D2 Paradise

dinosaur lover said:
:q: Nhung ơi là N, mày ngồi cả giờ tán tỉnh chồng nên không nghe cô dặn gì à =))

Câu chuyện là như thế này, Ms Dương iu wi' của chúng ta đang làm một luận văn nghiên cứu về " sự khác nhau trong phong cách viết văn của học sinh c.Á - c.Âu , giữa chuyên tự nhiên và chuyên XH :cool: " Cô Dương nhờ chúng ta viết những essay đế làm " tài liệu " :q: ...

2 Essays :
1. ( tranh luận ) " Good looking is more important than personality " Do you agree or disagree ? 200 - 250 words ( khoảng 1 trang ) kô nên viết quá nhiều ý, sai ngữ pháp hả ? vô tư ( không nhiều quá là được :p ), mỗi đoạn văn là một ý. Các bạn có thể tả mẫu người partner của mình :>> ( đừng tả tớ, ngượng lắm :) )

2. ( văn tả ) đây là thể loại giống như viết văn kt 1 tiết của bọn mình ấy :D chỉ khác ở chỗ nó cần sự creative hơn, bởi vì ta sẽ phải biến tấu một tác phẩm đã có sẵn theo giọng văn của mình.( suýt nữa thì lấy Chí Phèo :>> ) Topic đưa ra là " Cinderella " . Câu chuyện này hẳn bạn nào cũng biết, đặc biệt là các bạn nữ, nhưng các bạn hãy thử một lần đặt Cinderella vào thế giới ảo xem ( tớ thì tớ sẽ cho cô nàng mặc zip đi bốt cưỡi dream chiến :q: ) 250 - 300 words.

Tunx biết là mọi người đang bận chuẩn bị thi học kỳ, nhưng lâu lâu đổi không khí cũng vui đấy chứ ? Không thế để các pro ở bên kia khi nhìn bài học sinh CVA lại bảo " thiếu sức sáng tạo " được :> Vì mẫu người hoàn hảo và vì Cinderella thời đại mới, pa` kon xin hãy tích cực hưởng ứng. Bài gửi sang kia cô sẽ không điền họ tên đâu, khong lo khủng bố =))

Xin chân thành thank you :d:
Cai nay sao cac ban D3 khong viet, D2 dau du trinh:-?

vichia

Active Member
có chứ, bọn tự nhiên khi nói đến xin đe re la thì hay chú ý đến những phần thuộc về "tự nhiên" hơn =))

mattucach

Member
câu bài nhé:D mà cái gì tự nhiên cơ:eek::D các bạn d2 ..thế là ko đc đâu đấy nhé.
mà rút cuộc là đã viết bài chưa thế?

mattucach

Member
nghe xong câu đấy tao suýt ngã khỏi ghế đấy. các bạn mình wen toàn người khiêm tốn mày à, học tập học tập:D

mattucach

Member
còn phải xem là lĩnh vực nào đã. nếu là học thì tớ tự nhận tớ kém trình:D nhưng mà ... "chơi"... thì chưa chắc đâu:D=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000