D1 sống chết ra sao?

oh_tiny

Hôm qua lúc thằng Hiếu chuẩn bị đi nó cũng gọi cho tao, nói mặc quần áo bộ đội luôn rồi, thấy có vẻ phấn khích lắm. Không biết có còn lành lặn là người mà trở về kg nữa. Haha....

pip_pip

Này, XD hình như đi học rồi đúng không??? Tao định hôm nào sang XD với BK học thử xem thế nào?? Linh à, Lan à, có nghe Hoa nói không???;-) ;-) ;-)

pip_pip

oh_tiny said:
Tí nữa tao đi nhận lớp nè, mai đi học chính trị, các bạn khác chắc cũng rứa.
Đến thứ 7 khai giảng rồi thứ 2 bắt đầu học.
Kg biết lớp mới thế nào đây. Có được 4 mống con gái
Tao cũng tuần sau bắt đầu đi học.
4 mông là nhiều rồi, hình như lớp con Linh inh có 3 đứa thôi. =)) =))
Trùi ui em Lan vào đó trở thành tâm điểm chú ý luôn đấy nhỉ???:? :?

ronni8x

@Lan:hơ ! giống lớp tớ roài(chưa nhận lớp ) nhưng chắc được 4 mống con trai:))
20/10 ,,,,,, 8/3 chắc chết :((
ps:mịe sao ko trích dẫn được nhẩy ???

prince_of_rome

thấy các bạn sôi nổi quá, tớ cũng phải góp vui tí chứ nhỉ ???
Các trường nhà ta đi học gần hết rồi còn gì. bon Ngoại thương cũng T2 là bắt đầu đi học đấy, thế là có khi ít được gặp nhau rồi
Chỉ chờ hôm nào trung thu lớp mình đi chơi với nhau thôi ......
Chỉ tiếc cho cu Híu nhà ta, bí thư mà lại ko đượ đi chơi cùng các bạn, tiếc thế....

oh_tiny

pip_pip said:
Này, XD hình như đi học rồi đúng không??? Tao định hôm nào sang XD với BK học thử xem thế nào?? Linh à, Lan à, có nghe Hoa nói không???;-) ;-) ;-)
Vô tư đi Hoa ơi, toàn học trên giảng đường đông thôi. Vào thoải mái ý mà chỉ sợ xinh quá bị bọn nó giữ lại kg về được Kinh tế thôi. =))

oh_tiny

pip_pip said:
Tao cũng tuần sau bắt đầu đi học.
4 mông là nhiều rồi, hình như lớp con Linh inh có 3 đứa thôi. =))
Trùi ui em Lan vào đó trở thành tâm điểm chú ý luôn đấy nhỉ???:?
Hổng dám đâu.
Mà hình như còn kg được 4 đứa cơ, khổ thế đấy.
Mọi người biết kg tớ được làm lớp phó đấy. :)) :))
Cả lớp gần 40 đứa thì chỉ có khoảng 5 đứa Hà Nội, thế là 1 thằng tên Cường làm lớp trưởng còn tớ là lớp phó. Vui vãi nhị.

ro_sch

ấy chít tí quên bạn Hiếu gọi cho tao bạn ý bảo: "tao đi đây" mà nàm tao cứ nghẹn ngào chả thốt nên nhời:(
phải công nhận Hiếu đi tao buồn nhắm nhắm mất cả buổi chiều hôm wwa sang đến chiều nay có khi còn nâu nâu mới hết buồn:(( :((
Hiếu chak đ** đọc dc mấy dòng nài thôi thì chuk Hiếu đi mát mẻ, gặp nhìu may mắn. Đến tết gặp nại;)

goldenrain

Nhìn các ban náo nức đi học mà thấy mình chậm tiến quá, chính xác thì 20 này tớ mới nhập học, tiên sư đứa nào bảo tao vào nam roài làm các bạn cứ hỏi thăm mình mãi, phải vài ngày nữa cơ ^^

oh_tiny

ro_sch said:
ấy chít tí quên bạn Hiếu gọi cho tao bạn ý bảo: "tao đi đây" mà nàm tao cứ nghẹn ngào chả thốt nên nhời
phải công nhận Hiếu đi tao buồn nhắm nhắm mất cả buổi chiều hôm wwa sang đến chiều nay có khi còn nâu nâu mới hết buồn.
Hiếu chak đ** đọc dc mấy dòng nài thôi thì chuk Hiếu đi mát mẻ, gặp nhìu may mắn. Đến tết gặp nại;)
Bố con nhà quê kia, đây kg phải là chỗ cho mày đú đởn đâu nhé. =)) =))
Ngọng mà cũng học đòi tham gia 4r. =))

ronni8x

ro_sch said:
@Hoa,Lan: chúng mày mần j` cười tao à, tao chuyển nớp rùi có 12 gái lận đấy. Đừng đùa :p
12 gái cơ ah ! = lớp mình đấy ! thế thì Linh lùn nhà ta còn được hoa khôi cụa lớp ko nhị???:p
hờ hờ, đương nhiên con trai lớp mình number one mà ! :)) ;)
@Lùn: cuối tuần có trận MU_ARS
cá đê ! 10K cộng lại . bao giờ gặp nhau trả sau !
lady first ~> cho lùn bắt trước !!!!

oh_tiny

Thằng Hiếu vừa gọi điện cho tao. Nó bảo đang ở Vĩnh Yên, mai lên Sơn Tây kg qua Hà Nội. Nó nhắn hẹn gặp lại các bạn vào dịp Tết. Nó kg được mang di động nên gần như là bị cắt đứt liên lạc.
Nhớ Hiếu da diết à!

pip_pip

ro_sch said:
@Hoa: mày sang mái thoải đê, bọn XD khóa tao "hay" nhắm:)) . Có bạn còn khen tao chữ đẹp:">
Trời ơi, thằng đó bị làm sao không à Linh. Chắc hôm đó đeo nhầm kính cận thành kính viễn à???=)) =))

pip_pip

oh_tiny said:
Hổng dám đâu.
Mà hình như còn kg được 4 đứa cơ, khổ thế đấy.
Mọi người biết kg tớ được làm lớp phó đấy. :)) :))
Cả lớp gần 40 đứa thì chỉ có khoảng 5 đứa Hà Nội, thế là 1 thằng tên Cường làm lớp trưởng còn tớ là lớp phó. Vui vãi nhị.
Congratulation!!!:)
Lan mà làm lớp phó thì lớp đó chắc "ngoan" lắm nhẩy.=))

oh_tiny

pip_pip said:
Congratulation!!!:)
Lan mà làm lớp phó thì lớp đó chắc "ngoan" lắm nhẩy.=))
Mày nói thế tao buồn lắm. :(
Học với nhau 3 năm rồi mà chẳng hiểu bạn gì cả. Tao nổi tiếng ngoan ngoãn hiền lành thế này mà mày nỡ nói tao thế.
Chị em mà như thế à? Thất vọng quá!

L

longthin

Guest
dĩ nhiên là lớp ấy thì phải ngoan chứ???? hôm qua xem ảnh lớp mình, nhớ chúng mày vãi......phải chạy vào nhà vệ sinh, thề luôn!!!!!!!!!!!!!! thế có ai học cùng lớp nhau ko ????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000