D1 và những kế hoạch hè !!!!

nobita_d1

Làm trai cho đáng nên trai
Đi đâu bi cũng lắc hoài không thôi
Lắc lên lắc xuống liên hồi
Lắc đi lắc lại đến hồi....................:D

Vova

Chết mày rồi, long ơi ! Mày chôm cái ảnh của thằng Sana post vớ vỉn. Nó cho cùi chỏ sang ngang đời mày ly biệt luôn.
Cảnh báo : Chỉ vì như vầy mà bác Sana nhà ta cận thị nặng.

Sana

Hơ, mịa. Mới offline ra ngoài mấy tiếng, thế mà về đến nhà đã bị ném đá roài. Hay nhở :D. Mà lại còn bị ném hội đồng nữa chớ. Các bác được.
Nhưng các bác biết sau khi em nhìn thế em phát biểu thế nào ko?
Sana lúc bé said:
Cái mặt dây chuyền đẹp thế :D
Nghĩ lại em cũng thấy tiếc, lúc đó giá mà em ko mải nhìn cái dây chuyền chết tiệt kia....(Sao lúc bé mình ngây thơ thế nhở :)) :D )

lengocthuj

:D giờ thì vẫn thấy cái mẹt dây chuyền đẹp,nhưng mà thêm vào đó thì hì hì,bác sana sẽ nhận xét thêm một số thứ khác nhẩy:D

Sana

Vầng, có lẽ sẽ có thêm 1 vài nhận xét nữa, nhưng bây giờ làm x gì có cơ hội nào như cbn thế :d, các bác nhở. Thế em mới tiếc :((

Vova

Vova said:
Chết mày rồi, long ơi ! Mày chôm cái ảnh của thằng Sana post vớ vỉn. Nó cho cùi chỏ sang ngang đời mày ly biệt luôn.
Cảnh báo : Chỉ vì như vầy mà bác Sana nhà ta cận thị nặng.
Có người yêu khuyến cáo không cho đeo dây chuyền.
Dây ngắn thì ngạt thở, dây dài thì sợ trung tâm chú ý sẽ không còn ở sợi dây chuyền.

Sana

Híc, em ừ vào đây nữa đâu :((. Các bác ném đá em ghê quá. Dưng mà, cũng may là ngay từ thời thơ ấu em đã làm được câu thơ như câu trên nên em mới vào được lớp Dê1. Lúc bé em cũng tự hào về tài làm thơ của mình lắm, đi đâu cũng vênh vang. Sau này vào đây được gặp gỡ anh em mới biết núi cao còn có núi cao hơn, ngoài trời còn có trời. Những gì em đã nói trở nên nhỏ bé và tầm thường trước tài năng của các bác. Bây giờ các bác lôi nó ra để bỉ em, em xin nhận bởi nó thuộc về quá khứ ko thể chối bỏ của mình. Các bác còn nhớ đến, đó là điều an ủi lớn nhất đối với em.
Em xin chân thành cảm ơn và xin hứa với các bác là từ nay em sẽ ko "văn thơ tức cảnh sinh tình" nữa. :D
Em của các bác: Sana _

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000