D2 và những trò con khỉ!

ptgd

lovelypink said:
anh đỗ đại học gì?đông đô à?hê hê hê....=)) =)) =))
hahhaha,anh ơi,năm ngoái em vào đt hs giỏi văn quốc gia vòng thành phố.cái hồi tháng 1 thi vòng 1 quốc gia thì đúng vào ngày thi SAT.bà già bảo hi sinh cái hs giỏi văn vì chẳng có mục đích gì cả.hồi ấy cũng cú lắm.mà thầy Hồi bảo là dân vào vòng qg ít ra cũng giải ba hoặc khuyến khích=>>>>>đủ tiêu chuẩn vào thẳng đh anh ạ.hê hê hê hê.....
người ta lên đời từ xe đạp lên spacy,anh xuống cấp từ dylan đỏ xuống wave tàu,so sánh khập khiễng.ở đời người ta lấy tiêu chí là đi lên để hoan nghênh,chứ đi xuống thì...hê hê hê.....i'm not sure about that,hahahahaha
oài,làm mình ko muốn mà cũng phải post vài câu chứ ko thì kém miếng khó chịu,hê hê hê..
Trời đất, em ơi sao năm mới lại vào đây chê bai nhau thế này. Đỗ gì thì cũng là đỗ đại học (mà Tùng Thọ đỗ Thương Mại 2 mấy điểm đấy chứ có ít đâu). Còn chuyện xe cộ có quan trọng thế ko em, gì thì tầm này cũng đang "ăn bám" bố mẹ, có xe đẹp cũng tốt thôi, ko có sao lại chê nhỉ :( ( cái xe thằng Thọ đang đi công nhận xấu thật :)) ).

Hiếu-UK

Hic, chán chửi nhau rồi, giờ nói đạo lý thôi. Thế kể ra em cũng giỏi nhỉ, được đi thi học sinh giỏi thành phố mà không thi. Nhưng em vào forum này khoe khoang thế làm gì??? Vũ Nhị thay vì đi thi Tin thì đi đánh đàn, bị thày Trung ghét lém :D, anh thay vì đi thi quốc gia thì đi chơi với bạn gái :p, cũng bị thầy giận luôn. Thế chắc giờ bọn anh bảo bọn anh mà đi thi chắc cũng giành giải nhất được nhỉ. Mà em ôn Văn suốt đi thi học sinh giỏi chẳng có gì là lạ. Tùng Thọ nó ăn chơi đú đởn suốt mà vẫn thi đô đại học được (Sorry anh Tùng :p) thế chưa biết ai thông minh hơn ai. Mà học nhiều thì to đầu chứ được quái gì, thông minh mới là cái chính.
Còn xe của em là spacy ả? Thế em đi làm bao lâu mua được con xe y thế? :p Chắc phải hỏi là bố mẹ em đi làm bao lâu mới được nhỉ? Nếu cái gì mình không kiếm ra được thì đừng lôi ra khoe em nhé. Anh về VN tự bỏ tiền ra mua xe đi chơi mà còn chưa dám lên tiếng nữa. Nếu em giỏi em thử so xem ai đi làm kiếm được nhiều tiền hơn ý. So làm gì bố mẹ ai nhiều tiền hơn.
Mà đã bảo thôi không cái nhau rồi, thích cãi nhau quá, người ta nhìn vào người ta cười cho :D.

Anh ơi bây giờ spacy tàu cũng rẻ phết. Với cả anh nói làm gì nữa về căn bản là bình diện của mình khác em ý. Em ý chỉ thích đánh giá người khác qua vẻ bề ngoài mình đâu có thế. Nói nữa ý nhầm chửi nữa thì cũng thế.

Anh ơi nhục quá, hết năm nay em mới xong năm đầu tiên mới được đi làm. Giờ chỉ đóng phim những thằng khốn khổ thôi. Mà khổ vãi gái không tán được ( tiếng anh dốt lại đã bị ràng buộc, ) tiền không có, đến lớp ngồi học trong xó, nhìn chúng nó làm cái đó đó, thấy mình nhục như chó :(( học thế quái nào được. =p~ ( Thế chả thà ở VN cho xong mang tiếng sang đây vẫn làm nhi đồng -> chán! )

Vũ Nhị cuối cùng thì cũng tìm ra được chân lí "Kẻ ngu muội này xin bái lĩnh" :D he he em đùa tí có nhời này các bác cân nhắc. Cứ từ từ đừng manh động để xem phim tiếp đã. Mấy khi được xem "làng Vũ Đại ngày ấy." Ông Vinh Biển le te phá kịch bản đã nếm đủ rồi đấy. Ha ha ha. Thôi từ rày cứ yên vị thưởng thức phim đê. Qua đoạn chửi làng chửi dân rồi, sắp đến đoạn chửi trời chửi đất, chửi "tiên sư thằng nào đẻ ra cái thân nó" rồi anh em ạ. Hay, hay, hay đến thế là cùng tiên sư "anh" Chí =)) =)) Trời ơi trào phúng bậc này thì mới được giải quốc gia chứ.

lovelypink

Member
Hiếu-UK said:
Hic, chán chửi nhau rồi, giờ nói đạo lý thôi. Thế kể ra em cũng giỏi nhỉ, được đi thi học sinh giỏi thành phố mà không thi. Nhưng em vào forum này khoe khoang thế làm gì??? Vũ Nhị thay vì đi thi Tin thì đi đánh đàn, bị thày Trung ghét lém :D, anh thay vì đi thi quốc gia thì đi chơi với bạn gái :p, cũng bị thầy giận luôn. Thế chắc giờ bọn anh bảo bọn anh mà đi thi chắc cũng giành giải nhất được nhỉ. Mà em ôn Văn suốt đi thi học sinh giỏi chẳng có gì là lạ. Tùng Thọ nó ăn chơi đú đởn suốt mà vẫn thi đô đại học được (Sorry anh Tùng :p) thế chưa biết ai thông minh hơn ai. Mà học nhiều thì to đầu chứ được quái gì, thông minh mới là cái chính.
Còn xe của em là spacy ả? Thế em đi làm bao lâu mua được con xe y thế? :p Chắc phải hỏi là bố mẹ em đi làm bao lâu mới được nhỉ? Nếu cái gì mình không kiếm ra được thì đừng lôi ra khoe em nhé. Anh về VN tự bỏ tiền ra mua xe đi chơi mà còn chưa dám lên tiếng nữa. Nếu em giỏi em thử so xem ai đi làm kiếm được nhiều tiền hơn ý. So làm gì bố mẹ ai nhiều tiền hơn.
Mà đã bảo thôi không cái nhau rồi, thích cãi nhau quá, người ta nhìn vào người ta cười cho :D.
anh ơi em cũng muốn tử tế lắm,nhưng mà tại lão tùng thọ lôi hết từ xe cộ đến trí tuệ của em ra chửi,ko chửi lại lão ý tưởng lão chửi đúng thế là mình phải cụp đuôi xin hàng=>>>>>>it's not my type!hê hê hê.....
thôi,ok,ko chửi bới gì nữa.i promise if you guys don't talk bad about me,i'm not gonna pay back either,alright?

ptgd

Thôi nhé, cả nhà năm mới đừng cái nhau nữa.
Chúng ta nên nói nhau những điều tốt đẹp đầu năm mới, khi nói một câu chúc, tự nhiên trong người các bạn sẽ thấy thanh thản, cảm thấy hạnh phúc trong người, vì mình vừa làm một việc thiện.

Minh Vương

thằng Tùng thọ chỉ lên cãi nhau với gái thôi à, kô hỏi thăm nói chuyện anh em gì cả. Năm mới mọi ng vui vẻ nhé " Năm gà đã wa người người giết gà chống H5N1 , năm chó đã đến ng ng ăn thịt chó chống bệnh dại nhé " Mình cũng vừa làm đc 1 viêc thiện , hạnh phúc wa ! hehe

lovelypink

Member
chúc mọi người 1 năm mới may mắn và hạnh phúc,cưa nhiều gái,kiếm nhiều tiền,học hành tấn tới....adi đà phật ạ!
thôi,giải quyết xong mâu thuẫn thì em té đây,chúc các anh ở lại vui vẻ nhá,hê hê hê

Minh Vương

(¯`•._)VTD™(¯`•._) said:
Em Minh Vương hay Minh Vượeng j thíe, hoc lớp Bờ là lớp nào thế?
Mấy anh em tết vui vẻ hết chứ?
Em nào thế ông , mắt có nhìn nhầm đối tượng kô đấy, tôi lớp B1 PDP. Mà tên tôi có viết thiếu đâu chỉ có ông nhình thiếu thôi.

XinhZai

Trời Thằng Vương mày ở lỗ nào tự dưng zo đây thế???Sang bên Đức học àh???lâu lắm kô gặp,tự dưng lại gặp ở đây.thế mới buồn cười!!!
Mà e nói thật với các a lớp D2 nhé,e có động chạm jif đến con Yến Lợn đâu tự dưng nó nhảy vào forum của ae mình xong nó lôi hết chuyện xe cộ,xong nó khoe khoang học sinh này học sinh kia ra,đ** hỉu nó thuộc cái thể loại gì,con gái con đứa vô duyên đ** chịu được!!!Xong nó bảo mình lôi chuyện xe cộ ra chứ(E thề với các bác con này điên đấy nó post bài đừng reply lại cho nó biến luôn đi cho nó rảnh các bác àh!!!)

Minh Vương

uh em ở nhà sao nổi nữa , kô đi học thì chít, thôi thì chờ ngày vinh quanh về vinh qui bái tổ rồi tụ họp anh em . Tôi vào đây lâu rồi nhưng chả gặp anh em mấy nên lại chim té , giờ thấy mày ở đây nhảy vào góp vui, thế chú còn iu em Trâm lớp tôi chứ hay là thế nào rồi .

Vũ "nhị"

Member
Thôi các bác ạ. Năm nay năm chó, chúng ta không nên đánh c.. kẻo gây tai vạ.

Sao các bác dạo này ít lên thế, đang hưởng ứng lời kêu gọi của Lý Hùng à. Em cũng lên nhưng chẳng biết viết cái gì nên hồn cả, đầu óc cứ như người rách giời rơi xuống. Sau khi thi xong em sẽ post thêm 1 loạt về lớp mình vào đây, mong quý vị độc giả ủng hộ.

Bác Vương PĐP tham gia giao lưu với anh em D2 sao 1 thời gian dài "chinh chiến", đề nghị mọi người cho 1 tràng pháo chân nào...:D

Vũ Xuân Anh

Bõ bèn gì hả mày, tao còn nguyên 3 môn Toán chư thi:( :( :( .
Mà trong năm tao có học hành gì đâu, nên giờ học như mới!:(( :(( :((
Em chắc ở trong nước thôi, đi nước ngoài vừa khó vừa khổ.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000