D2 và những trò con khỉ!

Em vô cùng cảm kích trước tấm lòng của các bác. Đáp lại thịnh tình này em xin hứa sẽ khao các bác 1 bữa chè chén đợt hè về he he he. :D

ptgd said:
Cái ông Biển này, ngày nào chả lên mạng chat cho nhanh. Ở đây chỉ bàn các vấn đề chung thôi.
Các bác ạ, ngày xưa chúng ta học D2-CVA thì chả coi ra gì, cái lớp vừa học dốt vừa nghịch. Thế mà bây giờ ra trường mới thấy thấm thía,đi đâu cũng nghe: đã học Chu Văn An rồi còn học lớp chuyên tin nữa, thế thì phải giỏi lắm :)) Nghe mát lòng mát dạ...
Cái này phải được nhắc lại 1 lần nữa...Đúng là mất hết ruột gan

Hiếu-UK

He, he hôm giờ bên Anh đi lệch giờ ở Mỹ, giờ chỗ em mới đến 22, chúc mừng sinh nhật giờ vẫn kịp nhảy :p. Chúc anh vạn sự như ý, tiền ra ít thôi, tiền vào thì từ từ sẽ có :p. Ăn xung mặc sướng ở Mỹ, học hành thì đạp lên đầu lên cổ bọn Mỹ mà tiến. Bạn gái thì ... cái này không dám nói bừa, có người có khả năng đọc được :p.
He he, hè này khi nào anh về thế. Về thì đừng quên đã hứa là có party đây nha. Quên rủ em đi ăn là không được :D.

Em định khoảng 12 - 15 /5 là về đến nhà nhưng còn tùy thuộc vào vé nữa. Em không quên đâu chỉ sợ đến lúc đấy các anh đi đâu hết thì mất vui. :D

Vũ Xuân Anh

Mấy ngày ko lên mà đông vui dữ!
Em đang thi mấy môn Toán- trời ạ! Khó vãi hàng luôn!!!!
Chỉ cầu mong mình không chết :)) :)) :)) :)) :)) .
Thứ 7 này là thoát nợ roài.

Hiếu-UK

ẹc lần trước ông Hải bị bắt lỗi tôi đứng ra bênh vực rồi. Lần này dám bắt lỗi tôi à. He he, ăn sung mặc sướng có ý nghĩa riêng của nó, mà ăn xung mặc sướng có ý nghĩa riêng :)). Chơi chữ thôi :)). He he, bí quá nói bừa, anh em đừng trách :D.

vinh_loves

Vũ Xuân Anh said:
Mấy ngày ko lên mà đông vui dữ!
Em đang thi mấy môn Toán- trời ạ! Khó vãi hàng luôn!!!!
Chỉ cầu mong mình không chết :)) :)) :)) :)) :)) .
Thứ 7 này là thoát nợ roài.
hê hê, mày có biết tao phải thi lại cả 2 môn Toán ko ? :)) :((

ptgd

(¯`•._)VTD™(¯`•._) said:
Hải dạo này phởn quá nhỉ? Lý do j thế? Tình hình thế nào rồi!???
Đâu, phởn gì, tự nhiên thấy Hiếu UK viết sai chính tả chọc ngoáy tí cho vui.
Tình hình mọi chuyện vẫn bình thường thôi mà. Học hành vất vả hơn thôi.

wanted

Appassionata said:
Điên tiết quá anh ơi, em sẵn sàng đập dẹp mặt thằng nào đụng vào thân em bây giờ. X-(
câu này khó hiểu quá???????
ý gì thế ông hùng béo
bị chó cắn à:))

Hiếu-UK

Sao sao??? Thằng nào làm gì anh? Nói rõ ràng xem nào. Để anh em còn đứng ra giải quyết. Thằng nào láo lếu ở Anh, anh cứ để em. Còn thằng nào dám linh tinh ở Mỹ thì Đức đại bàng cho đàn em giải quyết. Thể cuối cùng là có chuyện gì?

Hiếu-UK

15/6 cũng có thể là muộn hơn một tí nhưng cũng tầm ý thôi. Em cũng muốn về VN sớm, chứ ở bên này chỉ tổ mệt thân thôi, chẳng được gì cả. Cố gắng trước khi về để dành tí tiền về nhà còn đi ăn đi chơi với anh em nữa. Thế anh thì khi nào về, cả bác Đức nữa?

ptgd

trời đất, mệt mỏi khắp nơi, em ở Việt Nam cũng thấy mệt mỏi lắm...Vì tương lai con em chúng ta >:D<, lên tinh thần tí nào.

vinh_loves

ừa thì vì tương lai con em chúng ta, thế còn tương lai của chúng ta thì vứt đi à :((

Em vừa thi lại lần 2, đúng hết thì 4 điểm -> thi lại lần nữa roài :((

Vũ "nhị"

Member
Mình đá lượt về mà "thắng" sẽ được trường cho đi "tập huấn" (học lại), sau đó cho đá bán kết, chung kết...thế là anh Biển đã vào sâu trong giải. Các anh cho một tràng hoan hô nào! Em thứ 3 cũng đá lượt về đây. Trận này em sẽ cố gắng đổ bê tông mong một kết quả hoà.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000