D1 và những kế hoạch hè !!!!

lengocthuj

Vova said:
Chả biết, chắc nó yêu thằng Thuj. Yêu nên vào cứ dò hỏi linh tinh về thằng Thuj. Khi người ta yêu nhau người ta thường tích cực như thế đấy.
anh Vova lại thích bị ném đá vỡ đầu hả,sao lại dính gì đến Thuj,thằng khánh là đồng nghiệp PS2 của e mà,hỏi thì có sao:D

Sana

Như vậy, phe khán khả hòa hảo có kakaka, phe khán giả cực đoan có bác Flo. Bên phía đểu có bác thuj nhảy vào hỗ trợ. Chưa thấy phản hồi từ fía Vova. Có lẽ đang tìm viện binh. Một vài cái tên dự đoán: nobi, chipflo (từ vai trò khán giả chuyển sang vai trò tham gia cuộc chiến)....
Thông tin chi tiết sẽ được cập nhật liên tục.
Sana_ Hãng tin D1-Con Vẹt. Gián tiếp từ chuvanan.org! :D

Vova

Các bac đầu óc chả trong sáng tẹo nào. Nói đến là nhí nhố ngay, "YÊU" là 1 từ rất cần thiết mà ai cũng ngại nói ra, " tao yêu mày", hay đấy chứ " Con yêu mẹ" .. đừng có nghĩ bậy. Không yêu thì ghét à ? bạn bè không yêu nhau thì thích nhau à? Có mỗi từ yêu là chính xác nhất.
Em hỏi lại anh Thuj, anh có yêu thằng Khánh không ?

Sana

Tình hình là Vova đang cảm thấy yếu thế. Ngay lập tức chuyển sang một nước cờ mới mang tính mềm mỏng. Nói những câu ngô nghê để câu giờ. Có lẽ vova vẫn chưa tìm dc đồng minh. Và anh đã đẩy dc quả bóng đến chân bác thuj
vova said:
Em hỏi lại anh Thuj, anh có yêu thằng Khánh không ?
Liệu bác thuj sẽ xử lý như thế nào. Bà con chờ hồi sau sẽ rõ. :))

nobita_d1

Hờ hờ theo em nghĩ tình hình rất là tình hình, sau cú phát minh (nhầm phát hiện) vĩ đại của Vova, con người có tầm nhìn chiến lược cao xạ:D. Các bác thử để ý xem, đúng là thằng đểu tự nhiên xuất hiện tích cực một cách lạ thường, một câu là thuj sợ ai, hai câu là thuj thích ai, ba câu là thuj, thuj... mà tình hình ko chỉ có thế, nếu tinh ý các bác sẽ thấy thời điểm anh K suất hiện lại là lúc mà Chu Linh vắng nhà ka ka, tình hình đúng là............. cố lên K, yêu thì cứ nói đại là yêu, lúc này anh Thuj đang cô đơn lắm, bác tấn công có lẽ chắc thắng ke ke

lengocthuj

nobita_d1 said:
Hờ hờ theo em nghĩ tình hình rất là tình hình, sau cú phát minh (nhầm phát hiện) vĩ đại của Vova, con người có tầm nhìn chiến lược cao xạ:D. Các bác thử để ý xem, đúng là thằng đểu tự nhiên xuất hiện tích cực một cách lạ thường, một câu là thuj sợ ai, hai câu là thuj thích ai, ba câu là thuj, thuj... mà tình hình ko chỉ có thế, nếu tinh ý các bác sẽ thấy thời điểm anh K suất hiện lại là lúc mà Chu Linh vắng nhà ka ka, tình hình đúng là............. cố lên K, yêu thì cứ nói đại là yêu, lúc này anh Thuj đang cô đơn lắm, bác tấn công có lẽ chắc thắng ke ke
gã Nobita này,gái xinh may ra cưa được em,chứ ai lại gục vì cái gã Khánh này,hehe,bệnh quá,gã Khánh mà lên là các bác chết với thằng chiến hữu PS2 của em:))

lengocthuj

Sana said:
Tình hình là Vova đang cảm thấy yếu thế. Ngay lập tức chuyển sang một nước cờ mới mang tính mềm mỏng. Nói những câu ngô nghê để câu giờ. Có lẽ vova vẫn chưa tìm dc đồng minh. Và anh đã đẩy dc quả bóng đến chân bác thuj
Liệu bác thuj sẽ xử lý như thế nào. Bà con chờ hồi sau sẽ rõ. :))
em đíu yêu nó,hé hé,bác Vova ko được vòng vo,hô hô,yêu đương gì mệt lém,vợ con rồi,cùng lắm có vài con bồ,nhất quyết ko yêu:))

nobita_d1

:D hê hê thời đại này người ta chấp nhận giới tính thứ 3 rồi mà, các bác không việc gì phải ngại cả, cứ tiến hành và báo cáo thường xuyên cho anh em nhé!

thangdeu

Em đi vắng mấy hôm các bác tập thể ném đá em và bác Thụ. Em giờ hơi bận chưa lên gom đủ đá để ném lại,đợi đến cuối tuần em rảnh,em là em chiến luôn,sao phải nghĩ.Cứ để các bác bóp trim tự sướng vài hôm,em đâu nỡ phá.

kakaka

Em vội bước ra đi quên Logoff.
Chẳng một lời dù chỉ tiếng Standby.
Em quên hết kỷ niệm xưa đã Add.
Quẳng tình anh vào khoảng trống Recyclebin.
Anh vẫn đợi trên nền xanh Desktop.
Bóng em vừa Refresh hồn anh.
Từng cú Click em đi vào nỗi nhớ.
Trong tim anh... Harddisk .. dần đầy.
Anh ghét quá, muốn Clean đi tất cả.
Nhưng phải làm sao khi .. chẳng biết Username.
Hay mình sẽ một lần Full Format ..
Em đã change .. Password cũ còn đâu!
Anh sẽ cố một lần anh sẽ cố Sẽ Retry cho đến lúc Error.
Nhưng em hỡi làm sao anh có thể .. Khi Soft anh dùng... đã hết Free Trial ! Hình bóng em vẫn mãi Default

binhan_tran83

cúc cu, cái này danh cho anh em xa vợ. www.internetcalls.com, gọi điện miễn phí đến 45 nước (tất nhiên là cố đinh), mỗi phát 1 phút. Nếu máu thì làm phát 10 đô, gọi tẹt ga 3 tháng, em thấy cũng rẻ thối. Buôn dưa lê cho sướng răng. hê hê, bác nào gọi em phát nnhé 00495323996056 :D

lengocthuj

mịa nó, lại ko dậy được đi đá bóng,a em nào có di động thì khi nào đi đá được nhớ nháy máy cho em nhé,nháy thật lực vào,ko thì e ko thể dậy nổi,thế là tháng này mới đá được 1 trận, lỗ to rồi,hic hic

Sana

lengocthuj said:
mịa nó, lại ko dậy được đi đá bóng,a em nào có di động thì khi nào đi đá được nhớ nháy máy cho em nhé,nháy thật lực vào,ko thì e ko thể dậy nổi,thế là tháng này mới đá được 1 trận, lỗ to rồi,hic hic
Trời, bọn em có nháy mà bác---> Hậu quả là: Vova trưa nay về sạc lại pin đấy :(
PS: Em định viết một bài bình luận sau trận đấu nhưng mà đội em thua đậm quá ko có khí thế để viết. Thôi, kính mời bác nào bên D1-2 vào văn cho nó khí cbn thế :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000