D1 sống chết ra sao?

mixmit88

to Tuấn:hix hix em làm chị xúc động quá cảm ơn em vẫn còn nhớ đến bà chị tội nghiệp này.Ừ có khi hè này phải chăm gửi mail cho các bạn mới được
Còn bạn Toàn đơ mặc xác bạn ý. Bạn ý viết lưu bút cho chị nghe vừa hay vừa chuối hôm nào về chị cho đọc.

emchaocacbac

mai thi rồi.
Bọn mày đang làm j đấy?
Chắc đang "ôn cố" mấy cái tủ hả?
Thôi, chúc mọi người tối nay đi ngủ sớm & mơ những giấc mơ đẹeeep
À quên, mai trước khi đi thi nhớ giết thật nhiều sâu bọ nhá!!!!!!!!

L

longthin

Guest
uầy chà, vui vui quá, anh Minh lên đây rồi, bọn chúng mày có khen gì chính xác thì ko dc phạm húy anh tao nghe chưa?<hình như có mỗi tao hay phạm>, nhưng anyway, anh minh lên thì lớp mình vui lắm!

pip_pip

Đêm nay bác không ngủ, ngày mai bác ngủ bù.
Mọi người ui, cầu thần khấn phật đêm nay trúng tủ đi, trật là đứt liền đó.
Nam mô,a di đà>:D< >:D< >:D< >:D<

Stanley2506

Chúc các ấy thi tốt nhá :)
@longthin:mún trak thì trak Ad của 4r trường ấy thui .Ai biểu bắt gửi mail lằng nhằng làm chi.Trong lúc chờ tớ dùng tạm nik Kiên => hôk í kín j` chứ ( tớ đùa thui các ấy sẽ ko thấy phiền thêm đâu , khi nào Ad kik hoạt nik kia tớ sẽ trả lại các ấy nik này ngay )

Pham Van Tuan

oh_tiny said:
Tuấn câu ổn vãi nhưng o được nghệ thuật cho lắm! Lộ liễu wa'!
Bọn mày ơi, mai thi rồi. Chúc mọi người thi tốt nhé, ai quay thì chúc quay trót lọt nhé!
Sau 3 ngày nữa chúng ta sẽ được xả hơi.
@ Linh (Kiên): Tốt nhất là ấy lập nick riêng đi chứ kg bọn tớ chửi Kiên là ấy phải nghe đấy.
Bây giờ mới để ý avarta của bạn Lan. Trông cũng giống giống đấy. Kiếm đâu ra thế.
Các bạn thông báo tình hình thi cử ngày đầu tiên xem nào.

L

longthin

Guest
ava đấy là Lan mà anh, photoshop đấy, công nghệ ảnh giờ thật khó lường, anh hãy cẩn thận, Lan cũng là một member của hội lừa tình chuyên nghiệp đấy, khũ khĩ

các bác thi hôm đầu thế nào?

Stanley2506

Oài, chán vãi. Lâu lắm rùi mới lên 4rum của lớp. Hum nay các bạn hình như làm văn ổn lắm đúng ko??Thấy mặt ai cũng hớn hở, Oài, ngồi nhà Hoa đới, con này láo, dám ko cho mình vào phòng nó, mà phòng nó thì có cái quái gì đâu cơ chứ, toàn mấy cái đồ linh tinh của.... WOMEN, hhớ...Em xin lỗi chị Hoa, em nhầm!!!!!!!!!

Stanley2506

Àh, ở đây là chỉ có dân thi bên Ams mới ổn thui, hình như, nghe đâu là mấy đồng chí lớp mình thi ở trường hình như là chết hết hay sao ý, thui, ko sao đâu, tao mừng cho bọn mày!!!!!!!!=))

votinh1512

hôm nay thi trúng tủ
Sướng wa'
tao học bạch thủ Êxênin
may đ** chịu đc.
Mỗi tội là thằng Hói hôm wa bảo tao lộ đề nên tao đ** học Mùa lạc
hôm nay đến bốc phét cũng đc. 2 trang
Thế là chắc đc. 4 điểm rồi
Mừng wa'
Tớ dự định đc. 3 nay đc. 4 là ổn lắm rồi

mixmit88

huhu chúng mày ơi.Tao đang ở nhà.Tao muốn đến nhà con Hoa Ới lắm nhưng chả có đứa nào thi ở Chu với tao đèo tao đi cả.Chúng nó về nhà hết rồi.Hoa ơi có những đứa nào ở nhà mày thế?

Stanley2506

Hớ, Linh Cảnh ngu vãi, hehe, tao vừa dạy nó cách đánh tiếng Việt xong.=))
Nói chung là nó ngu hơn tao, tao chỉ cần bọn mày nói thui là tao hỉu rùi, thằng này tao chỉ tận nơi. nó vẫn đíu bít, tao ngồi giảng giải đến 15' thì nó bớt ngu hơn 1 tí ( chỉ 1 tí thui đấy nhé), đến phút thứ 16 thì nó mới hỉu ra, công nhận Linh Cảnh ngu thiệt!!!!!!!!!!!!1

Stanley2506

Hixhix, chìu nay thi mà chẳng có chữ nào trong đầu cả, hoc hành chán vãi hàng. Mà này, tao để ý thấy thằng ark nó cứ hay sưa bài lớp mình, tại sao thế nhỉ. Học cùng nhau cả 1 năm giời ở tầng 3 nhà A, thế mà nó láo thiệt!!!Nó học D3 đúng ko ý nhỉ? Ark, đố em dám sửa bài anh:))

Stanley2506

Ơ,hum nay có 1 mình tớ câu bài thui àh, buồn nhẩy, hixhix, buồn quá, chẳng bít nói gì bây h?? Thứ 7 đến nhà Việt Dũng đi, Dũng nó bảo nó khao lớp mình 1 chầu Karaoke đấy, các bạn cứ hát hò bét nhè đêêêêê!!!!!!!!!!!!!
Dũng nhỉ.

Stanley2506

Các bạn cố lên nhé, chỉ con nốt thư 6 là chơi được rùi, thi ĐH còn lâu, cứ chơi đi, gần thi học cũng được mà, ko ai trách mắng gì các vị đâu, yên tâm đê, ai mắng bảo tớ, tớ... xin lỗi cho.:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000