D1 sống chết ra sao?

mixmit88

To Tuấn linh:Bạn Tuấn Linh trách thế là oan cho tớ đấy!
Anh Toàn ơi,tớ cũng có 1 đứa bạn cũ học chuyên ngữ đấy
Là nó thì bỏ mịe.
À ko
Như thế có khi lại dễ nói chuyện Linh lùn nhỉ?

Stanley2506

votinh1512 said:
lập nick xong vào hòm thư mà kích hoạt
thế cũng ko bít
đ** bít đứa nào mà ngu thế nhỉ
=D> rủa hơi bị dc đấy pạn ạ hôk hổ danh boyd1 ( chửi ng` wen cũng như ng` hôk wen đều nhiệt tình như nhau)

Stanley2506

longthin said:
hình như bạn nào là lạ dùng nick Kiên thì phải? xin phép ấy giới thiệu profile đi, vì trên này lớp tớ nhìu người chẳng biết ấy?
:) ừm thực ra cũng hôk phải các pạn love ấy hôk bít tớ đâu
Tớ là link bạn Kiên học tnt lớpb3 hiện đã đủ 18t (ối ng`phải gọi sis xưng em :D) định dùng nik kia vào topic love ấy cho zui nhưng h`pạn Toàn nói thía thì tớ hôk còn do dự j`=> dùng ké nik bé Kiên lun ( 1 cak câu bài hộ pạn mà hôk hề lộ liễu )
xin mọi ng` ủng hộ =D>

Pham Van Tuan

Bọn chó cai net hết rồi à, hê hê bày đặt. Xem cai được mấy tí. Thôi các bác mỗi ngày bỏ 5 phút gửi bài lên forum. Lớp mình mới có hơn 700 bài thôi. Các bác gửi thêm nhiều vào.

Pham Van Tuan

Việt Dũng sắp đi rồi hả. Đi sang với thằng Long hả. Chúc mừng nhá. Tiếc ko được ăn tiệc của bạn. Khi nào đi thế, báo tớ một câu đấy.

Pham Van Tuan

mixmit88 said:
Thằng Tuấn Linh post bài thì phải viết tiếng việt đi chứ!"Chị mày" ko dịch được cái thứ ko dấu này đâu.
Anh Toàn ơi,tớ cũng có 1 đứa bạn cũ học chuyên ngữ đấy
Là nó thì bỏ mịe.
À ko
Như thế có khi lại dễ nói chuyện Linh lùn nhỉ?
Chị Minh Thu dạo này cứ gọi là mất tích. Chẳng thấy khi nào gửi mail cho em cả. Chết quên bạn bè thế này là ko được đâu đấy.
À mà, chúc chị thi tốt, ôn tập tốt.
Quên, thằng Toàn đơ nó trường kỳ kháng chiến thế mà chị vẫn tỉnh bơ thế hả. Nói chuyện với thằng đấy đến buồn cười. Nghe nói nó sắp có kế hoạch gì tháng tới đấy, chị chuẩn bị đi đấy.
Chúc chị thi tốt nhá.

Pham Van Tuan

Thông báo với các bạn, sau bào ngày chờ đợi, hôm nay em mới đến ngày được tốt nghiệp. 12 năm học đã qua. Các bác cho em một tràng pháo tay đê.

Chúc các bạn ôn tập tốt, thi tốt nhá.

Pham Van Tuan

Thôi chào bọn mày. Hôm nay tao gửi bài thay cho bạn cai net đấy. Khi nào hết cai nhớ cảm ơn tao làm thay nhiệm vụ của bọn mày đấy. Vất vả quá.

L

longthin

Guest
anh ơi, thằng đấy nó sang đúng hôm em đi về, nó sang là nó gặp em trên trời anh ah, chán lắm cơ anh,
henno bạn link. thằng kiên ăn gian quá, mời cả ny vào 4r post bài để tăng nhanh, gian quá nhể?

vinylpooh

Hello every body, lâu lắm mới lên thất nhìu bạn lên ha. Anh yêu của Vân ở nhà không nấu cơm đú lên đây làm gì hả?
Mà Hiếu đâu rùi sao không thấy Hiếu lên, tu roif hả. Nhớ Hiếu phát điên lên được Hiếu có nhớ Hg không Híu?
Linh Cảnh về nhà học bài đi lang thang trên này con Mai nó dần chít:))

oh_tiny

Tuấn câu ổn vãi nhưng o được nghệ thuật cho lắm! Lộ liễu wa'!
Bọn mày ơi, mai thi rồi. Chúc mọi người thi tốt nhé, ai quay thì chúc quay trót lọt nhé!
Sau 3 ngày nữa chúng ta sẽ được xả hơi.
@ Linh (Kiên): Tốt nhất là ấy lập nick riêng đi chứ kg bọn tớ chửi Kiên là ấy phải nghe đấy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000