D2 và những trò con khỉ!

ptgd

Hế Hế Hế anh công nhận là rất khâm phục Yến...anh cứ tưởng ngày xưa bị D2 trếu Yến lợn, em mặc cảm đi tự tử rồi thế mà bây giờ lại lên đây làm cao với các anh... =)) Em không khác gì những vận động viên khuyết tật đi thi paragame và đoạt huy chương vàng :x. Khâm phục khâm phục

Chán các bác, 12 năm học hành chưa ngấm gì cả. Lại quên mất bài Chí Phèo rồi. Chuyện đấy tránh ra, mua dây buộc mình làm gì. Tránh voi chả xấu mặt nào. Các bác chứ thế này bọn em mất hết cả hứng đăng mấy bài dài dài.

@ Yến: Em ơi nhìn avatar của em anh còn nhầm với con này con nọ. Đằng này cứ lải nhải mãi, lợn chả phải chó cũng không! Thế là cái giống con gì nhỉ?

vinh_loves

Appassionata said:
@ Yến: Em ơi nhìn avatar của em anh còn nhầm với con này con nọ. Đằng này cứ lải nhải mãi, lợn chả phải chó cũng không! Thế là cái giống con gì nhỉ?
=)) pác Lý Hùng đi xa nên chắc quên mất hình dạng con lợn thế nào rồi =))

Vũ "nhị"

Member
Vũ Xuân Anh said:
Cứ tưởng em nào ngon,hóa ra Yến Lợn
Vũ Nhị đâu, kiếm cho anh em món khác đi!!!!
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Anh ơi năm nay năm Tuất, thịt chó khan lắm. Thôi sẵn có anh em mình làm món giả cầy cũng ngon phải biết. Xem nào...làm khoảng 2 cân móng giò lợn là nhòe! Em lại không có kiến thức đi chợ mới chết chứ:( Hỏi xin em Yến phát nhỉ?

XinhZai

Trời tưởng ai hóa ra e Yến Lợn mặt nhìn như cái cục cứt,người thì béo như con lợn thiến,cứ tưởng mình xinh lắm kekeke,a nói thật nhé cái loại như e có học nữa học mãi thì cũng chỉ lấy thằng nào vợ chết thôi,chứ người bỏ vợ cũng kô thèm nhìn cái mặt e đâu(e nói thế có đúng kô các bác????nếu đúnng cho e 1 tràng vỗ chân))
Àh mà a thấy e Yến bảo là có muốn bố mẹ cũng kô cho cái loại con buôn àh,thế thì e danh giá wá e àh:)),chỉ sợ về sau bố mẹ e phải các cái jì mới có người rước e đi đấy,e đừng có tinh tướng....e chẳng bằng ai thì đừng giở cái giọng chê người khác ra,bằng ngừơi khác thì hãy chê,chứ còn kém ngừơi ta thì đừng có chê nghe chưa ĐỒ MẶT LỢN hahaha=)) =)) =))

Hiếu-UK

Mà thui, năm mới rồi. mọi người ngồi xuống uống miếng nước, ăn miếng bánh làm hòa đi là xong. cái nhau trên forum thì đến tết côngô cũng không xong.

Anh Thọ ơi, quen mồm gọi thế rồi, đừng chửi em tội nghiệp :p.
Forum đông vui quá, mấy lần trước em định lên post rồi, quên mất cái nick 3 năm trước dùng :p, lười đăng ký lại. Sozzyyy.
Thế tết này anh em đập phá chưa, để phần cho em nha :D. Năm nay không được đi chơi, buồn wé T_T.

Hiếu-UK

ptgd said:
Năm Gà sắp qua, năm Chó sắp đến. Một năm qua thế nào, từng người báo cáo một cho các anh em biết đi ???
Chạy theo nời kêu gọi đầy nhiệt huyết của đồng chí Hải Dớ (Hở d.._ B-)), em thay mặt cả thôn nên thông báo tình hình lăm vừa qua. Lăm vừa qua nà lăm mất mùa của thôn em, em trồng trọt bón phân cả năm, không gái mú gì cả. Thế mà vừa mới sang làng khác nớ ngớ thế nào bị giật cha nó mất con naptop già, thế nà cầy hộc mật bù lại.
Hè zồi, được lên Hà Lội chơi với các bác thì chẳng có đồng nào cả. Đành phải vác con công nhông lượn đường Hà Lội. May thía, bọn giao thông thấy em thật thà chất phác bọn nó chỉ bắt có một hai lần thôi. Mà em có nàm gì đâu, đang đi thấy thằng xe bus ló ghẹ em, ló tưởng em nà dân quê, ló náo. Em ghẹ ló cho ló biết mặt. >:)
Em nà em lói thất, các bác phải tin em, kể nại cho các bác mà em ruột đau như thiến, nước mũi đầm đìa (các bác thông cảm, thôn em giờ lạnh wá, đang gió mùa nam bắc). Em tiền không có, vác công nhông đi chơi. Có mầy em thấy thể, tưởng em là công nhông ôm, nhảy nên đi. Đúng lúc gặp bác Quỳnh Z_ với bác Hở Z_, các bác ý nại "ngâm máu phun em", bảo em tội năng nhăng. Ôi oan quá, kêu đất đất không thèm đáp, kêu trời trời không thèm thưa, đã thế còn mưa mới tức. Có nước nào rửa cho sạch được nỗi oan này cơ chứ. Sau này em khó kiếm gái là tại 2 bác, lúc đấy 2 bác có nhường bạn gái cho em được không? Được không?X(
Thêm lữa, em nên thành phố chơi, chẳng biết đường phố. Mà xe cố ló cứ phóng vèo vèo, mà wá không nhất. Em chẳng biết gọi cho bác nào cả. Gọi cho bác Cót thì bác ý bận đánh game bắt em đi tìm nữa chứ. Mà em nà dân wê, em biết zì đâu. Bác Thọ thấy em nên thành thị mà không ra trình bác, bác em giận em từ hè đến giờ. Mà khổ, em thực sự có biết zì đâu.
Thế là, khi gặp được các bác, em chỉ muốn ăn tươi nồi lẩu, nuốt sống đĩa thịt chó. Buồn thay, vung đũa vào lồi nẩu, lồi nẩu càng ít thịt. Nâng chén tiêu sầu, càng buồn... thêm :-S. Em nà dân quê thật thà chất phác, có gì em nói thế. Buồn nôn thì buồn nôn thật nhưng em quyết không rút nui vào nhà vệ sinh để bày tỏ sự hối hận của em. Các bác tha tội cho em, mà không tha thì cũng chẳng lằm chó gì được em >:).
Mà em nà em chưa hỏi tội các bác, em về VN mà chẳng được gặp người yêu bác lào cả. Chán thế đấy.
Fucking hell, đọc mấy bài bác Nhị viết, phế wá lên bốc phét sướng tay. Trước đây văn vẻ em cũng bằng bạn bằng bè, khổ lỗi từ khi zề wê, người ta toàn chơi tiếng dân tộc, nàm tiếng Việt em kém đi nhiều, tủi thân wé. Các bác đọc xong bài lày cố gắng đừng lói ngọng níu ngọng nô nha. Em mà động chạm bác nào các bác cứ chửi forum ý, em toàn khen các bác thôi, tại forum nó đưa nên đểu đấy.
He, he, thui, khai bút đủ rùi.

Oi troi o*i! Wat a beautiful pig! hahah! noi that ngay truoc toi nhi`n em lo*n nay ngay xua noi that, toi chi?muon no^n ra 1 bai~, but i cant...hahah Tung` Tho noi the^' thi` con la` chu*a du? nhung hom nay la` nga`y trong dai...nen end tai day nha!!!!

ptgd

Đúng đúng, thống nhất dừng lại chủ đề cãi nhau ở trên một phần là ko hay ho tí nào, phần còn lại là năm mới đến rồi ...>:D<

vinh_loves

hê hê, năm mới chúc mọi người vui vẻ và đạt đc những j` mình mong ước nha (cái này hơi khó với em ^^ vì em ước nhiều lắm)

lovelypink

Member
ặc!chết thật!thế này thì hiểu lầm nhau quá!hic hic...
sorry mọi người!em thề là từ bé đến lớn chưa dám chòi vào 02-05 cãi nhau làm gì cả.mấy hôm trước em cho con Thảo mượn nick vào chơi,ai dè nó lại thành ra thế này.hôm qua gọi điện về chúc tết nó,nó bảo cho mới biết đường mà vào cái topic này đấy chứ.huhuhuhu....
sorry!tuy nhiên,mấy người nói thế thì quá đáng lắm
thứ nhất
@tùng thọ:chẳng biết ai kém ai.cái đồ xuống cấp từ dylan xuống wave xanh(cái này thực ra em cũng chẳng biết.đọc cái topic này mới khám phá ra nhiều thứ,hê hê hê)dám chửi mình,hô hô...tu chí mà học hành,năm nay chúc anh đỗ ĐÔNG ĐÔ nhé,cho nó gần nhà em,hô hô...cái đồ mù dở nhìn mình thế này dám chửi là....đúng là quá lắm!thứ 2:tưởng cái hồi bế giảng người ta đã tử tế chúc thi đỗ đh,thế mà bây giờ lại quay lại sủa bậy à?hòa bình ko muốn lại thích chửi nhau à?bực mình vãi!mk con thảo!
thứ 3:sorry!có nằm mơ cũng chẳng dám với đến bác thọ oanh đâu.cứ ti toe con trang nó tạt axit 1 phát thì thôi đi...chẳng dám.
@everybody:1 lũ đàn bà hùa nhau chửi.sướng nhỉ!đáng mặt quân tử nhỉ!chúc mấy anh năm mới người lớn lên 1 tí nhé.thôi,cũng chẳng dây dưa với chí phèo đâu.con bạn em nó lỡ dại thì thôi mình phải hứng thôi,chứ hay ho gì đi cà với dân d2 trong topic của d2.em cũng đâu ngu đến mức độ ấy.
bye..4ever.phew..!!!!chúc mọi người ăn tết vui vẻ.
con thảo gửi lời hỏi thăm anh thọ oanh đấy

To whom it may concern:

Úi giời ơi sợ thế, thằng nào có 5 đồng bạc vứt ra đê? Người ta phải mang tên người khác ra mà gọi mà "đổ tội" rồi. Khéo thế chứ tài chống này cũng ngang ông lái đò sông Đà đấy chứ? "Vụng chèo khéo chống"

Hơn thế nữa ăn vạ mãi chẳng được đồng nào thì bây giờ nói không chấp. Ui chao đến Lỗ Tấn thì cũng chỉ bình được 1 câu rằng " đợi khi nào tớ học thêm tí nữa thì chửi cho cái bọn đấy lộn cả tiết lên ấy chứ ". Thế mới thấy dân ta bị ảnh hưởng căn bệnh tinh thần của TQ thế nào buồn thế.

Có điều khi nào bình tâm thì hãy tính chuyện dùng chữ nghĩa đã nhé. Câu trên thì "bọn đàn bà" câu dưới "Chí Phèo", chẳng lẽ từ điển Anh Việt không có từ "logic"? Để em tự xử thế này, bọn anh cũng áy náy quá.

Hiếu-UK

Nam mô a di đà phật, xin các thì chủ chớ nên làm ô uế nơi cửa phật. Phật đã dạy quay đầu là bờ. Các thì chủ cứ mê muội trong ân ân oán oán thì bao giờ mới có thể thành tiên như bần tăng :p. Chi bằng cùng nhau đi ăn thịt chó, uống bia hơi có phải hay hơn không. Thí chủ nào vẫn chấp mê bất ngộ đừng trách bần tăng đây cầm đao đến trả thù :p. Lúc đấy thì chủ dù có tông có phóng cũng chẳng làm gì được bần tăng đâu :p.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000