D2 Paradise

mattucach

Member
ark said:
Ờ, thế thì D2 có đứa nào hay chơi game ko :D:D:D war với star :9
Trừ Josua với thằng Dũng, ai có nick battlenet server nào cũng được thì cho xin cái :D hôm nào chiến :D
mẹ cái thằng này, toa đã bảo là ko game gú gì rùi, lại war với chả wủng--> con lợn nó ko iu là phải, tẻ nhạt, nhàm chán, mà đấy là chưa nói đến quê đấy X( X( X( Hết trò rồi hay sao mà lúc nào cũng game-game-game X( X(
:9 :9 :9 tìm cái nào hay ho hơn deeee :9

mattucach

Member
out là out thế nào, tao có phá dek đâu, mà có phá thì cũng phải phá cho ra trò, chưa phá đc gì đã out thì nói làm gì????

mattucach

Member
:):):) nghĩa hàm ẩn à, thế mà mình lại ngu nhất là văn, mọi người bảo các bạn d2 điểm phẩy văn cao lắm, h mới tin:D:D:D

hừm...nghe như có ai nhắc đến mình thì phải!
Nhưng mà khiếp quá, thằng Trung hôm nay 9 văn, Diệu Linh 9,5 trong khi thằng Nguyên có 7,5--->phân vân ko biết có nên nhận Trung là đồ đệ thay Nguyên ko(thằng này coi như học xong rồi!)

Deathknight

Active Member
mattucach said:
:):):) nghĩa hàm ẩn à, thế mà mình lại ngu nhất là văn, mọi người bảo các bạn d2 điểm phẩy văn cao lắm, h mới tin:D:D:D
những cái tiến bộ thực sự thường khó được chập nhận
:D

một mình mày chiến đấu trong này hả N =)) bạn Vũ kể toàn 9, 9.5 với cả 7.5....thế mà chẳng thấy ấy nói ấy bao nhiêu cả, chắc là 10 :D Mr.Wind mà chấm điểm dễ thế nhỉ? thế thì tunx 11 phấy =)) :D :)

chán thật, quả đúng là các bạn có 4room riêng, chẳng nói chuyện gì ở đây cả, ahh, có nói thì cũng nói chuyện game....khâm phục, khâm phục + chán

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000