D1 sống chết ra sao?

ronni8x

wổ sư zung ma ( dịch nghĩa: tổ sư chúng mày) nói ít thui ! dek bít j` cũng bibabibo :)) Tiếng Anh là hay nhất Minh chủn nhỉ hehehe

oh_tiny

Tiếng Anh thì phải học rõ rồi nhưng kg nghe ông của Tuấn bảo à: phải có 2 ngoại ngữ. Thế nên lớp ta phải tích cực học thêm các tiếng khác nữa.

pip_pip

Mọi người ơi, tối T6 này ở trường mình có "lễ hội bốn mùa", có bạn nào định đi không??
Bạn Híu dẫn chương trình đó, lớp mình tập trung đi chơi đi.:) :) :)
Thằng chó Hiếu biết từ lâu rồi mà chẳng thấy rủ lớp mình đi chơi gì cả, thằng mất dạy.X( X( X( X(

skynet11388

hi lau lam ko va o 4rum
@truong minh:BALO ACHI = tieng bangladesh= i'm fine thanks
@ hieu: may oi cho tao lay so doan voi,ho so dai hoc cua tao................diu can cai do=))
@hoa: dao nay to van on ,thanks,hom qua vua bat dau di lam buoi dau tien ,met gan chet,dung suot 5 h dong ho lan ,tu 1 h den 5 h >:D< -->met qua nen ngu luonco gi cac ban vao blog cua to nhe!!!!!!!!!
moi khia truong duoc 3 ngay!!!!!

hieukhacle

Member
@ dung: MK, đứng từ 1h đến 5h là 4 tiếng chứ mày, sao lại là 5 tiếng
@ everybody: mẹ, chương trình lễ hội 4 mùa là có các lễ hội của 4 mùa, ca nhạc, trò chơi, nhảy, .... linh tinh... nhưng mà nói chung có tao dẫn chương trình là đáng xem oài

Stanley2506

Đcm, hum nay đi hội trường như cứt ý, chẳng có cái gì hay cả. Đi tí xíu rùi lại về. Mệt, hum nào lớp mình đi hát tiếp đi, chán quá, chờ mãi mà chẳng thấy đi học đại học . Chẳng bít học đại học như thế nào đây?????

pip_pip

Stanley2506 said:
Đcm, hum nay đi hội trường như cứt ý, chẳng có cái gì hay cả. Đi tí xíu rùi lại về. Mệt, hum nào lớp mình đi hát tiếp đi, chán quá, chờ mãi mà chẳng thấy đi học đại học . Chẳng bít học đại học như thế nào đây?????
Ai bảo Kiên là chương trình không hay. Tớ thấy ct ổn đấy chứ. :> :>
Các em khóa dưới có vẻ máu lửa phết, nhảy hăng cực.
Mà tớ kết màn kịch nhất, nhiều câu hay cực. >:) >:) >:)

ronni8x

ôi zời ! topic lớp mình dạo này như keec nhỉ ! lâu lắm mới có con béo vào ! đâu hết cả roài ! chán rồi àh???? :( lớp mình mà thế áh?? đây mới có mấy tháng thôi đấy ! ko bít sau này thế nào !:((

ronni8x

Lớp mình ??? có phải D1 ko ??
number 1 mà thế ?
thứ 7 này cả lớp đi xem phim đê,tiễn thằng núi (trung) đi Pháp ! thằng hiếu đi tây(sơn) nhỉ !
à,còn nữa (importance):Châu và Thiện được vào Kinh Tế Đối Ngoại nữa !
đáng đi đấy chứ nhẩy ???:>

minhhtr88

may mà cuối cùng cũng được, các bạn vào trang 122 chứng giám cho tớ, hôm trước tớ định post lên 132 chả hiểu sao nó cứ vào 1228-}

HE HE có nhiều tin vui quá nhỉ đúng là có nhìeu lý do đi chơi thật, thế mà chưa thấy đứa nào thông báo nhỉ??

ah báo một tin quan trọng ( ai không thấy quan trọng thì thôi) Tớ - Hoàng Trườgn Minh mới bị mất xe đạp, chính thức phải đi ô tô ....Bus đến trườgn đại học BÁch khoa địa chỉ số 1 Đại Cồ Việt
ai có lòng hảo tâm đưa đón nào????:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000