D2 Paradise

mattucach

Member
keke, cái gì cơ, thật ko?, trò gì cũng chơi à,:D
nhưng mà trò mà ấy cho vào "..." là trò gì thế, tớ ko hiểu, giảng giải cho tớ đi:D:D

mattucach said:
còn phải xem là lĩnh vực nào đã. nếu là học thì tớ tự nhận tớ kém trình:D nhưng mà ... "chơi"... thì chưa chắc đâu:D=))
hội MTT là có cả bạn empty trong ấy đấy :>> ( thấy MT chưa =)) ) quá tự hào :cool: !

e hèm, đúng là về chuyện " học " thì bon tớ còn phải thỉnh giáo các bậc đại sư D2 nhiều, bọn ấy học nhiều mà :q:, nhìn phát biết ngay. Bọn tớ ( đúng hơn là tunx và bạn Nhung đấy chơi trong học là chính, nghề bọn tớ là " phát minh " ra các trò để truyền cho các bạn :>> :p

Deathknight

Active Member
dinosaur lover said:
hội MTT là có cả bạn empty trong ấy đấy :>> ( thấy MT chưa =)) ) quá tự hào :cool: !

e hèm, đúng là về chuyện " học " thì bon tớ còn phải thỉnh giáo các bậc đại sư D2 nhiều, bọn ấy học nhiều mà :q:, nhìn phát biết ngay. Bọn tớ ( đúng hơn là tunx và bạn Nhung đấy chơi trong học là chính, nghề bọn tớ là " phát minh " ra các trò để truyền cho các bạn :>> :p
đính chính
Đại sư chỉ là tước hiệu hạng 2 ở D2 thôi (giống như rồng đỏ trong GB á)

mattucach

Member
đấy đấy, mày lại chuẩn bị đưa các bạn í về game gú rồi đấy, tao kéo mãi mới ra, h lại GB với chả GB ---> chán, khô hơn lương khô:(

mattucach

Member
imagineT_T said:
các bạn đen tối wá ^^, sao ko có ai nói chuyện trong sáng tí cho tôi nhờ. Box d2 bị các bạn d3 làm đen tối rồi =))
cái gì cơ, trong dáng á, nếu có ai thế thì tôi sẽ bái người ấy làm sư phụ, mà ai làm đen tối hả, :) :) , xem xét lại đi nhá :q:

Có gì hay hơn mấy trò điện tử không. Tao đang chán lắm đây. Học hành thì như c.., suốt ngày nghe bố mẹ mắng, nghe cô mắng. Chắc tao không chịu nổi qua:(:(:(

ark

Active Member
Ờ, thế thì D2 có đứa nào hay chơi game ko :D:D:D war với star :9
Trừ Josua với thằng Dũng, ai có nick battlenet server nào cũng được thì cho xin cái :D hôm nào chiến :D

imagineT_T

Member
nói chung : đừng có nhắc đến games gú nữa, chán lắm rồi ( nói riêng : cứ đêm thứ 7 nào tui cũng có mặt trên bnet Ark ạ ^^ ). Học hành chán, chơi bời cũng chán, xem ra suicide là hay nhất :"

ark said:
Ờ, thế thì D2 có đứa nào hay chơi game ko :D:D:D war với star :9
Trừ Josua với thằng Dũng, ai có nick battlenet server nào cũng được thì cho xin cái :D hôm nào chiến :D
đúng là chó Nhật , tẻ đếch chịu được :| =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000