D1 sống chết ra sao?

emchaocacbac

em lạy các bác, cứ 1 điều chúng mày là số 1 với chả số 2, sao lúc học cùng nhau các bác ko nói ra mà bi h mới nói nhỉ ?
Anyway, em nghĩ là hầu hết các trường đều nghỉ thứ 7, Cn thì lớp mình thỉnh thoảng lại làm quả offline cái chứ khó gì
Còn vụ Trung thu thì chắc chắn phải đi rùi, cho tao xem bọn mày nhớn thêm tẹo nào ...;-) ;-) ;-) thế nhá, đi tất nhá !!!

votinh1512

hôm nay là buổi thứ 2 học Toán cái thằng mặt LLLLL đó
Dạy thì như ông Hà luôn
cứ nói với viết cả 3 tiết liền
nói chuyện với thằng lớp D8 1 lúc nó đuổi mẹ ra ngoài
Khổ thân mỗi ông bạn bên cạnh bị lây mà chả làm gì
đ** ra thế là thằng đấy nó ức chế wa' đ** dạy nữa bỏ ra ngoài luôn
Thế là chiều phải lên cái phòng đ** gì viết KIểm Điểm
Vừa mới học đc 1 tuần đã thế rồi
Hôm sau lại phải xin lỗi nó nữa chứ
Nhục wa'

oh_tiny

ronni8x said:
em ú ơi,em Hoa ơi ! BK,XD hội trường thì bọn em đi chứ,với bọn anh thì sang làm jề?? sang với mí em đầu to mắt cận hả???
sang kinh tế thì sang thoai ;)
Sao Châu lại nói thế, gọi là đi chủ yếu là để lớp mình họp mặt thôi, chứ có phải đi để Châu tăm tia gái đâu.
Mà đừng có nói con gái BK kinh khủng thế chứ, có thể kg xinh nhưng cũng đâu đến nỗi quái vật thế. Nghe mà buồn ghê à :( :(( :(
Tùy mọi người quyết định có đi hay kg thui, nếu lớp mình mà kg đi thì tớ cũng chả tha thiết gì với ngày hội trường cả, chỉ vui vì được nghỉ học thôi.

oh_tiny

Linh ơi, nó nói xấu trường tao với mày nè.
@ Hoa ới, thằng lớp trưởng cũ lớp tao nó biết mày đấy, biết cả tên cơ với cả lũ bạn mày đến lớp tao ý. Nó học cùng thẳng Sơn gì gì đó đúng kg?

pip_pip

oh_tiny said:
Linh ơi, nó nói xấu trường tao với mày nè.
@ Hoa ới, thằng lớp trưởng cũ lớp tao nó biết mày đấy, biết cả tên cơ với cả lũ bạn mày đến lớp tao ý. Nó học cùng thẳng Sơn gì gì đó đúng kg?
Uh, nó học cùng lớp với thằng Sơn "soi"- bạn cấp 2 của tao.:) :)
Thằng lớp trưởng lớp mày hồi hè lớp 10 còn học cùng chỗ TA của tao nữa. Nó sắp đi nước ngoài đúng không???

pip_pip

À, tình hình Trung thu lớp mình định thế nào nhỉ???;-) ;-)
Một số đứa bảo đi tối rồi qua nhà Phúc chơi. Nhưng không biết tối thì có nhiều đứa đi không???
Đề nghị mọi người tích cực lên forum góp ý kiến đi.:)
BT Híu đi rồi mọi người kêu gọi lớp trưởng tập trung lớp đi.

pip_pip

votinh1512 said:
hôm nay là buổi thứ 2 học Toán cái thằng mặt LLLLL đó
Dạy thì như ông Hà luôn
cứ nói với viết cả 3 tiết liền
nói chuyện với thằng lớp D8 1 lúc nó đuổi mẹ ra ngoài
Khổ thân mỗi ông bạn bên cạnh bị lây mà chả làm gì
đ** ra thế là thằng đấy nó ức chế wa' đ** dạy nữa bỏ ra ngoài luôn
Thế là chiều phải lên cái phòng đ** gì viết KIểm Điểm
Vừa mới học đc 1 tuần đã thế rồi
Hôm sau lại phải xin lỗi nó nữa chứ
Nhục wa'
Vỗ tay khen bạn Toàn nào!!!
Tinh thần D1 lại tiếp tục được phát huy=)) =))

ro_sch

bí thư chủ nhật rồi gọi cho tao mà sao tao thấy nghẹn ngào xúc động ghê gớm
bí thư nhà mình tình cảm ghê cơ :) :)

oh_tiny

ro_sch said:
có ai bít người iu tao đâu k dạo này k thấy lên tp
hôm trc gặp ở parabol BK chả kịp nói gì chán thế:(
Hum qua tao vừa gặp thằng người iu mày xong, trông nó tiều tụy lắm :( . Khổ thân thằng bé phải học nhiều quá, thi xong rồi mà vãn học như điên, làm sao mà kg gầy cho được. :>
Hoa ới- phó bí thư cứ quyết định ngày giờ đi chơi đi rồi báo qua điện thoại chứ ít người lên topic lắm, kg biểu quyết được đâu.

votinh1512

Linh ơi
Vừa hôm wa tao bị người iu mày cho đứng chờ ở cổng trường 15' đấy
7h kém 15 học mà đến tận 7h kém 13' nó mới đến
May mà tao ko muộn học đấy
Ko tao cho cả 2 "động phòng" sớm luôn

Lâu lắm tao ko lên mạng chả gặp các bạn . Báo cáo với chúng mày tao đã kịp đong thằng bí thư lớp tao rồi . Dễ thương ác luôn!!! Gần bằng Híu.
@Linh: đ** gặp mày j cả . KO đưa quà sinh nhật bố giết!!!!B-)
MẸ CHÚNG MÀY! đ** ĐỨA NÀO NHỚ sINH NHẬT BỐ MÀY CẢ. GHÉTTTTTTT

ro_sch

@Châu: làm j` mà bác;-) nhớ dai thế, còn cả mùa cơ mà, từ từ để em giết bác, đến lúc đó nhớ mà trả;-) ;-)

minhhtr88

Hix cảm động quá.... còn có bạn nhớ đến mình:x
Nghe nói trường xây dựng đang xây dựng nên phải học nhờ bách khoa ...
Đợi khi nào người ta bách khoa trường bách khoa thì mình được học nhờ xây dựng;-), lúc đấy có cơ gặp người iu rồi, he he!!!
@anh toàn: bao giờ ngân hàng trường ngân hàng thì báo cho tao nhé:))

minhhtr88

khung_long_biet_hat said:
Lâu lắm tao ko lên mạng chả gặp các bạn . Báo cáo với chúng mày tao đã kịp đong thằng bí thư lớp tao rồi . Dễ thương ác luôn!!! Gần bằng Híu.
@Linh: đ** gặp mày j cả . KO đưa quà sinh nhật bố giết!!!!B-)
MẸ CHÚNG MÀY! đ** ĐỨA NÀO NHỚ sINH NHẬT BỐ MÀY CẢ. GHÉTTTTTTT
Đờ mờ đứa nào nói tục nhiều vãi liều, khổ thằng bí thư được nhắc đến ở dòng thứ 2 quá, cho nó đọc mấy câu cuối chắc cao huyết áp lun...8-X

Báo cáo với bà chị là em cũng nhớ ngày 25/9 đấy nhưng mà tiếc tiền điện thoại nên không gọi:)), còn gửi thiếp thì sợ nghiêm trọng quá, bạn Hải vân lại tưởng mình thích bạn ý thì chết dở=)). Thành ra chỉ lôi lại mấy dòng lưu bút bạn ý viết cho mình, đem đọc rồi....thắp hương=))

goldenrain

Hu hu, nhớ các bạn ghê cơ. Tớ vào phải cái lớp cầu đường bộ, có 2/65 đứa là con gái. Sao mình lại ko vào lớp kinh tế XD nhỉ ??? Các bạn đi đâu nhớ rủ tớ với nha. Mà sao trong này dân Thanh Hóa nhìu thế nhỉ. Mịe, bọn thanh hóa đẻ đông khiếp

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000