D1 sống chết ra sao?

ro_sch

@Lan: "xê" dám chửi tao quê. mie .
ngoan hiền có vẻ hơi xa xỉ với Lan nhà mình. với ta thì may ra. hì.
lớp tao mới có lớp trưởng thui chak sắp bầu típ cán bộ may ra tao làm lớp phó. nhờ :)) :))

ro_sch

@ỚI: mày cứ sang bên nì mày k thành vip tao bé= con kiến con kiến đè chết tao:D
tình hình đứa nào học lớp nào ra sao thông báo cái đi. tao 51KT1;-)

Nhớ các bạn da diết !!!!!
Chúng mày ơi tao di học rồi mới thấy cái lớp mình nó lý tưởng quá ! bây giờ mới thấy con dai lớp ình thật là hiếm có khó tìm. Nhớ Híu , nhớ Trần Kin , nhớ Thình sẹo......... quá mà!!!!
@Linh : mày dạo này bạo mồm nhỉ ?:D ko sợ các bạn oánh cho ah ?? Nhớ mày quá-----> chuối cả nải
@Lan: chúc mừng Lan nhá! Lan mà làm lớp phó chắc cái lớp ấy vui lắm nhỉ?=))
@con giai lớp mình : học lơp mới cố tìm mấy bạn xinh xinh mà dắt về nhá!!

Nhớ các bạn da diết !!!!!
Bây giờ mới thấy con dai lớp ình thật là hiếm có khó tìm. Nhớ Híu , nhớ Trần Kin , nhớ Thình sẹo......... quá mà!!!!
@Linh : mày dạo này bạo mồm nhỉ ?:D ko sợ các bạn oánh cho ah ?? Nhớ mày quá-----> chuối cả nải
@Lan: chúc mừng Lan nhá! Lan mà làm lớp phó chắc cái lớp ấy vui lắm nhỉ?=))
@con giai lớp mình : học lơp mới cố tìm mấy bạn xinh xinh mà dắt về nhá!!

oh_tiny

Bọn mày biết kg tao lại được bầu làm bí thư. Haha....
Hôm qua gặp ông thầy chủ nhiệm còn trẻ hơn cả mấy thằng SV trong giảng đường. Ông ấy bảo lớp trưởng làm phó bí thư, lớp phó làm bí thư để bộ máy cán bộ nó gọn nhẹ chứ kg thì gần nửa lớp làm cán bộ à.
Nghe có vui kg? Nhưng tao chạy lẹ rùi, ở đời tao ghét nhất là những việc liên quan đến Đoàn. Thế là em chỉ là lớp phó thui nhưng lớp phó kiêm thư kí, thủ quỹ. Thế cũng đủ chết rồi.

mixmit88

hehe

to Lan: mày ôi,làm thủ quỹ hả mày,tao thương mày ghê á.áp lực tham nhũng thật là nặng nề.hy vọng mày khá hơn tao.hehe
to every body:cả nhà ơi hôm nay em đi phỏng vấn SVTN, MK,năm ngoái 1500 đứa đi phỏng vấn lấy có 150 đứa.hichic.hôm nay phỏng vấn em chúng nó còn bày trò bắt em phải đi phỏng vấn 1 thằng khác(sau này mới biết "thằng đó" là phó ban tổ chức.ọe.vô nhân tính hứ!)

nói chung là cũng vui.sau này mình đỗ vào đấy mình lên làm sếp mình diệt cho bọn phỏng vấn mình chít thì thôi.B-)

skynet11388

bo tay voi may, h moi biết điều đấy ahd, con trai D1 hơi bị khó kiếm đó.
còn vê chuyện dẫn bạn gái về lớp thì D1 quá nổi tiếng nhỉ :))
lớp tao bên này nhiều con gái lém;-) (economics ma) va số bạn xinh thì cũng nhiều ko kém haha, (con gái TQ mà:?)
theo truyen thong lop nen to se cố gắng ,hehe,\
ARSENAL thắng rồi LINH lùn ơi......................:))

prince_of_rome

Bọn mày ơi, giờ tao thấy đi học sao mà chán kinh khủng !!!!! Bọn con gái Ngọai Thuong thì kinh ko thể tả được : cạnh tran, bon chen, đanh đá (to su dua nao bao con gai NT la xinh, tuyet voi) Hichic.... Đã thế học lại còn tòan những cái môn triết học, KT Chính trị, Nghiên cứu KH tòan là lý thuyết, chán kinh khủng... Không thể chịu được nữa rồi. Cứu tao với, Giờ chỉ ước gì được trở lại ngày xưa !!!!!!!!!

prince_of_rome

Nhớ con gái lớp mình kinh khủng, giờ mới thấy con gái lớp mình là số 1, tốt nhất, ngoan nhất, dễ thương nhất, chu đáo nhất.........tóm lại là rất tuyệt, thế mà giờ mình mới nhận ra đấy, tiếc..........

Ê, hôm nào Trung Thu, lớp mình họp lớp đi, bây giờ BT Híu đi rồi, chỉ còn chờ PBT Hoa Ới thôi đấy, lên lịch đi nhá !!! Có gì thì gọi điện cho tớ với, tổ trưởng thân iu nhá ./.

votinh1512

1.Không mày đố thầy dạy ai
2.Tiên học lễ hậu học .......ăn
3.Học đi đôi với hành ,hành đi đôi với tỏi
4.Nói tiếng anh như gió, gặp từ khó ta... bắn sang tiếng Việt.
5.Học, học nữa, học mãi, đúp... học tiếp!!!
6.Học, học nữa, hộc máu.
7.Học không yêu yếu dần rồi chết
Yêu không học không ngóc được lên
8.Học làm chi, thi làm gì
Tú Xương còn rớt,huống chi là mình
9.Giám thị nhìn em giám thị cười - Em nhìn giám thị lệ tuôn rơi
10.Cỗng trường đại học cao vời vợi - Đồng ruộng mênh mông đón em về
11.Học trò ngày nay quậy tới trời
10 thằng đi học 9 thằng chơi
3 thằng đến lớp 2 thằng ngủ
Còn lại thằng kia cũng gật gù
12.Học cho lắm tắm hổng có quần thay
Học cho hay tắm thay hoài cái quần cũ.
13.Học cho lắm cũng ăn mắm với cà
Học tà tà cũng ăn cà với mắm
Học cho lắm cũng đi tắm cởi truồng
Học luồn xuồn cũng cởi truồng đi tắm
14.Bắt đầu ngủ giữa tiết 3
Đến khi tỉnh giấc đã là tiết 5
15.Học hành như cá kho tiêu
Kho nhiều thì mặn học nhiều thì ngu!
16.Nhà trường là nhà tù
sách vở là kẻ thù
đi học là đi tu
Thầy cô như sát thủ
thời gian như cao su
bạn bè như tôm sú
17.Đi thi để biết phòng thi
Vô thi để biết để thi thui mà
18.Khi xưa vác bút theo thầy
bi giờ em lại vác cày theo trâu
19.Ngày xưa giám thị cũng đi thi
cũng cóp cũng quay chẳng kém chi
Mà này giám thị lại trông chặt
chẳng để em xem 1 tí gì

oh_tiny

Sắp tới có Trung thu và Hội trường Bách khoa_Xây dựng tổ chức 3 ngày 2 đêm liền. Mọi người có muốn đi kg để tớ tìm hiểu lịch cụ thể, chủ yếu là để lớp mình tập trung lại với nhau thôi.
Mọi người cho ý kiến nhé!

ronni8x

Mẹ cái thằng admin trường mình ! ko hiểu học ở đâu mà ngu thế !
quảng bá web trường bằng cách phát tán virus ~> làm nó sợ mẹ luôn ko dám vào ! ngu 999999999

pip_pip

oh_tiny said:
Sắp tới có Trung thu và Hội trường Bách khoa_Xây dựng tổ chức 3 ngày 2 đêm liền. Mọi người có muốn đi kg để tớ tìm hiểu lịch cụ thể, chủ yếu là để lớp mình tập trung lại với nhau thôi.
Mọi người cho ý kiến nhé!
có đi chứ!!!
Mà hình như hội trường Kinh Tế là mùng 9,10/10 thì phải.
Để Hoa xem xét lại tình hình rồi báo cho mọi người luôn.:) :)

pip_pip

Hôm nay không đi học đi loanh quanh mấy trường hay phết.
Đầu tiên di sang Ngoại thương học với anh Châu "bò" sau dó sang Bách Khoa học với em Lan "ú".;)
Trùi ui, em Lan vào đó làm hotgirl à, mà hình như còn được lên chức lớp trưởng nữa.:) :). khao đi Lan ơi

pip_pip

:) :) Mà trường Bách Khoa đẹp thật đấy!!! Trông hoành tráng cực kỳ luôn.
Mà hôm nào còn định sang XD học thử nữa.
Lan ơi, nếu có đi thì rủ Hoa với ;)

oh_tiny

pip_pip said:
:) Mà trường Bách Khoa đẹp thật đấy!!! Trông hoành tráng cực kỳ luôn.
Mà hôm nào còn định sang XD học thử nữa.
Lan ơi, nếu có đi thì rủ Hoa với ;)
Lan học thì tất nhiên trường phải hoành tráng rồi.
Uh, hôm nào sang lớp con Linh chơi, tao rủ mày đi với nhé.:"> :">

ronni8x

em ú ơi,em Hoa ơi ! BK,XD hội trường thì bọn em đi chứ,với bọn anh thì sang làm jề?? sang với mí em đầu to mắt cận hả???
sang kinh tế thì sang thoai ;)

emchaocacbac

prince_of_rome said:
Bọn mày ơi, giờ tao thấy đi học sao mà chán kinh khủng !!!!! Bọn con gái Ngọai Thuong thì kinh ko thể tả được : cạnh tran, bon chen, đanh đá (to su dua nao bao con gai NT la xinh, tuyet voi) Hichic.... Đã thế học lại còn tòan những cái môn triết học, KT Chính trị, Nghiên cứu KH tòan là lý thuyết, chán kinh khủng... Không thể chịu được nữa rồi. Cứu tao với, Giờ chỉ ước gì được trở lại ngày xưa !!!!!!!!!
hic, đồng ý với cụ Thiện, ko chỉ con gái NT mà con trai cũng "kinh dị " chả kém , nói chung là ko thể mê đc (lớp tao có 2 thằng trông tạm đc thì 1 Laos, 1Mông Cổ ----->bó tay !!! ) tình hình là lớp mình có 5 đứa NT thì 1 mình tao 1 khoa, 1 khối, 1 lớp :(( :(( . Tao cũng cố bon chen vào cán bộ :"> nhưng sao mà khó hòa nhập với bọn kia quá à ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000