D1 và những kế hoạch hè !!!!

Chipflo

Member
nhìn kỹ thấy có 2 thằng nấp ở gốc chuối xa xa :D
em ý quay lưng thế, tuy hơi bực mình nhưng cũng đủ nóng hết cả người :D

Vova

ôi gời ôi ! .À nhân tiện đây em đăng ký mở dịch vụ nhiếp ảnh nhằm phục vụ chị em giữ lại nét đẹp tuổi thanh xuân. Hãy đăng ký gấp để được lượng khoan hồng..... ý lộn khuyến mãi.
[SIZE=-1]Tiền thân thiên nữ cõi hoàng hoa[/SIZE]
[SIZE=-1]Nghiêng cánh tinh anh thuyết Phật Đà[/SIZE]
[SIZE=-1]Thân trắng trong phơi sương tuyết đọng[/SIZE]
[SIZE=-1]Tay ngà ngọc trổ nụ tiên sa[/SIZE]
[SIZE=-1]Đưa hương khuê các dâng người tục[/SIZE]
[SIZE=-1]Sánh khách trang đài nhạt bóng nga[/SIZE]
[SIZE=-1]Duyên trời gặp gỡ tâm tâm Phật[/SIZE]
[SIZE=-1]Hoa của ngàn hoa hẳn nhớ ta.[/SIZE]

Vova

:D trẻ con bây h xinh thật.
Tự dưng thích làm bố trẻ con rồi :)) , con mình nhất định xinh :D
Có chị em nào ..... :-S

thangdeu

Vova said:
:D trẻ con bây h xinh thật.
Tự dưng thích làm bố trẻ con rồi :)) , con mình nhất định xinh :D
Có chị em nào ..... :-S
Xinh! nhưng vẫn chưa hấp dẫn các bác ạ,cần thêm 1 chút "gì gì" giống em Thu Thủy Mây Trắng của thằng Minh thủa xa xưa nữa thì tuyệt>:) .Các bác cứ gọi trẻ con,lạ thật,kém anh em mình có nửa giáp,đáng là bao,gái đẹp sau 3,4 giáp vẫn ngon lành như thường hết nhá,mà em thấy loại này các bác cứ hỏi thằng flo. Nó giờ là chuẩn mực của các em bây giờ,không bia không rượu,không cờ bạc,gái xấu không chê,gái đẹp không thèm,em luyện mãi đếch được>:) ,thôi có gì anh em làm tí cồn phá ngũ tạng chết sớm sớm tí,gái đẹp nhiều mà bất lực,kể cũng ức:-S .

lengocthuj

thangdeu said:
Xinh! nhưng vẫn chưa hấp dẫn các bác ạ,cần thêm 1 chút "gì gì" giống em Thu Thủy Mây Trắng của thằng Minh thủa xa xưa nữa thì tuyệt>:) .Các bác cứ gọi trẻ con,lạ thật,kém anh em mình có nửa giáp,đáng là bao,gái đẹp sau 3,4 giáp vẫn ngon lành như thường hết nhá,mà em thấy loại này các bác cứ hỏi thằng flo. Nó giờ là chuẩn mực của các em bây giờ,không bia không rượu,không cờ bạc,gái xấu không chê,gái đẹp không thèm,em luyện mãi đếch được>:) ,thôi có gì anh em làm tí cồn phá ngũ tạng chết sớm sớm tí,gái đẹp nhiều mà bất lực,kể cũng ức:-S .
haha,bác Khanh về ăn tết đê,vui lém,cho em chết sớm tí,hí hí, thằng Flo vẫn thía hử, vẫn ko nghiện gì sao?;)

Vova

bác Khánh quả là mẫu người lỹ tưởng, luôn vững vàng trước mọi chuyện ngoại trừ sự cám dỗ nhẩy ? Bên đó xa nhà nên bia rượu là chuyện nhỏ mà.
Còn 2 khoản kia thì bác là bạn nó không khuyên bảo được nó thì cũng chích nó liều thuốc ngủ mang đến bệnh viện khám đi. Thằng đó ngồi cạnh em 1 năm , ẻo lả em đã nghi nghi. Nhớ lại mấy lần thằng Flo nháy mắt với em. May mà ..... hồi đó nó chưa mấy quyến rũ. Bàn trên còn có QUỳnh xinh hơn.

Một trà 1 rượu 1 đàn bà
3 thứ lăng nhăng nó quấy ta
Chừa được thứ nào hay thứ ấy
Phải chăng chừa rượu với chừa trà.

kakaka

hom qua di nghe hat o Viet Xo, CLB don ca (bi ke'o di)
co band May Hong toan 90,91 - 5 nhoc (CLB don ca ma` lai co girl band)
mi.a con cao nhat 1m65
an mac nhin nhu ha`ng

thangdeu

kakaka said:
hom qua di nghe hat o Viet Xo, CLB don ca (bi ke'o di)
co band May Hong toan 90,91 - 5 nhoc (CLB don ca ma` lai co girl band)
mi.a con cao nhat 1m65
an mac nhin nhu ha`ng
Chứng minh lời nói bằng hình ảnh,gì chứ band nào mà đi liền với chữ "mây" là cũng có "ta dầm" trong đó rồi>:). Đợi tin bác kakaka.
Kính bác.

tottochan_vn

Hey, xin lỗi D1 một tí. Tớ không liên lạc với ai ở D1 nên muốn hỏi bọn ấy một chút. Hình như bên bọn ấy có bạn Long (tớ không nhớ Nick của bạn ấy) nào đó học tiếng Nhật phải không?tớ muốn hỏi bạn Long một số thông tin về các khóa học tiếng Nhật ở Việt nam. Bạn Long nếu vào Forum thì liên lạc với tớ theo [email protected] hoặc cho tớ nickname được không?Thanks D1 nhiều nhé...
Yến Ku D3

Maika

thấy cái avatar cua bạn í thế kia mà dũng cảm hỏi còn đưa mail thì phục mày thật đấy , Yến ạ =)) Tao cũng đang học tiếng Nhật này, sao không hỏi B-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000