D1 và những kế hoạch hè !!!!

Vova

X( 1 năm trời trôi nổi trên giảng đường, 1 năm vật vã sắp tới để chờ tốt nghiệp. Thế giới của chúng ta sắp thay đổi hoàn toàn. Mỗi người mỗi ngả : Phần vì vợ con, phần vì thất nghiệp, kẻ xa xứ, người viễn xứ..... D1 với bản lớp ca vang lên mỗi lần hội ngộ : Có nhớ đến những lúc cứ đi tìm nhau khắp nới, Ôi bao nhiêu băn khoăn và ước mong sao ngày mai có nhau....
Đến những gì còn lại của những năm học trò, sắp sửa hòa vào time thì chú Lợi đã đau xót lập lên topic "Đội bóng D1 tan rã ". Topic như một lời ai oán xoáy vào tim những thà viên đội bóng,sự sống còn tồn vong vốn phụ thuộc vào những thành viên cũ của đội bọng Tát cả lần lượt quay lại như một minh chứng xác thực cho "D1 mãi mãi". Một cuộc điều tra trên phạm vi cấp lớp cho thấy , không ai muốn mất đi những gì cao quý thuộc về quá khứ, níu kéo cho đến khi nào còn có thể.
Những con người với những đầu óc siêu việt của D1 không khó khăn gì cho việc kiếm cho mình một lý do để từ chối những cuộc hội ngộ. Bây h đã vậy, sau này sao? Để hòa mình vào dòng cháy tàn nhẫn của time , ai cũng sắm sửa cho mình một HDD cóp đầy sự đối phó và mưu mô. Việc gặp nhau còn có nữa không? Thế giới mơi, con người mới , quan hệ mới, liệu ai có cần nhớ đến 1 lớp D1 nhỏ nhoi trong quá khứ với những kỷ niệm tuổi nhóc trò.
Chúng ta đã và sẽ ra trường với hành trang tương đối giống nhau là 2 bàn tay trắng và một chuỗi khó khăn , ai cũng đang tìm kiếm cho mình những mối quan hệ mới , những cơ hội mới nhưng biết sau này khi ta gặp lại , bạn bè ơi khi ấy có còn nhau?
Chúng ta chỉ còn 1 mùa hè này nữa để sống lại những kỷ niệm vốn hỗn độn thiếu sắp đặt. hãy đến những kế hoạch du lịch, những cuộc vui chơi để sẵn sàng bước vào năm học mới.
Hãy đăng ký và đưa ý kiến ngay...................
( Sau 3 ngày nữa vì Vova , kakaka , nobita........ đi Vô huế trước trong hôm nay, về đi tiếp..hehehe )
Nhe' !!!!!!!!!!

Sana

Chào anh em D1, đợt này em nghỉ dưỡng thương, lâu lâu không có dịp góp vui cùng anh em.
Gì chứ, đi chơi thì em phải đăng kí đi ngay.
Đầu tháng 8 em sẽ trở lại, do vậy đội bên em sẽ đủ đội hình. Đề nghị bác Thụ và bác Damsan chấn chỉnh lại đội hình quân đỏ.
FCD1 sẽ không tan rã được.

Vova

Này gac Chip hôi kia, bao h thì về hả? Hmm, kiếm tao những thứ tao nhờ chưa?
D1 có kế hoạch đi du lịch đâu không?
Sapa hái hoa , HP ăn đặc sản.... tuy tên có khác nhưng vị cũng khác nhau /

binhan_tran83

thằng chó Hiệp, những lời mày thốt ra như hàng chục mũi dao đâm vào con tim nhỏ nhoi yếu ớt của tao. Mày có biết tao ở phương trời này hằng ngày đối mặt với những hiểm nguy của khủng bố (em vừa biết tin london bị tấn công, không biết bao giờ đến lượt đức hix), những nhàm chán của những cuộc đá bóng với bọn marốc, nhưng nỗi nhớ nhà, những .... những ... Ước gì....

mrknight

binhan_tran83 said:
thằng chó Hiệp, những lời mày thốt ra như hàng chục mũi dao đâm vào con tim nhỏ nhoi yếu ớt của tao. Mày có biết tao ở phương trời này hằng ngày đối mặt với những hiểm nguy của khủng bố (em vừa biết tin london bị tấn công, không biết bao giờ đến lượt đức hix), những nhàm chán của những cuộc đá bóng với bọn marốc, nhưng nỗi nhớ nhà, những .... những ... Ước gì....
An ơi mày lại chém gió dọa các bạn rồi. Cái city bé như lỗ mũi như mày mà đòi so với metropolis như London. Bọn khủng bố nó có thừa bom nó cũng ko bao giờ thả ở chỗ mày :)
PS: tiên sư thằng Hiệp, lại thêm thằng Flo hới mưng nữa, cứ chọc tức anh em xa xứ. An ơi thèm đá bóng với VN thì qua chỗ tao !!!

Chipflo

Member
Vova said:
Này gac Chip hôi kia, bao h thì về hả? Hmm, kiếm tao những thứ tao nhờ chưa?
D1 có kế hoạch đi du lịch đâu không?
Sapa hái hoa , HP ăn đặc sản.... tuy tên có khác nhưng vị cũng khác nhau /
Tao cũng muốn về lắm.
Tao vẫn nhớ chuyện mày nhờ. Nhưng chắc chờ hết hè tao về lại trường kiếm trong thư viện chắc có ít nhiều cái mày cần. Còn trên net thì chắc mày cũng kiếm rồi. Mấy cái model, plan hay mấy cái liên quan, mày burn ra CD or DVD được không?

An ơi mày lại chém gió dọa các bạn rồi. Cái city bé như lỗ mũi như mày mà đòi so với metropolis như London. Bọn khủng bố nó có thừa bom nó cũng ko bao giờ thả ở chỗ mày
PS: tiên sư thằng Hiệp, lại thêm thằng Flo hới mưng nữa, cứ chọc tức anh em xa xứ. An ơi thèm đá bóng với VN thì qua chỗ tao !!!
Mới nghe đánh bom ở London, tao ở bên này cũng lo :D Mấy thằng "điên" giò nó chẳng care ai cả. Cái building cao nhất ở US hiện nay, Sear Tower, cách trường tao có 5', chúng nó đánh sập chắc tao viêm phổi vì ngửi nhiều khói bụi :p Chắc khi đó phải qua nhờ An với Đạt :D

Đạt, An, cả thằng Khánh nữa, chúng mày có định về không? :D Thằng Khánh chắc sắp về rồi, suôt ngày nó rủ rê tao. Năm tới nó học xong, chắc về Việt Nam thăm chiến hữu trước khi quay lai US để học tiếp Master với PhD.
Cố lên, Dr. Le :x :)

Thằng Hiệp định đi Huế trước, đánh lẻ à? Sao lớp mình không lằm 1 chuyến 'tour de Vietnam' nhờ? Bên Pháp thấy đang đua xe đạp, còn lớp mình bây giờ điều kiện cũng "khó khăn", không còn xe đạp thì chạy xe máy :D Mời thêm được thầy Khải đi nữa thì nhất.

D1 forever. D1, D1... luôn là số 1 :p

Vova

Vợ con mày nên nhờ tao giữ An ạ !
Kakaka và Vova đang lưu lạc tại Biển Hải Thịnh. Nobita lỡ hẹn do có việc. Cuộc vui đang tận hưởng đồng nghĩa với ví tiền đang vơi dần.
Chà city chú An ở bé như lỗ mũi thằng Đạt đang nở ra vì tinh tướng thì lo đi là vừa , bom kiểu gì đánh cũng trúng.

kakaka

chính xác là Quất Lâm chứ không phải Hải Thịnh
nobita bỏ phí rồi
6610 nobita đã có
xử lý vụ 3310 cho tao
thằng knight và binanga ôm bom chết luôn đi

kiban

Member
bọn kakaka và thằng vova đi Hải Thịnh anh em ở nhà buồn chết đây này :-(

Hic hic anh em đ** biết làm gì đành phải đi uống bia với nhau thôi :) =)) :D

Vova

Chà quất trong rừng kể cũng có cái thú riêng của nó.
Tin mới : Nobita mới luộc 1 chú modem ADSL chờ ngày dòng dây.
kakaka bán Mobil Sansung của hắn được 900K chuyển xuống dùng 3310 chờ này mua 6260 Nokia.

binhan_tran83

mẹ kiếp, sang đây tìm được niềm vui thú mới, đọc cấu hình điện thoại di động, anh em làm con n90 đê, vác đi ai cũng lác mắt, con mẹ mấy thằng maróc, nhạc bật ầm àm ông mày cóc học được

binhan_tran83

mà lớp mình cũng làm danh sách lớp, rồi gửi lên danh sách lớp của trường đi nhỉ, với cả thằng nào có nhiều ảnh của lớp, up lên album của trường đi, em sang đây quên bố nó hết ảnh của lớp mình rồi, hix

Chipflo

Member
Thằng An giữ ảnh mà quên, lại to mồm :D
Bảo thằng nào qua nhà máy lấy đống ảnh đó đi scan, rồi up lên. Ảnh lớp mình mà scan hết rồi up lên, chắc chẳng mấy thì server này down. :D
Tao nhớ hồi cuối năm 12, chụp nhiều lắm, phim hình như giờ này vẫn chưa rửa hết :-/

binhan_tran83

tao giữ ảnh bao giờ thằng kephanchua ấy, mà nó hình như cắt mạng ở nhà rồi, thằng hiệp chuối dùng adsl up ảnh lên cho anh em đi

kakaka

danh sách lớp chắc phải hỏi Quỳnh béo thôi
ảnh lớp mình tao scan được khá nhiều rồi
nhưng chắc chắn là vẫn không đủ
ko hiểu lớp mình còn đứa nào giữ nữa
đứa nào còn giữ ảnh thì liên lạc với tao đi
thằng vova có toàn bộ đống ảnh tao đã scan
vova up đi

kiban

Member
CÁc bác cứ hỏi ảnh làm quái gì ,,,,, đợi mấy hôm nữa anh em đi sẽ chụp rồi gửi cho mày một đống ảnh chỉ sợ máy mày ko có chỗ chứa :) :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000