D2 và những trò con khỉ!

__Cat__King__

ừ chúng mày chat toàn bằng TA luôn đi cho tao nâng cao luôn thể
tập giao tiếp luôn
có tí tiếng lóng j hay hay ko ?
nói cho anh em biết tí cho vui!

Vũ "nhị"

Member
Chán chẳng buồn nói! Các bác còn có thời gian bàn về English xem ra vẫn còn thoải mái chán. Em đã vào trại lại còn bị bọn nó quản thúc suốt kì. Ngày ngày phải chiến Toán (2 môn) khoai vật vã, Lý ĐC (đớp c..) 6 trình trắc nhiệm...nghe muốn oải luôn...Vì thế xem ra tiếng Anh còn xa vời quá. Qua kì 2 vào được Faculty of Electronics and Telecommunication thì mới tính. Tiện thể các bác add luôn vài địa chỉ học E để năm sau em thử nhỉ.

vinh_loves

học ở Clever Learn cũng vui phết đấy mấy chú, hôm qua vừa đi hát Karaoke xong :D
Anh nào có phương pháp học từ hiệu quả, nhanh gọn mà nhớ lâu chỉ em cách với ...
@Hải lớ : lớp Clever của tao có 1 con cũng học ở RMIT đấy, nó vào từ tháng 10. Mày vào từ tháng mấy hả ku?

@Vinh :dạo này cũng cầy E à! Chưa j vào đã 1 em ở RMIT, chứng nào tật đấy!Method for studying vocabulary is to learn by heart.....:))
@Your_girl: người yêu X.A à!! vừa vào đã hỏi ku ý rồi! Ko có nhà đâu nhé...heheheh, Có tên xưng danh luôn đi em...

vinh_loves

Sửu said:
@Vinh :dạo này cũng cầy E à! Chưa j vào đã 1 em ở RMIT, chứng nào tật đấy!Method for studying vocabulary is to learn by heart.....:))
@Your_girl: người yêu X.A à!! vừa vào đã hỏi ku ý rồi! Ko có nhà đâu nhé...heheheh, Có tên xưng danh luôn đi em...
phải cầy chứ, ko thì nạc hậu à, bảo anh em chỉ cách học từ thật mà, đừng đùa nữa.
Mắt có bị sao ko đấy tá ... Em nó tên là Phạm An Duy cơ mà :))
@ hải : Tao chả biết, chả hỏi, nhưng trông cũng đc phết. Mà nó bảo là nó học Tiếng Anh sắp xong rồi, sắp chuyển sang học lấy bằng rồi, mày thì sao?

vinh_loves

đùa, như các anh thấy đấy, em đã giữ thể diện cho bạn nên chỉ viết có "tá ..." rồi, thế mà sửu nó vẫn chửi em ngay mới nạ.

ptgd

Cái ông Biển này, ngày nào chả lên mạng chat cho nhanh. Ở đây chỉ bàn các vấn đề chung thôi.
Các bác ạ, ngày xưa chúng ta học D2-CVA thì chả coi ra gì, cái lớp vừa học dốt vừa nghịch. Thế mà bây giờ ra trường mới thấy thấm thía,đi đâu cũng nghe: đã học Chu Văn An rồi còn học lớp chuyên tin nữa, thế thì phải giỏi lắm :)) Nghe mát lòng mát dạ...

vinh_loves

ptgd said:
Cái ông Biển này, ngày nào chả lên mạng chat cho nhanh. Ở đây chỉ bàn các vấn đề chung thôi.
Các bác ạ, ngày xưa chúng ta học D2-CVA thì chả coi ra gì, cái lớp vừa học dốt vừa nghịch. Thế mà bây giờ ra trường mới thấy thấm thía,đi đâu cũng nghe: đã học Chu Văn An rồi còn học lớp chuyên tin nữa, thế thì phải giỏi lắm :)) Nghe mát lòng mát dạ...
chí ní chí ní, em vào ĐH, đâu cũng khoe "tao là dân Hà Nội".
Thế là đã sợ nắm roài, nhưng còn khoe thêm, "tao học chuyên Chu Văn An - trường chuyên của cả miền Bắc" -> bọn nó đái ra quần luôn
Chưa hết chưa hết, "hê hê, tao còn học chuyên TOÁN TIN nữa" -> đái ra máu =)) =)) =))

Vũ "nhị"

Member
Bây giờ mấy thằng Tin LHP Nam Định đều gọi em là "Tin Bưởi" các anh ạ. Mà cũng chẳng cần khoe như bác Vinh. Oai ra phết...nhưng kết quả học tập thì...:(

HIx chú Dũng ở đâu ra thế này? Cái link ở dưới không hoạt động. Với lại 1 forum được rồi đổi sang bên kia ngại lắm ( kêu gọi mãi mới có ngần này mống sang bên kia thì tac tác hết cả )

Thôi đi bố Biển ạ. Sao ông khoe dân HN mà không nói chi tiết hơn tao ở "Bên kia sông Đuống" nhầm sông Hồng =)). Lần sau có khoe ấy mà nhớ khoe CVA là trường điểm miền bắc sắp thành trọng điểm quốc gia nhá. (Hôm gì còn được thầy nào quảng cáo là sắp thành trường trọng điểm chất lượng cao cao của Đông Nam Á cơ) vãi hàng =))

wanted

Appassionata said:
Thôi đi bố Biển ạ. Sao ông khoe dân HN mà không nói chi tiết hơn tao ở "Bên kia sông Đuống" nhầm sông Hồng =)). =))
ông hùng béo nói thế này kô đc rồi....Động chạm nhiều người quá đấy..

hôm nay 22/2 nghe thiên hạ đồn thổi là sinh nhật anh hùng béo nên em cất công lên forum post bài chúc mừng sinh nhật anh>:D< >:D<
Happy birthday to ní hùng!!

Vũ "nhị"

Member
Tin mới nhận:
Hôm nay, vào hồi 8h ngày 22/2 theo giờ Washington, 16000 quân nhân và hơn 50000 công dân Hoa Kì đã tham gia vào cuộc diễu binh trước Nhà Trắng tại thủ đô nước Mỹ nhân dịp sinh nhật của toàn quyền Hoa Kì - ngài Nguyễn Việt Hùng. Đây là sự kiện thường niên được tổ chức để tỏ lòng ngưỡng mộ của hơn 300 triệu công dân với người có vai trò quan trọng nhất tại nơi đây.

Đây là năm thứ 2 trong nhiệm kì 4 năm của ngài trên cương vị đại diện cho nhà nước Việt Nam tại Hoa Kì. Đáp lại sự tin tưởng của quần chúng, ngài hứa sẽ đem lại nhiều quyền hơn cho các công dân nước Cộng hòa Hoa Kì nằm trong liên hiệp Việt Nam...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000