D1 và những kế hoạch hè !!!!

nobita_d1

hờ hờ thằng sana hồi nhỏ mới thế mà đã cận thị nặng như bi giờ thì đúng là đáng để mang ra ném đá roài, bác thử nhìn các tài năng như thằng đểu, kaka, vova, Flo vv xem, mịa chúng nó chinh chiến bao năm mà mắt vần còn có thể "vào hang" trong đêm một cách ngon lành:D, thế mới gọi là đỉnh chứ ke ke

Sana

Nhân lại nói chuyện " vào hang" em tức cảnh sinh tình, nhổ ra hai câu sau kính tặng anh Nobita :D và toàn thể anh em D1 ta:
Thân trai riêng một góc giường
Đêm đêm xách "kiếm" rạch hang chui vào. :))

nobita_d1

được được bài này chấp nhận, nhưng mà "hang" sana kiếm được có vẻ rộng nhỉ, có thể share cho anh em D1 được ko nhỉ:D

Sana

Em phải viết như thế ló mới thành thơ nục bát được bác nobi ợ. Thêm từ vào thì nó thành thơ 6-9, với thơ 6-10 à. Thôi bác thông cảm đi, đừng bắt bẻ câu chữ nhá :D

nobita_d1

Lấy anh từ thuở 13
Anh chê em bé ko nằm với em
Ŀến năm 18 xuân xanh
Em nằm dưới dất anh lôi lên giường
Một lần thương, hai lần thương
Có 4 chân giường gãy một còn 3

nobita_d1

CHUYỆN VỀ CÁI "ẤY"

Tôi nghe một đám ồn ào
Các ông tranh cãi, của ... người nào bé hơn ?
Có ông văng bọt hùng hồn:
"Của tôi bảo đảm bé con nhất đời
Vợ tôi, bà thích mê tơi
Luôn tay sờ mó, nghịch chơi cả ngày "
Ông kia gân cổ nói ngay:
"Của tôi bé lắm, gọn tay dễ cầm
Cô em vợ vẫn khoái thầm
Ghé tai, nó cứ xì xầm mượn chơi "
Ông kia ngoác miệng chen lời:
"Của tôi dứt khoát, bé thời tí teo
Chị vợ tôi cứ mè nheo
Nhất định đòi thử, kì kèo ỉ ôi"
Cãi nhau ỏm tỏi một hồi
Các ông kẻ móc, người moi đọ đồ
Cuối cùng ông có cái Nô
- ki- a bé nhất đoạt vô địch liền
Ông Sám- Sùng đứng kế bên
Ông Sòn Ni E rích lên thứ nhì Nãy giờ nói chuyện Mô Bì ....
ai mà nghĩ bậy thì..... đáng đời đó nhen

I'm Bu

Sana said:
Vâng, đồ của em siêu bền, cầm vừa tay, chống shock, rơi thoải mái. Nokia3310 các bác ợ :D
Các bác bon chen vật. Hàng phải to cầm mới sướng, nhìn phải sành điệu ấn mới thích. con của em cứ gọi là. (không hiểu sao nhanh hết pin thế chứ). hehe. kế hoạch ngày mai vẫn thế chứ: 18h CVA

Vova

Đúng oài, cầm phải đầm tay chứ. Chưa kể ...của em còn có thể kéo dài ra khi cần thiết. Manual shock để tạo sóng . Mỗi tội không chống được nước.

I'm Bu

Kế hoạch chiều nay (18h tai CVA) cho những thằng không biết làm j vào ngày VaTinhTinh.

Valentine ngọt ngào

[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Mỏi mòn chờ đợi chỉ một ngày,
ng ực vài chung đã ngà say.
Ngày lễ Tình Nhân rồi cũng đến,
Gặp gỡ người yêu, hợp sum vầy.
[/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif][/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Ngưu Lan, Chức Nữ hẹn Ô Thước,
Gắn bó hàn huyên, thoả nỗi niềm.
Ào ạt, bể tình dâng lai láng,
Yêu thương thắp sáng cả con tim.
[/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif][/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Vi vu ngọn gió rung cành lá,
Ao hồ gợn sóng đùa Nguyệt Nga.
Len lén, anh hôn lên đôi má,
Em thẹn thùng hát bản tình ca.
Nắng vươn nhẹ trải đều khắp ngả,
Trời trong xanh chẳng vướng mây sầu.
Im lặng đón mừng ngày hoan hỉ,
Ngày lễ Tình Nhân của đôi ta.
[/FONT]
to Hiep: ở đời có mấy con chịu được nước nên phòng sẵn cái bao. hehe

nobita_d1

hờ hờ thằng Hiệp chắc phải sắm 2 cái bao trở lên, một cái khi kéo dài và một cái anti shock, thằng này là tốn kém nhất ke ke, bác Bu trông thế mà hàng xài nhanh hết nhỉ :D

thangdeu

Sana said:
Nhân lại nói chuyện " vào hang" em tức cảnh sinh tình, nhổ ra hai câu sau kính tặng anh Nobita :D và toàn thể anh em D1 ta:
Đêm đêm xách "kiếm" rạch hang chui vào. :))
Em xin được phép sửa 1 vài chữ cho bác Sana vì thâm ý của thằng Dog khinh bác vào hang có cửa mà không tốn sức,tồng tộc chui vào.
Đêm đêm vác "búa" đục tường khai thông.
PS: Đính chính với bác Dog,lớp mình có thằng mẹ nào chinh chiến gì đâu ngoài thằng Trung Bò,nói thế cho mất lòng nhau nhá:D .

nobita_d1

thangdeu said:
Em xin được phép sửa 1 vài chữ cho bác Sana vì thâm ý của thằng Dog khinh bác vào hang có cửa mà không tốn sức,tồng tộc chui vào.
Đêm đêm vác "búa" đục tường khai thông.
PS: Đính chính với bác Dog,lớp mình có thằng mẹ nào chinh chiến gì đâu ngoài thằng Trung Bò,nói thế cho mất lòng nhau nhá:D .
hờ hờ bác K nhà ta nói nghe cũng chí lý nhưng ở đây bác Trung bò ko thể lên tiếng nên em nghĩ tạm thời "đục tường" nên để cho bác Khánh làm chủ tịch, dạ nếu bác ý kiến thì em cũng ko còn gì để nói. Kính bác một chén zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzooooooooooooooooo

lengocthuj

nobita_d1 said:
hờ hờ bác K nhà ta nói nghe cũng chí lý nhưng ở đây bác Trung bò ko thể lên tiếng nên em nghĩ tạm thời "đục tường" nên để cho bác Khánh làm chủ tịch, dạ nếu bác ý kiến thì em cũng ko còn gì để nói. Kính bác một chén zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzooooooooooooooooo
bác khánh này,đíu hiểu gì,thời thế nay đã đổi thay,Trung bò vẫn chinh chiến ác,còn anh em cũng đã khác,Hà Địa cũng đã có vợ con rồi
:D

Vova

Thằng Trung BÒ thùng rỗng kêu to , nói chuyện khó chịu bỏ mịa. Suốt ngày con vợ 1 của tao thế này, con vợ 2 thế kia... à mà thằng chồng con bạn tao. Nghe nhức hết cả đầu mà đek hiểu gì cả.
Khánh lên cũng tốt, đục cho tù đầu rồi thì cũng phải được làm hội trưởng chứ nhỉ

Chipflo

Member
mà thằng ôn Khánh bây giờ topic nào cũng thấy mặt nó, chuyện này hình như không bình thường ... tại sao nó lại tích cực đến lạ thường như thế ???

Vova

Chả biết, chắc nó yêu thằng Thuj. Yêu nên vào cứ dò hỏi linh tinh về thằng Thuj. Khi người ta yêu nhau người ta thường tích cực như thế đấy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000