D2 và những trò con khỉ!

Hiếu-UK

hê, hê, các anh toàn chơi ảnh chụp làm avatar. Mình cũng phải đưa lên chứ không lẽ lại bị chê đi ANh mà kém bạn kém bè :p. He, he, không đẹp trai nhưng được cái trông vẫn hiền lành chán :D. Không để lộ bản chất thật ra ngoài. :p .

vinh_loves

__Cat__King__ said:
Dit cu thang Vinh bien? lay cai anh chup WC trong bua. qua:))
Chua ai da? kick may ve cai avartar day ah?
Den bao gio thi may thi xong het' ha? vinh
ặcặc, cái thằng Long séc kia, sao tự dưng đá đểu tao thế.
hix, dù có đúng thế thật nhưng chỉ nên giữ trong đầu thôi, đừng nói ra thế bạn đau nòng TT

vinh_loves

Hiếu-UK said:
hê, hê, các anh toàn chơi ảnh chụp làm avatar. Mình cũng phải đưa lên chứ không lẽ lại bị chê đi ANh mà kém bạn kém bè :p. He, he, không đẹp trai nhưng được cái trông vẫn hiền lành chán :D. Không để lộ bản chất thật ra ngoài. :p .
Hiếu sang Anh trông Tây quá nhờ, tóc nhuộm vàng hoe rồi kìa

Hiếu-UK

Híc, anh nói thể tội nghiệp. Hôm trước đi sinh nhật bạn nên nhuộm đỏ một tẹo. Để thế được có 1,2 tuần là nhuộm lại ngay. Giờ lại đen rồi :p. Em sang Anh tu rồi, không ăn chơi đú đởn đâu. Nam mô a di đà phật. Ngoan lém :p

XinhZai

Trời bây h toàn ảnh chân thực 100% chứ kô chơi trò lấy người khác làm ava nhỉ,em thấy e vẫn là đẹp trai nhứt hoho,đùa đấy nhìn mấy bác Dê2 vẫn thế chẳng khác hồi hoàng kim tí nào hehee,kô e thấy bác Hiều đẹp trai hơn đấy(e khen thế các bác đừng nghĩ e HIFI nhé..)
@Chử Ngọc Minh Vương:uh tao vẫn yêu Trâm như ngày nào có khi bây h còn yêu hơn nữa ý chứ....

Hiếu-UK

He, he, anh em Việt Nam với nhau không sao. Bọn Tây nó nghe thấy thì... :p.
Công nhận, em đi 2 năm rồi, thấy anh em chẳng khác gì. Mà bác XinhZai dạo này có vẻ ổn định quá rồi nhỉ. Học hành, làm ăn tử tế, thế mà sướng. Em cũng chỉ mong được như bác. Đã thế người yêu người đương còn được lâu dài nữa chứ :D, có khi thêm mấy hè nữa bác lại mời em đi dự đám cưới cũng nến :)).
Bác VTD mấy lần gọi em, nhưng giờ ý toàn giờ đêm khuya :p, em đi ngủ sang dậy mới biết bác gọi, sorry bác nhiều. He, he, mà cũng phải công nhận công nghệ mới hay thật. Người ở Anh, người ở Mỹ, người ở VN, mà 30 tết lên bốc phét hát hò tưng bừng. He, he, tết này em thấy vui nhất là được nói chuyện với anh em đấy.

Hiếu-UK

hic, lúc đấy anh đi ăn tết rồi còn đâu. Trên mạng có đúng từng ý người nên vào room nói chyện thôi. Chứ có hẹn hò gì đâu anh.

XinhZai said:
Trời bây h toàn ảnh chân thực 100% chứ kô chơi trò lấy người khác làm ava nhỉ,em thấy e vẫn là đẹp trai nhứt hoho,đùa đấy nhìn mấy bác Dê2 vẫn thế chẳng khác hồi hoàng kim tí nào hehee,kô e thấy bác Hiều đẹp trai hơn đấy(e khen thế các bác đừng nghĩ e HIFI nhé..)
@Chử Ngọc Minh Vương:uh tao vẫn yêu Trâm như ngày nào có khi bây h còn yêu hơn nữa ý chứ....
trời! Tao phải in ngay cái này ra đưa cho Trâm, hehehhe...
Dạo này kko thấy mày lên mạng nhey?
@ Hiếu: Em gọi suốt mà thinh thoảng mới nghe hiếu trả lời! hê hê!
Anh em cài Skype đi khi nào nói chuyện! heheh nói thế chứ thinh thoảng thôi, mấy thàng đực rựa ko biết nói j`! fai như ngyaf trước con oánh nhau được thì mới hay!!!! hahahah=))

Hiếu-UK

hì hì, tiện cái gì chat cái đấy. Em thích dùng skype hơn vì chất lượng hơn.

Thế Valentine anh em đi chơi vui không. Sao cứ đến mấy dịp lễ tết này là em lại buồn thế chứ lại. Chẳng có vẹo gì cả. Ở VN sướng bao nhiêu, sang Anh buồn bấy nhiêu. chán chẳng buồn chết.

Hiếu-UK

He, he, chú Xuân Anh biết là ngon thì chắc chú mua ăn nhiều lắm nhẻ. Mua nhiều nhiều một tí, anh em nào độc thân còn qua mở tiệc ăn với nhau cho vui :p. Miễn là phải cẩn thận, nếu ko người ta lại bảo gay thì phiền :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000