D2 Paradise

Deathknight

Active Member
=))
nói ở đây thì bị DEL ngay
mà chẳng may cha nào ở Ủy Ban Tư Tưởng -Văn Hóa đọc được thì nhốt cả đám vô trại cải tạo á
toàn nhân tài cải tạo xã hội VN trong tương lai thế này
:D
làm cách mạng phải bí mật chứ =))

mattucach

Member
chạ, tao chán roài, tưởng các bạn nam thì có cái gì đó mới lạ, hóa ra cũng như bao bạn khác, tao thâys, đúng là ko hổ danh cái tên NHÀ TRẺ D2

the_educator

nghe "rôm rả" cứ bê bối như là mấy cái bar lắc í (bô lắc :p ) nhi. Mà mattucach đừng đem thuốc lắc vào đầu độc mấy em bé ở nhà trẻ D2 nhé, còn dịch AIDS nữa, mấy chú cẩn thận, tự thì được chứ đú là lây đấy :))

Chưa biết ông Long này nên tạm gọi là tiên sinh nhé!
Vâng, tự thì ko lây, thế kiểu g.. có bị lây ko!
Với cả sinh ra cái bcs để làm gì, thổi bong bóng à!

Deathknight

Active Member
cỡ chú này ko cần đến Đại tiên phải.. nhổ... bãi nào cả
Đại sư nhổ thì cũng.. bẩn; bao nhiêu Gen quý bị thoái hóa hết =)); hỏng hết cả giống, Bùi Chuồi nhi? :)
để chú Vũ tiếp chiêu là đủ rồi
nhân thiện tranh thủ đủ cả tiền bối đây rồi, Đại Tiên (nhơ phải viết hoa)phong tước (vắng mặt) cho đồng chí Nguyễn Tuấn Trung, tước hiệu Trung Tình Lão Quái
Vỗ tay nào

Deathknight

Active Member
nhưng cũng có được vài dòng đóng góp trong truyện thơ " Anh em D2 đua tài "
+ việc làm kho cho tao đổ " tư liệu " vào CPU và trung gian "truyền đạo" cho anh em

Như vậy thì Bùi Chuồi cũng chưa xứng đáng có tước hiệu, bởi vì tác phẩm của nó chưa qua hội đồng đánh giá và thẩm định, tao mới chỉ xem qua bản demo!
Ngoài ra, tao đề nghị phong tước Đại sư cho Nguyên kịch thư sinh, bởi vì cống hiến của nó là khá to lớn!
Đề nghị Sơn Hải Đại tiên nghĩ gấp tước hiệu truy tặng cho Nguyên kịch! ;)

vichia

Active Member
mày nhầm rồi, lê tồn ! Tao đóng góp rất nhiều trong lĩnh vực âm nhạc, có lẽ ko cần kể ra thì ai cũng biết ! Cả thơ, văn, kịch, tao cũng đóng góp 1 ít đấy chứ ! Đừng quên Romeo & Juliet là do ai viết !

vichia

Active Member
Thông báo tiếp theo : sáng nay bùi chuồi đến múa lưỡi, các cụ phê lòi mắt, kết quả là hầu hết các vị đều agree, thậm chí còn bảo : " sao mất ít tiền thế? " ! Thành công mĩ mãn !

hhehe...thỉnh thoảng xem ké... D2 Cúc Phương hả... co' ai thik sang A1 đi Tuần Châu... biển một bên và anh (em ) một bên ko???? 2 ngày 1 đêm , giá trọn gói là 300k...

D4 cứ giả vờ khoe... đi Sa pa cơ mà... sướng thế còn j, nhưng lớp mày ít con trai thì làm ăn j nhỉ.... lớp tao bọn nó đang hạ quyết tâm lần này cho tao lên làm bảo mẫu trông cháu bọn nó đây.... hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000