D1 sống chết ra sao?

L

longthin

Guest
chả hiểu các ông câu bài kiểu đ** gì? mà các ông đỏ đôn quá, cứ thuóc với cờ bạc, hỏng hỏng, mà giám thị kiểu gì thế? thế thì bọn mày đốt trg chắc ko sao đâu nhỉ? ông ý lại cháu ơi chú bó đuốc đốt với

prince_of_rome

Chú Long kia, ăn nói cho cẩn thận tí đê, câu bài là câu bài thế nào. Chú không biết là " Câu bài cũng là 1 nghệ thuật và người câu bài là 1 nghệ sĩ à"
Nếu mà nghe cho thủng rồi thì đừng có ăn nói lung tung, Không thì có ngày về nước rồi, bọn anh cho chết đấy:))

oh_tiny

Đây là lời của Hiếu, tớ trích nguyên văn:
"46 điểm , 5 điểm Văn tại sao lại như thế! Trời ơi !!!!!!!!!!!!!!!!!!! Trong khi các bạn toàn 5.. điểm thì mình_ 1 thằng bí thư mà chỉ được có 46 điểm. Để xem nào: 46:6, chưa được 8 điểm 1 môn, mình có xứng đáng làm bí thư nữa kg? Có, phải xứng chứ...Mà thôi, kg buồn nữa,kì thi tốt nghiệp chỉ là con đường chông gai để sau đó sẽ là 1 con đường đầy nắng, đầy gió và Hoa. Cố lên.
Các bạn ạ! thi ĐH mới là quan trọng chứ thi tốt nghiệp chẳng là cái đinh gì đâu. Cố gắng đỗ ĐH điểm cao, chứ điểm tốt nghiệp chỉ là phù phiếm.
Hiếu gửi lời chúc sức khỏe đến các bạn và gia đình. Chúc các bạn thi ĐH thành công! "

oh_tiny

Mấy dòng trên là Hiếu đọc cho tớ viết đấy. Hổng thêm bớt chữ nào đâu.:p
Lâu lắm kg gặp mọi người, nhớ mọi người wa' !>:D< >:D< >:D<

votinh1512

50,5 điểm
trùi ui
Nghe điện thoại mà mình ko thể tin đc.
Sử 2 trang đc 8.5
Địa bóc phét từ đầu đến cuối đc 9
Văn 2 trang đc. 6
Anh chép bài mất 3' ko cần đọc đề đc. 9,5
Bó tay
mình pro wa'
các bạn chúc mừng tớ đê
Thi đại học mà cứ thế này thì đừng hỏi

skynet11388

hey cac ban thu cap nhat diem di xem thi tot nghiep lop minh thang nao or con lao lam thu khoa
hien h theo to bit thi dong chi thien dang duoc 56 diem .ko biet hoa ,hien co lat do duuoc thien ko nhi::) .chan wa .em duoc moi 51 thui nhung van duoc loai gioi:))

prince_of_rome

Các đồng chí D1 chú ý nè, cho tớ hỏi khi nào bọn mình tập trung, thứ 2 (19/6) hay là ngày 22/6??? Trả lời nhanh đi nhé, theo Hiến thì 22/6 còn bọn D2 thì lại bảo là Thứ 2 --> Bó tay luôn

sythinh

chúng mày đã nghe đên' định luật bảo toàn số mol chưa, tao vừa tìm ra cách giải loại bài toán đốt cháy với oxi ko cần phải cân bằng đâu làm nhanh lắm
thiên tài wa'

hieukhacle

Member
ĐCM anh thịnh sau định làm nghiên cứu sinh hóa học ah`, nghiên cứu vãi đái... ghê thật, em cứ chân phương mà làm thôi, tiếc thế, mấy cái này đáng nhẽ ra phải thi quốc gia chứ thi ĐH làm cái đấy tầm thường lắm thịnh ah`, làm làm đ** j, MK 46 điểm, lớp có đứa nào thấp điểm hơn tao thì báo cho tao cái nhá

votinh1512

Theo lời bạn Hoa hôm wa thông báo cho tớ thì
Sáng thứ 4 lên trường vào lúc 8-9h
Mọi người đến đầy đủ nhé
o là khỏi thi luôn đó

votinh1512

Mấy hôm nay ở nhà mình học ghê wa'
3 hôm cầy đc. 10 đề Hóa rồi
Nhưng toàn giở giải ra xem thui
Thế mới sợ chứ
Bây giờ thấy lo nhất môn Hóa
Mẹ nó
Chỉ tại lão Kim mà bây giờ Hóa mình ngu dữ wa'
huhu
làm thế nào bây giờ

L

longthin

Guest
thằng hiếu nhục quá đấy, tưởng ông kai net cai phone ông học hành thế nào mà, vợ tôi còn giỏi hơn ông, nhục lắm hiếu ơi, vợ tao nó ko định thi đại học đâu, mày học thế thi dh tốn tiền bố mẹ

Pham Van Tuan

longthin said:
thằng hiếu nhục quá đấy, tưởng ông kai net cai phone ông học hành thế nào mà, vợ tôi còn giỏi hơn ông, nhục lắm hiếu ơi, vợ tao nó ko định thi đại học đâu, mày học thế thi dh tốn tiền bố mẹ
Thằng Long này vớ vẩn quá. Không động viên bạn Hiếu thì thôi, ông lại còn làm nó xuống tinh thần thế. Vợ ông kệ ông chứ. Mà ai lại cai net với phone ( chỉ cai thuốc phiện, thuốc lá, với cả gái gú - như thằng Long vợ con rồi là ko được), bây giờ mà lại cai net với phone thì chết à, thời đại nào rồi, mấy cái đấy phải dùng tích cực chứ lạy. Ông Long lần sau ko được phát biểu linh tinh đâu đấy. Hiếu nhể.
Em chỉ góp ý với anh Long thôi, đừng tức giận.

oh_tiny

Tuấn ơi,
Khối A, V: Ngày 4,5
Khối còn lại: Ngày 9,10
Nói chung là ấy về cứ nghỉ ngơi chán đi rồi lớp mình mới đi chơi được. Ở nhà nhớ cầu khấn cho các bạn lớp mình thi đỗ nhé! có thế mới đông người đi chơi. Hìhì

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000