ai nên bi giờ muốn tìm lại thì bó tay
anh nào có báo em 1 câu em qua nhà lấy:)

ptgd

Đùa bác Hùng béo nói thế oan quá, em có bảo biết cái con AKIRA với Akura là đứa nào đâu. Xin thề cai hẳn rồi. Nói thật với các bác chứ bây giờ em chỉ thiếu mỗi nước ăn chay là thành phật :))

your_girl said:
cho hỏi thằng xuân anh có ở đây ko
Thằng Xuân Anh không có ở đây đâu. Nó sắp té rồi có chuyện gì ông đến mà tìm nó nhanh lên không là k gặp được đâu.

Bác Hải Lớ xem chừng đã ngộ đạo. Hè về truyền giảng cho em nhé. Em ở bên này tâm phải tĩnh mới học được. Khổ nỗi nhìn chúng nó công khai chuyện đấy đấy nhiều lúc cũng thấy tủi thân :((

Hiếu-UK

Hic, có gì mà tủi thân hả anh. Em bước sang Anh là em ngoan ngay, không chơi bời, không gái mú gì nữa :p. Để dành về VN chơi sướng hơn anh ạ. Ở bên này càng thèm về VN chơi cáng sướng. Có gì đâu.
À, he he, em chỉ thử một câu thôi, không ngờ anh Hùng đã lo sốt vó lên rồi. Mà có vấn đề gì, cứ kêu đi gặp anh Hiếu :D. Phải thể hiện bản lĩnh đàn ông chứ lại :p.
Thế chứ Xuân Anh sắp đi đâu thế?

Hiếu-UK said:
Hic, có gì mà tủi thân hả anh. Em bước sang Anh là em ngoan ngay, không chơi bời, không gái mú gì nữa :p. Để dành về VN chơi sướng hơn anh ạ. Ở bên này càng thèm về VN chơi cáng sướng. Có gì đâu.
À, he he, em chỉ thử một câu thôi, không ngờ anh Hùng đã lo sốt vó lên rồi. Mà có vấn đề gì, cứ kêu đi gặp anh Hiếu :D. Phải thể hiện bản lĩnh đàn ông chứ lại :p.
Thế chứ Xuân Anh sắp đi đâu thế?
He he Hiếu ơi anh sang Anh cung vượt qua cầu rồi thì còn hứng thú gì với trò giả lập nữa :)). Không đi tán gái nhưng mà gái tán anh thì cũng hòa. Mà em nghĩ chừng người như anh là tốt bụng lắm lẽ nào lại từ chối các em >:)

vanvit90

Member
@ anh Hiếu :Anh Hiếu đầu độc con mèo béo nhà em như thế là ko được à nha X( !!! Vả lại anh có đầu độc cũng ko sao vì con mèo nhà em nó miễn dịch với mấy trò ấy lắm do nó được xích ở chân giường mà ko có thú chơi bời gì đâu;) !!! Mà anh bảo là thể hiện bản lĩnh đàn ông gì cơ ??? Anh còn phải xin lỗi em rồi nữa là anh Hùng =)) !!! Đàn ông nhỉ ko có lỗi mà cũng phải xin lỗi !!! :))

Vũ Xuân Anh

@Rái cá: Đúng là em có phim lớp quay hồi cuối năm, nhưng ở trong máy chứ không có đĩa. Nếu anh muốn nhắn em 1 cái em ghi cho.
Ổ ghi dạo này thỉnh thoảng vẫn dùng-mà toàn ghi đứng đắn thôiB-) .
@Hải lớ: chú này bảo cai, tuy đi tu nhưng còn nặng lòng với trần tục lắm, chưa dứt "cái đó" được đâu:)) :)) :)) :)) .
Ờ, mà chú Duy nào hỏi em thế hở các bác, em nhớ là mình đâu có thù oán với A2?
Biển ơi! Dạo này mày ko có gái nên chắc là ngu đi à? Thằng Oản nó khoe rối lên là đc 10 điểm Tin- tao shock nặng:-S đến chỗ nó mà học tập đi.
Em cũng vừa thi HK xong, mệt vãi.Vẫn đang thoi thóp vì chưa biết điểm.

Vũ Xuân Anh

Trời ạ! Ở trong nước còn lo không nổi nữa là đi đâu hở các anh!
Vừa thi HK xong, mệt gần chết, lết không nổi.
Sao hồi trước không học Toán chăm hơn bây giờ có phải nhàn cái thân không cơ chứ.
Rái cá muốn có đĩa thì để em ghi cho, vẫn còn film ở trong máy.
Mà em có thù oán gì với lớp A2 đâu mà hỏi em nhỉ?
Biển, mày không có gái là học kém ngay, nhìn Oản mà học tập, nó đang khoe được 10 điểm Tin- shock nặng!

wanted

@XA:hay quá!! ghi ra đi đĩa tao qua nhà lấy,hehe.Tiện thể cho vài cái bổ ích vào đấy cũng đc,tao ko chê đâu=)) =))

Hiếu-UK

vanvit90 said:
@ anh Hiếu :Anh Hiếu đầu độc con mèo béo nhà em như thế là ko được à nha X( !!! Vả lại anh có đầu độc cũng ko sao vì con mèo nhà em nó miễn dịch với mấy trò ấy lắm do nó được xích ở chân giường mà ko có thú chơi bời gì đâu;) !!! Mà anh bảo là thể hiện bản lĩnh đàn ông gì cơ ??? Anh còn phải xin lỗi em rồi nữa là anh Hùng =)) !!! Đàn ông nhỉ ko có lỗi mà cũng phải xin lỗi !!! :))
He, he, anh xin lỗi em vì em lôi con mèo béo của em ra thịt, anh sợ em thịt rồi anh không được ăn ké thôi :)), chứ anh sợ gì ai :)). Bản lĩnh đàn ông có nghĩa là bạn gái giận không thèm dỗ. Đến khi nó không tự hết giận được thì hẵng dỗ :p. Các bác thấy em nói đúng không .(Bạn gái em chắc cũng chẳng vào đây đâu thành ra không sợ >:) )

À, anh Hùng dám đứng về phía bạn gái nói xấu em. Tuy em là người tốt bụng thật nhưng ăn uống vớ vẩn nhiều cũng dễ đau bụng lắm B-).

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000