D2 và những trò con khỉ!

Hiếu-UK

He, he, Anh Đức đi Mỹ mà tiếng Anh kém thế. CleverLearn = Clever Learn = Learn Clever = Học thông minh, nghĩa là học làm sao để thông minh ý mà :D. Đùa tí, Vinh Loves đừng có cú, mà có cú thì cũng làm gì được em đâu mà :D. Thế mấy anh định đi học tiếng Anh à, vào mấy cái CLB tiếng anh mà nói chuyện cũng hay lắm.

Hiếu-UK said:
He, he, Anh Đức đi Mỹ mà tiếng Anh kém thế. CleverLearn = Clever Learn = Learn Clever = Học thông minh, nghĩa là học làm sao để thông minh ý mà :D. Đùa tí, Vinh Loves đừng có cú, mà có cú thì cũng làm gì được em đâu mà :D. Thế mấy anh định đi học tiếng Anh à, vào mấy cái CLB tiếng anh mà nói chuyện cũng hay lắm.
Chả hiểu mấy chú nói cái j? hỏi đây là chương trính hoc như thế nào bác HIếu United Kondom lại defines cho em word by word ! hix... :-/
Học E thì mua sách về học cho đỡ tốn tiền các bác ạ! Còn muốn đi học thêm thì xem mục đích để làm j thì tìm chỗ học!!! ;)
@ Hai: the ma`y hoc o cai trung tam do ah!

ptgd

@Đức: Tao đang học ở trung tâm sát Cleverlearn, tao hay sang đấy uống nước nhưng sao bọn nó ít học sinh thế nhỉ, hay tại toàn học buổi tối với cuối tuần...
@Hiếu: mấy câu lạc bộ ấy ở đâu? Em đang thiếu môi trường trầm trọng.
@Cả nhà: Chắc tầm này các bác nghỉ tết xong rồi quay lại trường học hết rồi ah ?

Những thằng không được nghỉ tết như em, Hiếu với Tá Đức khổ vãi nhị. Mọi người an chơi chè chén thế nào?

Mà thằng Tùng Cót đâu các bác rồi còn Oản nữa. Thằng Oản lên mạng suốt nhưng chả bao giờ vào forum cả.

ptgd said:
@Đức: Tao đang học ở trung tâm sát Cleverlearn, tao hay sang đấy uống nước nhưng sao bọn nó ít học sinh thế nhỉ, hay tại toàn học buổi tối với cuối tuần...
@Hiếu: mấy câu lạc bộ ấy ở đâu? Em đang thiếu môi trường trầm trọng.
@Cả nhà: Chắc tầm này các bác nghỉ tết xong rồi quay lại trường học hết rồi ah ?
@ Hải: Học SAT hay là sát= Gần ? nếu hoc E thì mày lên chỗ Tungshing tầng 5 ý, chỗ đường j j mà song song với Trần Quang Khải ý! chỗ đấy là cái thư viện hội Viet-My vào đấy hoc cũng có không khí, có mấy thằng tây cứ thế mà nói chuyện!
@ Hùng: Khổ vật bác Lý Hùng nhỉ? Sắp Spring Break rồi, bác định làm j chưa?

Spring break năm nay em lại lên DC chơi. Hồi winter break em có lên nhưng đi được có 1 ngày thành thử ra cũng chưa được nhiều. Ở bên bờ Tây nhà bác sướng bỏ xừ xuống Cali chơi thì bét nhè chỉ sợ không đủ tiền. Lại còn Las Vegas nữa chứ. Đã đốt được bao nhiêu chưa Tí Đức?

Appassionata said:
Spring break năm nay em lại lên DC chơi. Hồi winter break em có lên nhưng đi được có 1 ngày thành thử ra cũng chưa được nhiều. Ở bên bờ Tây nhà bác sướng bỏ xừ xuống Cali chơi thì bét nhè chỉ sợ không đủ tiền. Lại còn Las Vegas nữa chứ. Đã đốt được bao nhiêu chưa Tí Đức?
giá mà em có nhiều tiền nhỉ....mà sang đây học hành thôi...:)) chơi vừa phải.... bác lai lên D.C à, sướng thế

Hiếu-UK

Chịu, các anh còn được đi đây đi đó. Em chiu, em chỉ có ở nhà, làm, ăn, học, ngủ. Lúc nào cũng thế :(. Em cũng sắp có halfterm, nhưng chán quá. Sướng như các anh thì tốt.

Hải à, em cũng không rõ, vì hồi trước em đi, bây giờ không biết đâu mở đâu không mở nửa. Anh thử ra chỗ gần lăng bác mà bọn nó hay dán xe máy ý. Có cái trung tâm ở đấy, hỏi thử xem.

Em chưa được đi đâu bên này cả , quanh quản mỗi cái city của em ở!!! hic, bác Hung đi mới nhiều, mỗi 1 lần break đi là vãi hàng!
2 hiếu , chỗ Hiếu nói là ở CAO BÁ QUÁT á....

Hiếu-UK

Ừa đúng rồi đó. Vào đấy tìm cái clb tiếng Anh thôi. Tối hình như đến nói chuyện với mấy người giống mình về một chủ đề nào đó. Hì hì, không biết thế nào nữa, em thấy nó hay hay nhưng thực tế vẫn chưa thử nghiệm :p.

ptgd

Trời đất, Tá Đức với Hùng béo đang dạy môn địa lý nước Mĩ ở topic này ah.
@Hiếu: Chui vào mấy chỗ đấy ngại ko? mất học phí gì ko ?
@Đức: Tao cũng biết cái chỗ đấy rồi, nhưng chưa lên lần nào. Ở đấy miễn phí ah? Vào đấy có người Việt ko ?

@ Hải em đang học địa lí bên này vất vả lắm bác ạ. Không nhàn như ở nhà mình. :( Cái chỗ mà HIếu nói chắc là trung tâm tiếng anh của UNICEF thấy bọn bạn em cũng khen lắm. Cố gắng sửa phát âm ấy em thấy cái đấy quan trọng bác ạ.

@ Đức cái thành phố em ở bằng 1/4 HN bé xíu chả đi chơi thì làm gì hả anh.

ptgd said:
Trời đất, Tá Đức với Hùng béo đang dạy môn địa lý nước Mĩ ở topic này ah.
@Hiếu: Chui vào mấy chỗ đấy ngại ko? mất học phí gì ko ?
@Đức: Tao cũng biết cái chỗ đấy rồi, nhưng chưa lên lần nào. Ở đấy miễn phí ah? Vào đấy có người Việt ko ?
@ Hải: đầy người Việt, lên đấy hay đấy!
@Linh Long: Chả hiểu ông Linh ông nghĩ cái j? Có chuyện j kể anh em nghe ngoài trò chơi điện tử ko? :>

ptgd

Thôi được rồi, thể theo nguyện vọng của Linh Long chúng ta chuyển đề tài sang "truyện cổ tích đêm khuya" cho thú vị kekekeke....
Mà thằng Linh cũng đang cày tiếng Anh mửa mật ở trường còn đòi chuyển cái gì nữa, ngồi học tập kinh nghiệm. Chắc bọn mày đang học phần dễ chưa thấy gì, bây giờ bọn tao phải nghe, nói, đọc, viết đủ thứ trên đời, khoai lòi kèn.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000