D1 sống chết ra sao?

minhhtr88

skynet11388 said:
chau cau xinh wa!giong chi cua the.ma cau co dinh dat ten chau la LUU LY ko=))
hieu oi .may do truong nao the?bao nhieu diem vay?co ma tap the hinh cho = tao nhe>:) =))
Hổng dám lưu ly đâu bố ạ, chỉ có điều nick là BI ( mà đây là BI SUN nhá hổng thèm BI RAIN đâuB-)..). Xem tớ bắt chiếc Việt Dũng nhé:

a còng Việt Dũng: đề nghị không nhắc tới bạn kia trong forum này, vì trong forum này còn một bạn kia khác thuờng xuyên lui tới , người iu nhỉ!:x:x:x :>

a còng
everybody:
lâu lắm không gặp nhớ tất cả quá à....

minhhtr88

tớ nghĩ ra một chuyện gần giống kiểu chuyện ở chữ ký của Hiếu:

Một anh chàng cưa một cô gái miền Nam, làm nhiều trò để gây sự chú ý, cô gái không chịu nổi phải than rằng:
- Trời ơi! Anh đừng có kỳ như dzậy nữa được không, anh càng kỳ em càng thấy ghét à...
- Ô hay cái cô này buồn cười nhỉ, kỳ mà không thấy ghét thì còn kỳ làm gì...!:-/ :?

ro_sch

Hoan hô người iu, người iu muôn năm
đây là đỉm của HOÀNG TRƯỜNG MINH đẹp trai
toán 9.5
cực cao
hóa 9.25
tổng hơi bị cao lun :x :x
đấy chúng mày xem người iu người đương phải như thía chứ. Nhờ người iu nhờ :">

hungchi

Em học 12D2(04-07),em có 1 bài toán muốn nhờ các anh,chị giải hộ(bài này em nghĩ ra).Đề bài chỉ đơn giản thế này thôi:
Chắc các anh,chị đã xem chương trình ĐẤU TRƯỜNG 100 rồi chứ??Bài toán là tìm điểm tối đa mà người chơi đạt được trong chương trình này(không tính quyền nhân 2 số điểm).

hieukhacle

Member
em ơi. bọn anh vừa thi ĐH xong, sách vở chắc bọn nó vưe\ts hết rồi, nhắc đến mấy cái này n\bi h anh thấy dị ứng lắm, ko bít các bạn thế nào

emchaocacbac

Có điểm BK rùi để tớ post hộ các bạn nhá:
Xuân 29 Thuỳ Vân 27 Tú béo 28 Hiến 28
Mạnh Cường 28.5 Minh chủn 27.5... còn mấy bạn nữa nhưng tớ mệt rùi
=>>>:D< nói chung điểm lớp mình cao phết, hỉ?

emchaocacbac

Hoan hô Trường Xuân !!!
tớ đề nghị cuối tháng lớp mình về Nhật Tân làm 1 bữa với mấy lí do sau đây:
1/ mừng cháu Minh chủn chào đời
2/ mừng lớp ta đỗ oanh liệt
3/ "mừng" Jô-xua đỗ cao nhứt lớp
các bạn đồng ý nhá !!!

goldenrain

Chà chà, lâu lắm rồi mới lên cái topic này, thông báo với các bạn là cuối tháng 8 này tớ sẽ vào Nam. Lớp mình làm 1 trận ở Nhật Tân đi, cụ thể là quán A Lan, cách nhà chú Xuân vài bước. Cũng là cơ hội cuối cùng tớ gặp các bạn trong năm nay. Đau thật thi cử như thằng ngớ ngẩn, nhìn các bạn điểm cao thấy mà ham, may mà còn đỗ chứ trượt nữa thì tớ xách cái bơm ra đường ngồi. Mà con hiền sao thông báo có vài đứa thế? còn Lan nhà giàu và Thắng Đao nữa chứ.

Còn em gái D2 không ai trả lời à? Thôi để tui trả lời vậy: Cái này thì anh tưởng dân D2 phải tìm ra sớm hơn ai hết chứ? cứ viết một chương trình đệ quy vét cạn có truy hồi là tìm ra ngay ý mà. Hồi xưa anh cũng hay nghịch mấy cái này lắm, em tự làm đi, trình tin tăng vù vù ấy mà.

pip_pip

emchaocacbac said:
Có điểm BK rùi để tớ post hộ các bạn nhá:
Xuân 29 Thuỳ Vân 27 Tú béo 28 Hiến 28
Mạnh Cường 28.5 Minh chủn 27.5... còn mấy bạn nữa nhưng tớ mệt rùi
=>>>:D< nói chung điểm lớp mình cao phết, hỉ?
mấy bạn thi BK điểm cao wá
Lớp mình lần này thắng oanh liệt nhỉ

pip_pip

:) :) Tớ đề nghị khi nào các bạn biết hết điểm thì lớp tập trung đi chơi nhé.:) :)
Mọi người cứ nghĩ đi xem nên đi đâu. Mà phải bàn trước đó không thì lại đứng ở cổng trường mãi rồi chả bít đi đâu cả.B-) B-) B-)

ronni8x

hê hê ! đương nhiên là phải đi chơi rồi ! Nhật Tân thẳng tiến hehehe !
sau đó lớp mình tổ chức chuyến đi xa xa tí nhể !????

Pham Van Tuan

Thằng Châu bảo khao thì xem kế hoạch thế nào tiến hành đi chứ. Thông báo lên forum rồi gọi điện cho các bạn. Anh Châu xem thế nào khẩn trương nhá. Đợi hơi bị lâu rồi đấy. Cấm trốn đấy.
Chú mà trốn anh giết làm thịt.

skynet11388

suong the,h cac chu di choi roi, co moi to phai cay thui.
ma vu oi cuoi cung may cung giong tao ah?nhung nguoi ta goi la du hoc tai cho do
lop minh chac chi co thang vu vao nam va thang hieu len son tay thoi dung ko?con lai la van o ha noi du dung ko?
khiep that khoa lop minh nam nay do diem da man qua

Stanley2506

Hờ hờ, 1 trong những đối tượng biết điểm muộn nhất!!!!!
Tớ cũng đỗ rùi, thích quá là thích.Mặc dù là điểm không được cao như các bạn nhưng mà thế cũng là đỗ rùi, nhỉ.
Tớ đang ở trong Nha Trang, 14/8 là ra HN rùi, bao h ra thì lớp mình cố gắng đi đâu chơi nhá, lớp mình là sinh viên hết rùi còn gì nữa , các đồng chí có công nhận ko?????Mấy lần trước lớp mình đi chơi mà tui ko được đi cùng hum nào, đang ức chế đây.Hehe, hum qua bít điểm 1 cái là tớ gọi luôn cho 1 người. Có ai bít là ai ko????
Là THANH NIÊN PHÚC NHÀ MÌNH, thấy chưa, hoc sinh của cô là phải ngoan như thía chứ.
Vừa đỗ xong, thich quá, chẳng bít nói gì hơn.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000